ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับแรก เดอะคัตเตอร์.. ดื้อ สวย ดุ.. จริงหรือ..??  (อ่าน 5303 ครั้ง)

คุณชญา

• Full Member
  • People Like This 13
การบ้านน่ารักดีครับ น่าจะมีรูปปรากรอบสักนิด  **02**

น้องคัตเตอร์ เมื่อไหร่จะเลิกพกคัตเตอร์อะครับ  **25**

การบ้านน่ารักดีค้าบบบ

ขอบคุณที่มาแบ่งปันครับ

+1 ไลค์ให้ จขกท ครับ  **04**

ตอบว่า เมื่อเลิกทำงานที่ต้องใช้คัทเตอร์ค่ะ คงอีกนานเบย  **21**
!!!ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า...ชอบคนบ้าเชิญป้ายนี้!!!

ordinary_man

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
อย่างที่เขาเคยกล่าวไว้.. มันอาจไม่สำคัญว่าเราจะไปที่ไหน แต่มันสำคัญที่ว่า เราไปกับใคร..

ผมก็ไม่แน่ใจว่าน้องเขาจะฟินน์กับผมรึเปล่าแค่ไหนยังไงนะครับ แต่สำหรับผม..ผมฟินน์มาก.. จนได้เขียนการบ้านฉบับแรกฉบับนี้  41

ขอขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาอ่าน และขอบคุณทุกความเห็นด้วยนะครับ..   **26** **26**

ไม่รู้จะมีโอกาสได้เจอคุณชญาอีกหรือเปล่า แต่ผมก็อยากขอบคุณน้องเขาที่ทำให้วันว่างวันหนึ่งของผม กลายเป็นวันดีๆ อีกวันครับ..  **06**

คุณชญา

• People Like This 13
!!!ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า...ชอบคนบ้าเชิญป้ายนี้!!!

vee.

• People Like This 17
"เดอะคัตเตอร์.. ดื้อ สวย ดุ.. "

ตั้งชื่อกระทู้ ได้เหมือนชื่อหนังเลยครับ ... ^^

ชื่อเหมือนหนังแนวสยองขวัญ ... แต่อ่านจบแล้ว เป็นหนังโรแมนติกนะ  **39**

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
การบ้านน่ารักจังค่ะได้ไปกะคนน่ารักๆ  และชอบนามสกุล คุณชญา เดอะคัตเตอร์อ่า

ดูอินเตอร์มากมาย ( แอบเท่ด้วย อิอิ)

วันหลังมาส่งการบ้านอีกนะคะ

**02**

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
...ฟินมากค่า คุณพี่เขียนได้ละเมียดละไม
อ่านแล้วยิ้มตามตลอดเวลาเลยค่า... **02**

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมครับ..   **26**

เรื่องคัตเตอร์.. คงต้องให้เครดิตกระทู้การบ้านของท่าน i_am_legend ครับ ที่เป็นผู้จุดประเด็นเรื่องนี้ ส่วนผมแค่ช่วยคอนเฟิร์มว่าน้องเขาพกจริง   **11**

ส่วนที่ชื่อเรื่องเหมือนหนังเขย่าขวัญ.. แต่เนื้อหาไม่ใช่ อาจเพราะโดน กบว เซ็นเซอร์ฉากโหดเ้ยมออกไปกระมังครับ ซึ่งฉากเหล่านั้น พี่ๆ คงต้องไปสัมผัสกันเอาเองนะ..   **11** **11**

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
นึกว่าชื่อหนัง ฮ่าๆๆ

ท่าทางน้องเค้าคงน่ารักมากเลย

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
น่ารักมากเลยค่ะ
คุณพี่ชญาก็น่ารัก
การบ้านก็น่ารัก
+ like ค่ะ
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

• Newbie
  • *
Re: การบ้านฉบับแรก เดอะคัตเตอร์.. ดื้อ สวย ดุ.. จริงหรือ..??
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 03:59:42 PM »
นึกว่าชื่อหนัง ฮ่าๆๆ

ท่าทางน้องเค้าคงน่ารักมากเลย

ถ้าพี่ใจดี.. น้องเขาก็น่ารักครับ   แต่ถ้าพี่คนไหนใจร้าย.. ก็ตัวใครตัวมันล่ะครับ   **11** **11** **11**

น่ารักมากเลยค่ะ
คุณพี่ชญาก็น่ารัก
การบ้านก็น่ารัก
+ like ค่ะ

ขอบคุณครับ คุณน้องเป็ดขี้เหร่..    41