ผู้เขียน หัวข้อ: >>>ลุงนึก ผมให้อภัยท่านหมดแล้ว (ที่ท่านตัดหน้าสาวๆผม )<<<  (อ่าน 4893 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
วันนี้สุดจะโชคดี มีโอกาสพาน้องแตงโม(Tamgmo0099)สุดน่ารักทานข้าวก่อนลุงนึก
เอาว่าที่ลุงนึกตัดหน้าพาสาวเจ๋งๆไปทานข้าวก่อนผมตั้งแต่ต้นปีจำนวนนับไม่ถ้วน
แต่ในที่สุดพระเจ้าก็เข้าข้างผม ได้พาน้องแตงโมตัดหน้าท่าน น้องสุดเจ๋งจริงๆสุดจะบรรยาย คือว่าถ้าสรุปรวบยอดทั้งปี
แค่รายการนี้รายการเดียว และต่อให้ท่านตัดหน้าผมอีกไปจนสิ้นปี ท่านก็สู้ผมไม่ได้...น้องเขาดีจริง  **03**

นัดเจอน้องทานข้าวตอนกลางวัน น้องวางตัวดีมากๆ คุยสนุก มารยาทเข้าสังคมดี
ตอน 14.00 น้องต้องskype สัมภาษสมัครงาน คนสัมภาษskypeมาจากต่างประเทศ
ภาษาน้องดีมากๆ(อันนี้ไม่แปลกใจเท่าไร เพราะเจอน้องหลายคนก็ดีระดับนี้ บางคนจบนอก ) แต่ทึ่งในไหวพริบในการถาม-ตอบ ลูกล่อลูกชนในการดิวกับฝรั่ง มารู้ทีหลังว่า น้องจบโท ทำงานบริษัทใหญ่ๆมาหลายแห่ง บางแห่งก็สื่อสารภาษาอังกฤษเป็นปรกติ
อันนี้แค่บางส่วน ขอไม่เล่าทั้งหมด น้องยังมีดีอีกมาก สวยน่ารักอีกด้วย ( แค่นี้ลุงนึกก็ช้ำใจแย่แล้ว ที่พลาด 555 )
สั้นๆคือ นางฟ้าเกิดอุบัติเหตุสุดวิสัย พลาดตกจากก้อนเมฆ แต่เป็นที่แน่นอนว่าอีกไม่นานก็คงกลับไปอยู่บนเมฆใหม่

ตอนนี้น้องจ้างเที่ยวอยู่ครับ แต่คงไม่นานแน่ๆ
ืno sex ,no นัว , เจอครั้งแรกไม่รู้จัก ไม่โดนตัว, น้องระวังและป้องกันตัวเป็นไม่ต้องคิดหลอกครับ(เสียเวลาปล่าวและอาจเจ็บตัวได้)

ปล. 1. SIS จ๋าผมรู้ว่าแอบอ่านอยู่นะ อย่างไรผมก็รักSISคนเดียว ไม่ต้องระแวงนะครับ
      2. ถึง สาวๆที่ผมจีบอยู่ ไม่ต้องห่วงว่าผมจะไปจีบเพิ่มมาอีกคนนะ (ถึงจะหลงไปแล้ว) เพราะผมกลัวตาย สเปคแบบนี้ถ้าSISจับได้เอาผมตายเลย
      3. ถึง ไอ้น้องๆตัวดีตัวแสบทั้งหลาย มีคู่แข่งที่น่ากลัวมากๆมาอีกหนึ่งคนแล้วนะ รีบมาประจบเอาใจผมโดยด่วน ถ้าตกกระป๋องแล้วมาโวยไม่ได้นะโว้ย จะหาว่าได้ใหม่ลืมเก่าไม่ได้ ก็ใหม่มันท่าจะดีกว่า..อิอิ

**30** **30** **30** สะใจได้ตัดหน้าลุงนึก  **30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Tangmo0099

• Full Member
  • People Like This 29
ขอบคุณพี่แสง
ขอบคุณพี่ตะวัน
และทุกคนคะ
 **26**

Maneerat_s

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 14
 **19** **38**
see you in bkk ka;)
"And in the end, the love you get is equal to the love you give" ;)

Nuekmaiork

• People Like This 870

พี่ตะวันครับ

ยินดีในสิ่งที่..ค้นพบ...นะครับ

ผมว่า.....ผมก็ตัดหน้าพี่ตะวันได้รามเคยแหละ..

**40** **40** **40**
V
V
V
V
V
V
V
V
V

...เพราะผม....ค้นพบ...สิ่งที่ตามหา....ได้ก่อนหน้าพี่ตะวัน..

**30** **30** **30**

ตอนนี้ผมขอ...หยุด...ให้พี่ตะวันแซงไปได้ ..ทุกกรณีเลยครับ..

Nuekmaiork

• People Like This 870

อ้อ....ลืม....

**38** **38** **38**

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

พี่ตะวันครับ

ยินดีในสิ่งที่..ค้นพบ...นะครับ

ผมว่า.....ผมก็ตัดหน้าพี่ตะวันได้รามเคยแหละ..

**40** **40** **40**
V
V
V
V
V
V
V
V
V

...เพราะผม....ค้นพบ...สิ่งที่ตามหา....ได้ก่อนหน้าพี่ตะวัน..

**30** **30** **30**

ตอนนี้ผมขอ...หยุด...ให้พี่ตะวันแซงไปได้ ..ทุกกรณีเลยครับ..

อ่านแล้วโรคจิตผมกำเริบ....ขอไม่แซงแต่แวะเวียนมาตรงที่ท่าน"หยุด"ได้ปล่าว.... **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
ว๊าว เว็บนี้มีผู้หญิงทั้งสวยทั้งเก่งหลายคนจุง แบบนี้พี่ๆ ผู้ชายมาขายขนมจีบตรึมแน่นอน  **39**

ถั่วชอบ....ต้องฝึกเสน่ห์กะความเก่งมั่งแระ

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
ขำ ปล.ของพี่ตะวันจังค่ะ ขออนุญาตนะคะ 555555555555  **30** **30** **30**
Action = Reaction

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
ซักวัน คงเป็นวันของเราบ้างนะคะ พี่ตะวัน 41
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

tawans

ขำ ปล.ของพี่ตะวันจังค่ะ ขออนุญาตนะคะ 555555555555  **30** **30** **30**

ตามความจำเป็นนะน้อง

ปล. 1. SIS จ๋า...... ===> เพื่อเอาชีวิตรอดครับ  **36**
      2. ถึง สาวๆที่ผมจีบอยู่ ...... ===> ป้องกันรำคาญจากการโดนรุม"กระเง้ากระงอดโยแย" ง้อสาวมันเหนื่อย **25**
      3. ถึง ไอ้น้องๆตัวดีตัวแสบทั้งหลาย มีคู่แข่งที่น่ากลัวมากๆมาอีกหนึ่งคนแล้วนะ รีบมาประจบเอาใจผมโดยด่วน ถ้าตกกระป๋องแล้วมาโวยไม่ได้นะโว้ย จะหาว่าได้ใหม่ลืมเก่าไม่ได้ ก็ใหม่มันท่าจะดีกว่า..อิอิ  **34**