ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณนะครับ ที่มานั่งทานข้าวเป็นเพื่อนในวันว่างๆของคนแก่คนนี้  (อ่าน 1816 ครั้ง)

:-)

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
  • ยังยิ้มได้ :-)
ขอบคุณน้อง****นะครับ สำหรับมิตรภาพและความมีน้ำใจในวันนี้ จริงๆแล้วพี่เข้าใจเรานะครับที่โกรธเรื่องที่พี่โกหกข้อมูลของตัวเองในวันนี้ **25**

แต่พี่แค่อยากเจอคนที่พร้อมจะมาด้วยใจจริงๆไม่ใช่แค่หวังจะมาเอาค่าจ้าง และต้องขอโทษทีพี่ไม่ได้อธิบายถึงเหตุผลนี้ตอนที่เราทานข้าวด้วยกัน **01**

ขอโทษที่วันนี้พี่อาจจะดูเงียบบ้างแต่จริงๆแล้วพี่รู้สึกดีมากๆ จนบางทีก็เกร็งจนไม่กล้าพูดอะไรต่อ **21**

และต้องขอบคุณนะครับที่คอยชวนคุยตลอดเวลาที่พี่เงียบไป **36**

สุดท้ายนี้ที่พี่เขียนมาทั้งหมดนี้ไม่ใช่จะส่งการบ้านให้ใครอ่านเพราะอยากให้เป็นเรื่องของเราแค่2คน  และพี่ก็แค่อยากจะบอกในสิ่งที่พี่ยังไม่ได้บอกกับเราในวันนี้ผ่านข้อความตรงนี้เท่านั้นเอง

ขอบคุณมากๆครับสำหรับความทรงจำที่ดี.... **02**

ปล.ไอแพดที่ให้ไปลองเล่นดูก่อนน่ะเอาไปเลยนะครับพี่ให้จะได้ไม่ต้องไปเสียเงินซื้อ จริงๆพี่กะให้อยู่แล้วแต่กลัวเราจะไม่รับเลยจำเป็นต้องบอกว่าให้ยืมไปลองเล่นดูก่อนคราวหน้าค่อยเอามาคืน หวังว่าคงไม่โกรธกันนะ(อันนั้นก็เหมือนของใหม่น่ะล่ะเพราะพี่เพิ่งซื้อที่iStudioมาได้ไม่ถึงอาทิตย์ ส่วนบัตรลงแอพฟรีอยู่ในช่องด้านในของเคสนะครับ^^) ถ้ามีอะไรจะคุยกับพี่ก็ไลน์มานะครับ ไม่ต้องตอบหรือถามในนี้เพราะพี่คงไม่เข้ามาอีกแล้วล่ะครับ

Take Care ครับ..... **38** **38** **38**

Sometimes you need those bad days
because it helps you truly appreciate the good ones.

Once Upon a Time

• Hero Member
  • People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
ไปจีบกันนอกเวบแหละดีแระ

เจอแล้วรู้จักพอ ปรบมือให้

บ๊ะบาย  **38**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

Miracleinthedark

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
อยากรุ้มากกว่า ว่าน้องคือ ใคร จะได้ยืนยันว่านี่คือ เรื่องจริง...

หรือมโน  **40**

Once Upon a Time

• Hero Member
  • People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
อยากรุ้มากกว่า ว่าน้องคือ ใคร จะได้ยืนยันว่านี่คือ เรื่องจริง...

หรือมโน  **40**

เอาน่าคุณ ใหนๆเขาก็เขียนมาซะขนาดนี้ ถ้าไม่ใช่เรื่องจริง เดี๋ยวซักพักก็มาบอกว่าไปกันไม่ได้หรือเราเข้ากันไม่ได้ แล้วก็โพสต์หาน้องๆคนใหม่ก็แค่นั้นเอง  **11** **11**   
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา