ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุง wlg ที่ช่วยให้หายเหงา  (อ่าน 1692 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
Re: ขอบคุง wlg ที่ช่วยให้หายเหงา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2014, 09:16:44 AM »
ขอบคุณเช่นกันที่เลือกเว็บนี้
  "หิวเมื่อไหร่ก็แวะมา welovegig"  อิ่มไปกับร้อยพันตัวอักษร   แวะมาได้ตลอดเว็บสาธารณะ **06**

แหมม  อย่าเพิ่งหนี ปป ไปก่อนล่ะ  กำลังวิ่งไล่ตามอย่างคุกกี้รันอยู่(แซวเล่น ขำขำ)

**30** วิ่งแข่งกันไหมหละ ฮาๆ เด่วผมจะขุดหลุมให้สะดุดเอง  **34**

ปป ขาสั้น เตี้ย ล่ำ ถึก แต่ก็วิ่งเก่งน่ะจะบอก หุหุ  หลุมอันไหน  คงต้องขุดให้ลึกๆกว้างๆหน่อยนะค่ะ **30**

**20** ให้ใบเหลื่องเตือนก่อนเลยใช้สกิล เตี้ย ล่ำ ถึก ถือว่าไม่แฟร์ ฮาๆ ต้องวิ่งแบบไม่ใช้ไอเทมลับสิคับ  **08**
ปล. คุณ ปป ที่มาคุยเป็นเพื่อนกันคับฮาๆ  **26**

ไม่ใช้ก้ได้จร้า  งั้นก็ วิ่งไปด้วยกัน ข้างๆกันล่ะเนอะ   ^________^ **10**
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: ขอบคุง wlg ที่ช่วยให้หายเหงา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 09:21:30 PM »
แด่ มิตรภาพ  **26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย