ผู้เขียน หัวข้อ: ขอส่งการบ้านจ้างพี่ ผช เที่ยวค่ะ  (อ่าน 4918 ครั้ง)

stardust

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ขอส่งการบ้านจ้างพี่ ผช เที่ยวค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 01:30:34 AM »
ขอส่งการบ้านหน่อยนะคะ
Love me Love all Dog

stardust

• Newbie
  • *
Re: ขอส่งการบ้านจ้างพี่ ผช เที่ยวค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 01:49:15 AM »
หลังจากที่ส่องๆเว็บนี้มาซักระยะนึงค่ะ ก็เรียนรู้ว่าเค้าทำอะไรกันบ้าง พอดีว่าวันนี้น้องเกิดอาการเซ็งๆเบื่อ เลยคิดจ้างพี่ ผช ในเว็บนี้เที่ยดูค่ะ

นัดแนะกันเรียบร้อย จนเรามาทานสเต็กร้านนึง เป็นร้านเล็กๆน่ารักแถวบ้านพี่เค้าค่ะ คือตอนที่ทานๆอยู่ เหลือบไปเห็นว่าโต๊ะที่นั่งหน้าร้าน

ติดกัาลพระภูมิ น้องเริ่มหวั่นๆ พอดีว่าแดดส่องมาที่พี่พอดี เลยย้ายโต๊ะไปนั่งที่ด้านในร้าน เราก้อคุยถ่ายรูปเล่นกันเรื่อยเปื่อยค่ะ

จากนั้นย้ายมานั่งที่ร้านแกแฟน่ารักๆ บรรยากาศนอกร้านดีมากๆค่ะ แต่ว่าโต๊ะเต็ม เลยอดนั่ง พี่เลยชวนขึ้นชั้น 2 ของร้าน ต้องถอดรองเท้า

บรรยากาศชั้นสอง ไม่ค่อยดีแบบข้างนอกร้าน แต่เงียบมากๆค่ะ เราคุยกันเสียงดัง คือน้องคุยอยู่คนเดียว ส่วนพี่มองแต่กราฟหุ้นในมือถือ

วันนี้พี่สั่งลาเต้ปั่น ส่วนน้องชาเขียวปั่น อ่อ มีเค้กเครปเค้กของโปรดน้องด้วย น้องเผลอทำหกใส่ขาพี่ นิดหน่อย พี่ใจดีมากค่ะ สั่งให้น้องเช็ดให้

เอิ่ม งานนี้น้องจ้างพี่มานะคะ แต่ไม่เป็นไรค่ะ พอได้อยู่ เรามีคุยกันเรื่องหุ้น เรื่องไร้สาระ เรื่องอื่นๆที่ไม่ใช่เรื่องนินทาชาวบ้าน พี่ปล่อยมุกแป๊กๆ

ทำเอาน้องขำอยู่หลายครั้ง สุดท้ายนี้ขอบคุณนะคะที่เสียเวลามานั่งเป็นเพื่อน เราใช้เวลาอยู่ด้วยกันแป๊บเดียวค่ะ เพราะพี่ติดธุระ ขอบคุณสำหรับวันนี้ค่ะ

เห็นการบ้านก่อนหน้านี้ มีลงรูป นี่การบ้านแรกของน้อง รูปอาจไม่สวย เพราะไม่ได้ตั้งใจจะลงตั้งแต่แรก แต่พี่เค้าน่ารักดีค่ะ เลยลงให้ซะหน่อย
Love me Love all Dog

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
Re: ขอส่งการบ้านจ้างพี่ ผช เที่ยวค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 02:14:12 AM »
นานาก็อยากจ้างพี่ ผช เที่ยวบ้าง  **34**
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 02:14:59 AM »
คือ จขกท จ้างพี่เป็นผู้ชาย ไปกินข้าวยังงี้ใช่ปะครับ

ยังไงก็ขอบคุณที่มาแบ่งปันประสบการณ์กันครับ

**26**

+1 ไลค์ให้ครับ
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 03:12:25 AM »
อยากจ้างบ้าง แต่คนรักเค้าดีเกิน เค้าเลยมิกล้า เกรงใจคนรัก  **25**

Stay away

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 140
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 06:36:57 AM »
รับจ้างเที่ยวครับ  

ค่าแรงสามหื่นนนนนน รายละเอียดหลัง ไมค์ ใหญ่ ยาว ครับ (ตัวนะ อย่าคิดมาก)  **30**
Switched off

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 09:33:44 AM »
น้องเขียนการบ้านได้เก่งมากครับ นึกภาพออกเลย......จ้างไปโดยประมาทใช่ไหมครับนั่น
คราวหน้าขอให้เจอพี่ๆ รับจ้างเที่ยวที่รู้จักหน้าที่ดีกว่านี้หน่อยนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 10:42:39 AM »
รับจ้างเที่ยวครับ ไม่เหวี่ยง ไม่วีน ไม่ติดทอสับ ฟิลล์แฟน คุยเก่ง    ขอคนจ้างจริง นัดจริง ไม่คุยเล่น.   ไม่รับงานนัว งานแรงนะครับ. จับมือโอบกวดได้นิดหน่อย
ปล.ไม่ขอรับตะกวดนะครับ.

**30**

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 01:07:51 PM »
รับจ้างเที่ยวครับ ไม่เหวี่ยง ไม่วีน ไม่ติดทอสับ ฟิลล์แฟน คุยเก่ง    ขอคนจ้างจริง นัดจริง ไม่คุยเล่น.   ไม่รับงานนัว งานแรงนะครับ. จับมือโอบกวดได้นิดหน่อย
ปล.ไม่ขอรับตะกวดนะครับ.

**30** **30** **30**

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 03:22:48 PM »

เจ้าของกระทู้นี้    มีแนวคิดที่ดีจังเลยค่ะ   จ้างผู้ชายด้วย   ดีใจจังได้อ่านการบ้านแบบนี้ 41
เราก็อยากจ้างผู้ชายเหมือนกัน  **30** **30** **30**

จ้างไปแตะบอล   วิ่ง  ออกกำลังกาย   **25**   สงสัยจะหาแนวนี้ยาก   

ขอบคุณค่ะมาที่มาเขียนการบ้านให้ได้อ่าน
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก