ผู้เขียน หัวข้อ: นี่คือ ผลงานของพี่ใจดี ที่ทั้งถ่ายภาพ และเลี้ยงข้าวน้องสาว ^^  (อ่าน 2647 ครั้ง)

beemylife

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
มาส่งการบ้านค่ะ อิอิ อ้างอิงจากโพสนี้ค่ะ http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=125491.0

เมื่อวันอาทิตย์ ที่ 5 ตุลาคา ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสแบบให้พี่คนนึงถ่ายรูปค่ะ ที่สะพานพระราม 8 และ อนุเสาวรีย์ประชาธิปไตยช่วงค่ำๆๆ
พี่เค้าน่ารักมากคะ พูดคุยสนุก เป็นกันเอง ภาพที่ออกมาก็สวยมากเลยค่ะ อิอิ แต่แบบหรือตัวหนูนี่ละคะ อาจจะอวบไปบ้าง 555
และพี่เค้าก็ได้พาไปทานข้าวร้านอาหารที่บรรยากาศสบายๆ พร้อมกับพาไปเดินเล่นต่อที่ถนนข้าวสาร
นั่งรถตุ๊กตุ๊ก กินลมชมวิว แบบเปลี่ยนบรรยากาศเดิมๆ น่ารักสุดๆ เลยค่ะ
 **02**

และต่อมาก็ได้รับ โอกาสอีกครั้งจากพี่ใจดีท่านเดิม ในวันพุธ ที่8 ตุลาคม
ได้พาไปถ่ายภาพที่ สวนรถไฟ ช่วงเย็นๆ 
บรรยากาศวันนั้นหลังฝนตกแต่ก็ไม่เป็น อุปสรรคแต่อย่างใด
และพอเสร็จจากถ่ายภาพพี่ท่านก็ได้พาทานข้าวเย็นในร้านที่บรรยากาศดีเวอร์ๆๆ
 **39**

ต้องขอขอบคุณพี่มากๆๆเลยนะคะ ดีใจนะคะที่ได้พบและรู้จักกันหวังวาเราคงได้พบกันอีกนะคะ 
 41

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

beemylife

• Newbie
  • *

beemylife

• Newbie
  • *

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
สวย น่ารัก จังเลย  **06** **06**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

finding

• People Like This 112
  • You're in my days and in my heart always.
จขกท.น่ารักจัง  **36**
ชั้นเรียนรู้ที่จะให้คนอื่นไม่ใช่เพราะชั้น มีเหลือมากมาย แต่เรียนรู้ที่จะให้เพราะ รู้ดีว่า “การไม่มีมันเป็นอย่างไร?”

คุณชญา

• Full Member
  • People Like This 13
เก๊าอยากเจอพี่ใจดีแบบนี้บ้างอ่าาา  **21**
!!!ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า...ชอบคนบ้าเชิญป้ายนี้!!!

Nuekmaiork

• People Like This 870
 **19** **19**

อิจฉาาาา....ทำใจไม่ได้

lookpla3

• Full Member
  • People Like This 13
  • ไม่คาดหวังก็จะไม่ผิดหวัง :3
จขกท น่ารักจัง ยิ้มแล้วดูสดใส ><
เค้าอยากไปถ่ายรูปแบบนี้บ้าง  **39**
สาวไม่น้อย ผิวสี อารมณ์ดี เรียบร้อย พูดน้อย แต่ตั้งใจฟัง หน้าตาธรรมด๊าาา ธรรมดา !

beemylife

• Newbie
  • *
มุ้งมิ้งอ่ะ อิอิ

**02**