ผู้เขียน หัวข้อ: N_N:) 100บาท/1เมนท์~ร่วมเเบ่งปันความสุขให้ คุณเเม่ผู้ยิ่งใหญ่ของwlg*  (อ่าน 14866 ครั้ง)

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
เดือนนี้เปิ้ลโอนเงินให้น้อง งวดที่ 5,6/6 นะคะ รวมโอน 2 งวดเป็น เงิน 8000 บาท

เพราะคาดว่าเรื่องราวต่างๆ ที่เกิดขึ้นอาจจะทำให้น้องเสียค่าเดินทางค่าใช้จ่ายในการเปิดบัญชีเงินฝากใหม่

เลยตัดสินใจโอนเงินเพิ่มอีกเดือน และสุดท้าย หลังจากนี้น้องคงจะขาดรายได้ไปเดือนละ 4000

แต่ยังไงชีวิตเราก็ต้องดำเนินต่อไป ในเมื่อตนเป็นที่พึ่งแห่งตนเพราะมันเป็นแนวทางที่มั่งคงที่สุด

หากสมาชิกท่านไหนมีลู่ทางในการทำงานหาเงิน โดยที่น้องสามารถเลี้ยงลูกได้ ติดต่อเปิ้ลได้นะคะ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่มีความกรุณาต่อน้องและเด็กน้อยตาดำๆ  **26**

***ส่วนคนที่โกงคนอื่นหากเราดำเนินคดีตามกฎหมายไม่ได้ แต่ยังไงเค้าก็หนีกรรมที่เค้ากระทำไม่พ้นหรอกค่ะ
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
ขอบคุณมากครับน้องเปิ้ล **36**
m a k e    l o v e     n o t     w a r