ผู้เขียน หัวข้อ: มีบัตรคอนเสิร์ต จิ้มไหล่ เฟสติวัล 2 ใบครับ  (อ่าน 701 ครั้ง)

คนที่ปลายสายรุ้ง

• Hero Member
  • People Like This 43
พอดีมีบัตรคอนเสิร์ต จิ้มไหล่ เฟสติวัล 2 ใบ ครับ จัดที่ ไบเทค บางนา เสาร์-อาทิตย์นี้ (8-9 พ.ย. 12.00-22.00 น.)

รายละเอียดตามลิ้งค์ด้านล่างครับ

http://www.thaiticketmajor.com/concert/concert-detail.php?sid=2535

เพื่อนได้บัตรฟรีมาครับเข้าได้ทั้ง 2 วัน แต่ไปไม่ได้เลยมาให้ผม **25**

ตอนนี้กำลังจะไปรับบัตรกับเพื่อน แถว คลองตัน

ให้ฟรีทั้ง 2 ใบครับ เผื่อใครสนใจจะไปดู

ผมอยู่ค่อนข้างไกลอาจไม่สะดวกนัก แต่ถ้าไม่มีใครไป ผมก็จะหาเพื่อนไปดู ด้วยกันครับ

ติดต่อได้ทาง comment หรือ PM ก่อนนะครับ

เดี๋ยวถ้าจะออกแล้วจะให้เบอร์โทรศัพท์ไว้ครับ *** ผมไม่มี Line นะครับ ***

**36**

คนเราอยากรักกับคนที่ดี แต่คนดีทุกคนไม่ใช่คนที่ถูกรัก

คนที่ปลายสายรุ้ง

• Hero Member
  • People Like This 43
คนเราอยากรักกับคนที่ดี แต่คนดีทุกคนไม่ใช่คนที่ถูกรัก

amamamamam

• Sr. Member
  • People Like This 23
Re: มีบัตรคอนเสิร์ต จิ้มไหล่ เฟสติวัล 2 ใบครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 08:21:51 PM »
หนูอยากปายยยยยยยยยยยยย  **36**
It's just a feeling.