ผู้เขียน หัวข้อ: = ความประทับใจที่ต่อต่อ จระเข้ และ กระรอกน้อย = กับการพักการเรียนของทับทิม  (อ่าน 5447 ครั้ง)

Tubtim_luxbi

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • ^^
ทับทิไม่แน่ใจว่าเคยทำงานกับพี่หรือป่าว แต่ขอบคุณการกระทำ ที่เอาข้อมูลไปแชร์ในกรุ๊ป ผช นะคะ อิอิ พักการเรียนยาวเลย แต่ไม่เปนไร ถือว่าพักผ่อน  เหนจะจิง พวกยูสดังเนี่ย ยิ่งกว่าตะกวดหรือป่าวก้อไม่รู้ พี่ดีๆจิงใจก้อเยอะ และพี่ที่ดีต่อหน้าลับหลังใสไฟ มโน ก้อเยอะ นึกถึงชื่อ 2 คนนี้ ละงงว่าเคยทำงานด้วยเหรอ  พอหลังที่ทับทิมโพส กระทู้ว่าโดนพักการเรียน ขอบคุรที่อุตส่าไปลบข้อมูลที่เปะไว้ในไลท์นะคะ เห่อๆๆๆๆ

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
คือสงสัยตั้งแต่กระทู้ที่แล้วนะครับ

ว่า จขกท มีหลักฐานอะไร ตามที่พูดรึเปล่าครับ

พักการเรียนเพราะไม่ไปเรียนนี่ไม่เอานะครับ

ถ้ามีรบกวนเอามาโชว์หน่อยครับ ขอบคุณครับ

**26**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
จากที่รู้จักตะเข้ขว้างคลองมาก็พักนึง ตะเข้ น่ารัก เป็นสุภาพบุรุษคนนึง ไม่น่าจะทำในสิ่งที่คุณกล่าวหา แต่ถ้าตะเข้ทำจริง
ก็อยากเห็นหลักฐานนะ ถ้าเป็นเรื่อนจริง จะร่วมตัดหัวตะเข้เอง อีกอย่าง การแค่มีรูปแชร์กันในไลน์กลุ่ม
ผู้ชาย มันถึงขั้นต้องโดนพักการเรียนเลยหรอคะ มันเป็นรูปแบบไหนกันนะ ถึงมีผลกระทบขนาดนั้น แค่สงสัยหนะคะ **08**
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

Once Upon a Time

• Hero Member
  • People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
ถ้าแค่แชร์รูปในกลุ่มไลน์ลุงๆผู้ชาย ย้ำๆตัวหนาและตัวใหญ่ ลุงๆ **30**

คหสต. คิดว่า ไม่น่าจะถึงขั้นพักการเรียน นอกจากมีรูปที่เข้าข่าย+ ข้อความเข้าข่ายผิดกฏของมหาลัยเข้าหูเข้าตาอธิการบดีหรือคณบดีของคณะน้องศึกษาอยู่

นั่นแสดงว่า คณบดี/อธิการบดีของมหาลัยน้องก็เล่นwlg อยู่ในกลุ่มไลน์ลุงๆwlgนะเออ!!

แบบนี้ฟ้องคืน ใครน่าจะเสียหายมากกว่า  **24**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

Emtry

• Sr. Member
  • People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
เห้อ... ใส่ร้ายกันทางตัวหนังสือ แล้วสบายใจคนทำ
อย่าไปถามหาหลักฐานกันเลย
มันจะมีมาให้ดูหรอ เพราะเจ้าตัวยังอ่านหนังสือสอบอยู่ หรือสอบเสร็จแล้วหว่า

เขียนให้คนสงสารเห็นใจงานถนัด
เห้อ พักการเรียน -----------------

เชื่อกันเข้าไป

Once Upon a Time

• People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
เห้อ... ใส่ร้ายกันทางตัวหนังสือ แล้วสบายใจคนทำ
มันจะมีมาให้ดูหรอ เพราะเจ้าตัวยังอ่านหนังสือสอบอยู่ หรือสอบเสร็จแล้วหว่า

เห้อ พักการเรียน -----------------

อย่าเสียงดังไป รบกวนสมาธิอ่านหนังสือสอบของน้องเค้า **10**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

meninblack

• People Like This 20

ก็นั่นสิ  รอดูหลักฐานทั้งสองฝ่ายนะ   แล้วจะรีบทำลาย หลักฐานกันไปทำไมล่ะ  งงเหมือนกัน  เอามาโชว์จะได้ ไม่ต้องมาเถึยงกันไง

meninblack

หนูส้มก็ งง ค่ะ  **40**
คือ งง กับพี่ดำอ่ะค่ะ เค้าเงียบกันไปนานแล้ว งง ว่าขุดเรื่องนี้ขึ้นมาอีกเพื่อ?
สิ่งที่หลายๆคนสงสัย น้องก็ได้ตอบ เเบบ คลุมเครือๆ ไปแล้ว
ถูกพักการเรียนอย่างไร มีขั้นตอนอย่างไร ด้วยสาเหตุนี้จริงหรือไม่ ก็ไม่มีใครรุ้
พอมีคนมาตอบว่าน้องยังอ่านหนังสือสอบอยุ่ ถ้าไม่จริงก็คงออกมาแก้ต่างแล้วมั้งคะ
ไม่ได้คิดจะเข้าข้างฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งหรอกค่ะ ตอนแรกก็สงสารน้องผู้หญิงอยุ่เหมือนกัน
แต่ในเมื่อมีคนออกมาแย้ง แล้วน้องเองก็เลือกที่จะเงียบ เลยไม่รุ้จะอยากเผือกเรื่องนี้ไปทำไม

เจ้าตัวเค้าก็คงไม่อยากต่อคว่มยาวมั้ง .. แต่ถ้าพี่ดำยังอยากเผือกอยุ่ เรามาเผือกันสองคนดีมั้ยคะ
เผือกร้อนๆ กินกันฉองคน ^_^ ^_^

นั่นสิ ทำไมๆๆๆๆๆ กระทู้นี้ปล่อยให้เงียบ. อีกอันกลับจะเป็นจะตาย. ทั้งทีีก็เผือกกันทุกคน

PieceOfMe

• People Like This 273
  • your father died !!!
คือ งง กับพี่ดำอ่ะค่ะ เค้าเงียบกันไปนานแล้ว งง ว่าขุดเรื่องนี้ขึ้นมาอีกเพื่อ?
สิ่งที่หลายๆคนสงสัย น้องก็ได้ตอบ เเบบ คลุมเครือๆ ไปแล้ว
ถูกพักการเรียนอย่างไร มีขั้นตอนอย่างไร ด้วยสาเหตุนี้จริงหรือไม่ ก็ไม่มีใครรุ้
พอมีคนมาตอบว่าน้องยังอ่านหนังสือสอบอยุ่ ถ้าไม่จริงก็คงออกมาแก้ต่างแล้วมั้งคะ
ไม่ได้คิดจะเข้าข้างฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งหรอกค่ะ ตอนแรกก็สงสารน้องผู้หญิงอยุ่เหมือนกัน
แต่ในเมื่อมีคนออกมาแย้ง แล้วน้องเองก็เลือกที่จะเงียบ เลยไม่รุ้จะอยากเผือกเรื่องนี้ไปทำไม

เจ้าตัวเค้าก็คงไม่อยากต่อคว่มยาวมั้ง .. แต่ถ้าพี่ดำยังอยากเผือกอยุ่ เรามาเผือกันสองคนดีมั้ยคะ
เผือกร้อนๆ กินกันฉองคน ^_^ ^_^

นั่นสิ ทำไมๆๆๆๆๆ กระทู้นี้ปล่อยให้เงียบ. อีกอันกลับจะเป็นจะตาย. ทั้งทีีก็เผือกกันทุกคน

อารายย ลุง MIB ขี้สงสัยจริง

น้องจขกท เค้าก็เงียบนะ ไม่เห็นมาตอบบ้างเลย

รอน้องมาตอบล้ะเด๋วผู้เกี่ยวข้องคงมาตอบเองมั้ง...
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

meninblack

อารายย ลุง MIB ขี้สงสัยจริง

น้องจขกท เค้าก็เงียบนะ ไม่เห็นมาตอบบ้างเลย

รอน้องมาตอบล้ะเด๋วผู้เกี่ยวข้องคงมาตอบเองมั้ง...

รอเขามาตอบ กระทู้ชาติที่แล้ว คงไม่ตอบละ อาจ เคลียร์กันหลังไมล์แล้ว   แค่สงสัยแค่ว่า ทำไม พยายามถามแต่ฝ่ายหญิง  ไม่เห็นสนใจอีกฝ่ายเลยว่าจริงๆเป็นไง  ทำไมไม่ชี้แจง  ไม่เอา line มากางเลย ว่าจริงๆ ข้อเท็จจริงเป็นไง   เดี๋ยวหาว่าพวกเผือก มโนกันเองอีก