ผู้เขียน หัวข้อ: โสดๆ เหงาๆ ว่างๆ รับจ้างเป็นเพื่อนเที่ยวฟลีแฟนค่ะ ^^  (อ่าน 614 ครั้ง)

ingress

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
  • What can I do to make you love me?
น่ารัก นิสัยดี รับเป็นเพื่อนเที่ยวฟีลแฟน
ควงแขน โอบใหล่ กุ้กกิ้ก หนุงหนิง จุ๋งจิ๋งกันค่ะ
คุยเก่ง เป็นกันเอง ง่ายๆ สบายๆค่ะ
สะดวกช่วงเย็นๆ ไม่จำกัดเวลา
จะทานข้าว ดูหนัง ฟังเพลงได้หมดค่ะ

สนใจ pm แจ้งไอดีไลน์มาได้เลยค่ะ
สะดวกทางไลน์เท่านั้นค่ะ
พี่ๆท่านใหนเบื่อๆ เหงาๆให้น้องพาเที่ยวนะคะ
ไปเบื่อๆ เหงาๆ ด้วยกันนะคะ ^^

ปล.น้องไม่รับงานแรง งานนัวใดๆทั้งนั้นนะคะ
 **26** **26**
It's time to wake up!!!

ingress

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
  • What can I do to make you love me?
Re: โสดๆ เหงาๆ ว่างๆ รับจ้างเป็นเพื่อนเที่ยวฟลีแฟนค่ะ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 07:33:54 AM »
ลงผิดห้องค่ะ ขอโทษด้วยค่ะ แจ้งลบแล้วค่ะ
 **07** **07**
It's time to wake up!!!

PlEaselOOkaTMe

• Full Member
  • People Like This 19
Re: โสดๆ เหงาๆ ว่างๆ รับจ้างเป็นเพื่อนเที่ยวฟลีแฟนค่ะ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 08:18:01 AM »
 **40**
ขอแค่น้องน่ารัก หุ่นดี ขาวหรือดำ คงไม่ใช่ประเด็น