ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยโดนหนูเบี้ยวนัดบ้างคะ  (อ่าน 1608 ครั้ง)

nong thitaphat

• Full Member
  • People Like This 11
ใครเคยโดนหนูเบี้ยวนัดบ้างคะ
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 12:22:10 AM »
ตั้งแต่เริ่มเล่นเว็บ มาเมื่อปีที่แล้วเดือนมีนาคมจนถึงปีนี้เป็นเวลาปีกว่าๆ

น้ำผึ้ง คือชื่อแรกๆที่ใช้ในนี้ แต่ต้องเปลี่ยนเพราะเกิดการเข้าใจผิดอย่างรุนแรงโดนด่าถี่มาก

เพราะน้องที่ชื่อน้ำผึ้ง ก่อเหตุหบอกพี่ๆใจดีบางคน เลยใช้ชื่อว่า nong thitaphat เป็นชื่อจริง

และให้เรียกสั้นๆว่า น้ำ ........... ตั้งแต่เริ่มรับงานพื่อนเที่ยวไปถึงจนงานแรง ไม่เคยเบี้ยวนัดใคร รับงานจริง

ไปจริงๆไม่มีการโอนค่ารถให้ บางทีไปไม่ได้เพราะติดธุระจริงๆก้อบอกไปตามตรง รู้ตัวว่าไม่สวยมาก
 **40** **40** **40**
ไม่น่ารัก แต่นิสัยเฟรนลี่นะคะ .....ขอถามสักนิดเถอะค่ะ ว่า แม้ว่าเราจะทะเลาะกะใครแต่ไม่บล๊อกไลน์ ไม่เปลี่ยนเบอร์หนี

ยังคงสามารถติดต่อได้ แบบนี้เค้าเรียก ตะกวดตัวเมียเหรอคะ

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
Re: ใครเคยโดนหนูเบี้ยวนัดบ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 12:56:38 AM »
สนับ สนุน ตรง ตรง ได้ใจ พี่ชายมาก  **39** **06** **02**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

PaPerN

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 1
Re: ใครเคยโดนหนูเบี้ยวนัดบ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 03:51:23 AM »
คนนี้รับงานจริง ไม่เบี้ยว  **32**
ใครที่ มากล่าวหาน้องมั่วๆ
เอาหลักฐานมาแสดง ด้วยนะคะ
น้องจะเสียหายได้ค่ะ **15**