ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งหนึ่งของการเดินทาง....ทะเลแรกของสองเรา  (อ่าน 8646 ครั้ง)

Lactose

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6
Re: ครั้งหนึ่งของการเดินทาง....ทะเลแรกของสองเรา
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 11:08:45 PM »
การบ้านน่ารัก ความรู้สึกน่ารัก

บรรยายน่ารัก บรรยากาศน่ารัก

รูปภาพน่ารัก คนก็น่ารักค่ะ

PngkY-

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
Re: ครั้งหนึ่งของการเดินทาง....ทะเลแรกของสองเรา
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 12:00:30 AM »
มุ้งมิ้ง ฟรุ้งฟรุ้ง น่ารัก
อยากไปเที่ยวทะเลบ้าง เง้อออออ  **21**
ยังเต็มใจที่จะตามค้นหา และปฏิเสธที่จะท้อใจ ยินดีที่จะเฝ้ารอ เพื่อเติมเต็มสิ่งที่หายไป (จะเก่าไปไหน วู้.....)

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 01:19:08 AM »
การบ้านน่ารัก น่าติดตามตลอดเลยค่ะพี่ slow
แอบเป็นแฟนคลับลับๆคอยอ่านเรื่อยๆนะคะ อิอิ  **39**
Action = Reaction

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 07:54:37 AM »

**36**

เข้ามาอิจฉา จขกท และ น้อง ค่ะ
สถานที่บรรยากาศดีๆ อาหารอร่อย แล้วก็คนที่ถูกใจ ^^
เป็นโมเม้นท์ที่น่าอิจฉามากๆ ค่ะ

น้องเปิ้ลน่าจะมีโมเม้นแบบนี้บ่อยแล้วมั้งครับ...ของผมนานๆจะมีคนไปด้วยครับ

และอย่างที่น้อวเปิ้ลบอก คนที่ถูกใจได้ใช้เวลาด้วยกัน ช่วยส่งเสริมให้บรรยากาศดี และทำให้อาหารน่าทานยิ่งขึ้น

เปิ้ลยังไม่มีโอกาสมีโมเม้นแบบนี้เลยค่ะ  **07**
แต่วันนี้กำลังจะมีโมเม้นที่หัวหินเหมือนกันแต่ไปกันเป็นหมู่คณะเลยค่ะ หวังว่าจะประทับใจเหมือนทริปพี่ slow  41
แต่คงโรแมนติคสู้ทริปพี่ไม่ได้  **39**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 11:08:05 AM »
wow น่าอิจฉาจังเลย
 **02**

คงต้องจัดซักทริป คาดว่าทริปนี้คงมีแต่สาวๆ
หาหนุ่มๆ ไปด้วยไม่ได้ซักที
 41

หากน้อง sara_sara อยากหาพี่ๆ ผช พาไปเที่ยว เพียงแค่ลงโพส...รับรองมีคนส่งไปให้เลือกจนตัดสินใจไม่ถูกแน่ครับ

การบ้านน่ารัก ความรู้สึกน่ารัก

บรรยายน่ารัก บรรยากาศน่ารัก

รูปภาพน่ารัก คนก็น่ารักค่ะ

ขอบคุณครับ น้อง Lactose .... น่ารักเช่นกัน

มุ้งมิ้ง ฟรุ้งฟรุ้ง น่ารัก
อยากไปเที่ยวทะเลบ้าง เง้อออออ  **21**

รอท่าน PngkY- ไปเที่ยวแล้วมาส่งการบ้านแชร์ประสบการณ์กันนะครับ

การบ้านน่ารัก น่าติดตามตลอดเลยค่ะพี่ slow
แอบเป็นแฟนคลับลับๆคอยอ่านเรื่อยๆนะคะ อิอิ  **39**

ขอบคุณน้อง buababy ที่อ่านการบ้านนะครับ ถ้ามีจะมาลงให้อ่านล่นๆกันอีกครับ

jajajung

• Full Member
  • People Like This 3
  • ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกคนนะค่ะ เราจ๊ะจ๋า มาเป็นเพื่อนกันนะค่ะ.
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 06:18:47 PM »
 **39**อ่านแล้วฟินเลย  ทั้งสองคนมีความสุข เราก็มีความสุขไปด้วย ไปแบบนี้โรแมนติกจังเลย  เราไปหัวหินกะเพื่อนทีไร  ลุยๆขึ้นเข้า ข้ามเกาะ  ตามหาร้านอาหารชื่อดังวนไปวนมา ไปเที่ยวอะไรที่ไม่สามารถมีโมเมนหวานๆ แบบนี้สะที   ขอฝันบ้าง อิอิ 41
" When it comes to friendship, there's no middle ground and There is only one freedom of any importance, freedom of the mind"

rabbit

• **
  • People Like This 4
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 09:59:54 PM »
"คืนนั้นเรากลับห้องโดยสวัสดิภาพ ยังนึกถึง moment ที่น้องเอาเท้ามาเกี่ยวเท้าผมก่อนนอน  บอกว่าใกล้ชิดกันแค่ประมาณแบบนี้ดีแล้วนะ  แล้วเราก็หลับไป"
[/color]

ชอบmoment นี้ของท่านslowกับน้องจัง มิตรภาพไม่จำเป็นต้องเน้นเฉพาะเรื่องใดเรื่องหนึ่ง กับหนุ่มคนนี้หวานทุกทริป 41
ยิ่งเดินตาม ยิ่งหายไม่เจอ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 06:25:25 AM »

**36**

เข้ามาอิจฉา จขกท และ น้อง ค่ะ
สถานที่บรรยากาศดีๆ อาหารอร่อย แล้วก็คนที่ถูกใจ ^^
เป็นโมเม้นท์ที่น่าอิจฉามากๆ ค่ะ

น้องเปิ้ลน่าจะมีโมเม้นแบบนี้บ่อยแล้วมั้งครับ...ของผมนานๆจะมีคนไปด้วยครับ

และอย่างที่น้อวเปิ้ลบอก คนที่ถูกใจได้ใช้เวลาด้วยกัน ช่วยส่งเสริมให้บรรยากาศดี และทำให้อาหารน่าทานยิ่งขึ้น

เปิ้ลยังไม่มีโอกาสมีโมเม้นแบบนี้เลยค่ะ  **07**
แต่วันนี้กำลังจะมีโมเม้นที่หัวหินเหมือนกันแต่ไปกันเป็นหมู่คณะเลยค่ะ หวังว่าจะประทับใจเหมือนทริปพี่ slow  41
แต่คงโรแมนติคสู้ทริปพี่ไม่ได้  **39**

ยังงัยน้องเปิ้ลก็กลับมาเล่าเรื่องเที่ยวที่หัวหินสนุกๆ ให้ฟังบ้างนะครับ

ไปกันหลายคนคงมีเรื่องน่าสนใจมากมาย

**39**อ่านแล้วฟินเลย  ทั้งสองคนมีความสุข เราก็มีความสุขไปด้วย ไปแบบนี้โรแมนติกจังเลย  เราไปหัวหินกะเพื่อนทีไร  ลุยๆขึ้นเข้า ข้ามเกาะ  ตามหาร้านอาหารชื่อดังวนไปวนมา ไปเที่ยวอะไรที่ไม่สามารถมีโมเมนหวานๆ แบบนี้สะที   ขอฝันบ้าง อิอิ 41

ไปกันกับเพื่อนก็มีความสุขอีกแบบครับ แต่หากคุณ penp ได้มีโอกาสไปกับคนที่หวานใส่กันได้

ก็จะมีความสุขที่เรียกได้ว่า โรแมนติก แบบนี้เช่นกัน

**26**

"คืนนั้นเรากลับห้องโดยสวัสดิภาพ ยังนึกถึง moment ที่น้องเอาเท้ามาเกี่ยวเท้าผมก่อนนอน  บอกว่าใกล้ชิดกันแค่ประมาณแบบนี้ดีแล้วนะ  แล้วเราก็หลับไป"
[/color]

ชอบmoment นี้ของท่านslowกับน้องจัง มิตรภาพไม่จำเป็นต้องเน้นเฉพาะเรื่องใดเรื่องหนึ่ง กับหนุ่มคนนี้หวานทุกทริป 41

เรื่องเป็นไปตามนั้นเลยครับท่าน rabbit เพิ่งเคยเป็นแบบนี้เหมือนกัน

แต่ก็เป็นไปตามที่น้องเค้าตั้งใจ และได้คุยกันก่อนหน้านี้... **25**

sara_sara

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 29
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 01:42:55 PM »
wow น่าอิจฉาจังเลย
 **02**

คงต้องจัดซักทริป คาดว่าทริปนี้คงมีแต่สาวๆ
หาหนุ่มๆ ไปด้วยไม่ได้ซักที
 41

หากน้อง sara_sara อยากหาพี่ๆ ผช พาไปเที่ยว เพียงแค่ลงโพส...รับรองมีคนส่งไปให้เลือกจนตัดสินใจไม่ถูกแน่ครับ

ให้มีจริงๆ เถอะค่ะ   **36**

เกรงว่าจะแย่งกันไม่ไปซิคะ   **25**
Don't love me for fun,
Let me be the one.
Love Me For a Reason
Let the reason be love.

Deedear

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 02:00:45 PM »
การบ้านน่ารักจังคะ  **36**
ไม่ได้เข้ามาอ่านเว็ปนาน โอ้ยย อิจฉาๆอิๆ
สถานที่อาจไม่ได้พิเศษ แต่อ่านแล้วรู้สึกว่าทริปนี้พิเศษ ดูพี่มีความสุขเชียวคะ
เขียนการบ้านอีกน้าา รออ่านค้า