ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรับสมัครงานกันอีกรอบ ใครสนใจทำงานสาย IT อ่านเลยจร้า  (อ่าน 681 ครั้ง)

time_gold

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
ก่อนอื่นทำไหมต้องมาหาในนี้
1. ส่วนมากสาวๆในนี้เป็นคนชอบโอกาสที่ดี และคิดว่าที่มาก็เป็นโอกาสดี
2. อยากได้เพื่อนร่วมงานที่จริงจังในเวลางาน แล้วนอกเวลาคุยเล่นได้หรือจะสานต่อก็ค่อยว่ากัน
3. คิดว่าสาวในห้องนี้เข้าใจคำว่าผู้ชายดี

ลักษณะงานแล้วสิ่งที่ต้องการ
1. ทำงานจันทร์ -ศุกร์ 8.30-17.30
2. สถานที่ทำงานโซนหลักสี่ ดอนเมือง
3. เป็นคนที่อดทนทำงาน เข้าใจกระบวนการทำงาน งานคืองาน เวลาเล่นคือเล่น เวลาเลิกคือเพื่อนหรืออะไรก็แล้วแต่
4. จบอย่างน้อย ปริญญาตรี สาขาอะไรก็ได้ ขอให้ใช้คอมพิวเตอร์เป็น MSoffice ใช้ได้ระดับปานกลางถึงดี
5. พร้อมรับสิ่งใหม่ สนใจเรียนรู้ด้วยยตัวเอง หรือรอบข้าง รวมทั้ง google
ุ6. เป็นงานที่หาได้น้อยในท้องตลาดแต่เป็นแลวอยู่สบาย

ปล. แค่นี้ก่อนครับ เคยมีน้องในนี้คุยกันแล้ว แต่ติดอะไรบ้างอย่าง ที่ทำให้ร่วมงานกันไม่ได้ แต่ที่คุยน่ารักและคิดว่าสามารถทำงานได้ ครั้งนี้เลยลงรายละเอียดให้เยอะขึ้น และรอน้องๆนะครับ

ด้วยความที่ผ่านอะไรมาเยอะ ยอมรับครับว่าบางอย่างในนี้ถ้าจับถูกอยู่สบาย แต่อยากบอกว่าอะไรที่ทำมาได้จากตัวเอง นั้นแหละคือแหล่งทรัพย์ที่ถาวรครับ รอนะครับ ใครสนใจทิ้ง ID Line หรือข้อความไว้ที่ กล่องข้อความได้เลย เงินเดือนขึ้นอยู่กับความสามารถครับ

time_gold

• Newbie
  • *
เห็นน้องบางคนได้งานทำ เลย up มาอีกครั้งเพื่อมีคนนใจ

MOM...MM

• Hero Member
  • People Like This 5
ติดต่อมาบ้างนู่อยากทำแต่ยังไม่จบปตรีเลยคะ

MOM...MM

• Hero Member
  • People Like This 5

ติดต่อมาบ้างนู่อยากทำแต่ยังไม่จบปตรีเลยคะ

time_gold

• Newbie
  • *
ขอดันหน่อยครับ ใครสนใจติดต่อ ด่วนๆๆๆๆๆ

time_gold

• Newbie
  • *
ถ้าคนไหนสนใจยังติดจ่อได้นะ