ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยากได้บัตรทานอาหารมั้ยคะ?  (อ่าน 3944 ครั้ง)

Fongdooo

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: มีใครอยากได้บัตรทานอาหารมั้ยคะ?
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 11:01:39 AM »
เมื่อคืนก็มีพี่ใจดีอีกคนต้องการช่วยเหลือน้องcal me ติดต่อมา ฟองขอบคุณค่ะ

ฟองได้มาอีก2ใบนะคะ (ขอซื้อต่อมาจากเพื่อนต่างแผนกที่ไม่ได้ไปเหมือนกัน) มันจะหมดเขตสิ้นเดือนนี้แล้ว พี่ๆคนไหนอยากได้มารับกับมือฟองได้เลยนะคะ รับฟรีได้ฟองไม่ว่า หรือหากอยากช่วยน้องcal meฟองก็ขอบคุณค่ะ ฟองเดินทางบ่อย จะจังหวัดไหนเดี๋ยวเอาไปให้ค่ะ อย่าไกลเกินไปก็พอค่ะ แต่ขอก่อนวันที่ 20 เพราะฟองจะกลับไปแต่งงานบ้านแฟนที่ต่างประเทศ

ป.ล. เพื่อนฟองเป็นคนขายวอเชอร์ มีทุกวอเชอร์ จะเป็นบัตรส่วนลด ดูหนังอะไรมีหมด ถ้า ใครต้องการวอเชอร์อื่นๆทักส่วนตัวมาเดี๋ยวฟองให้ไอดีไลน์ไปนะคะ

Fongdooo

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
Re: มีใครอยากได้บัตรทานอาหารมั้ยคะ?
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 11:13:36 AM »
ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ เดี๋ยววันนี้เปิ้ลจะออกไปโอนให้น้องเลย  **25**

ไม่ได้เข้าเวป ต้องขออภัยที่ล่าช้าค่ะ หากใครอยากจะช่วยเหลือน้อง Call me เพิ่ม

ขอเลขที่บัญชีของน้องจากเปิ้ลได้นะคะ เพราะบางทีเปิ้ลอาจจะไม่ค่อยมีเวลาออกไปโอนเงินให้

เป็นพวกโลเทค ไม่ได้ใช้บริการ  banking  **26** จะรีบดำเนินการโดยด่วนค่ะ

ฟองทักเลขบัญชีใหม่ของน้องไปแล้วนะคะ เพราะatm ธนาคารที่น้องใช้อยู่แถวบ้านไม่มี น้องต้องนั่งรถเข้าไปกดในเมือง
น้องไม่กล้าบอกคุณple เพราะคงเกรงใจ

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 11:31:32 AM »
ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ เดี๋ยววันนี้เปิ้ลจะออกไปโอนให้น้องเลย  **25**

ไม่ได้เข้าเวป ต้องขออภัยที่ล่าช้าค่ะ หากใครอยากจะช่วยเหลือน้อง Call me เพิ่ม

ขอเลขที่บัญชีของน้องจากเปิ้ลได้นะคะ เพราะบางทีเปิ้ลอาจจะไม่ค่อยมีเวลาออกไปโอนเงินให้

เป็นพวกโลเทค ไม่ได้ใช้บริการ  banking  **26** จะรีบดำเนินการโดยด่วนค่ะ

ฟองทักเลขบัญชีใหม่ของน้องไปแล้วนะคะ เพราะatm ธนาคารที่น้องใช้อยู่แถวบ้านไม่มี น้องต้องนั่งรถเข้าไปกดในเมือง
น้องไม่กล้าบอกคุณple เพราะคงเกรงใจ

ไม่ทันแล้วค่ะ เปิ้ลโอนเงินทางธนาคารกรุงเทพไปแล้วต้องขอโทษด้วย ยังไงรบกวนคุณ Fongdoooo แจ้งน้องไปด้วย แล้วก็รับกวน บอกน้องด้วยค่ะ ว่าเดือนหน้าเปิ้บจะโอนเงินเข้าธนาคารที่เปิดใหม่นะคะ
รอบกวนคุณ Fongdoooo ด้วยค่ะเพราะเปิ้ลติดต่อน้องไม่ค่อยได้ ขอบคุณค่ะ
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...