ผู้เขียน หัวข้อ: แสนดีแค่ไหน ก็แพ้สันดานเก่าเขาอยู่ดี  (อ่าน 2540 ครั้ง)

oohk22

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: แสนดีแค่ไหน ก็แพ้สันดานเก่าเขาอยู่ดี
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 09:06:12 PM »
รักตัวเองให้มากที่สุด เอาใจช่วยค่ะ

นี่ก็พยายามๆปลอบใจตัวเองอยู่เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณมากคะ
 **36**

oohk22

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: แสนดีแค่ไหน ก็แพ้สันดานเก่าเขาอยู่ดี
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 09:09:42 PM »
เอ่อ
ขนาดเค้าอายุใกล้ๆกัน แต่ผู้ชายคนนั้นตอนแรกมันเก็บหางเหมือนเป็นคนดีเหมือนกัน

เค้าก็ดีกับมันทุกอย่างนะ ไม่วีน ไม่เหวี่ยง ไม่เรื่องมาก เพราะเค้าไม่วีนถ้าไม่ถึงที่สุดน่ะ เสียพลังงานโดยใช่เหตุ

สักพักผู้ชายมันยังสันดานเก่าออกเบย

ดีไม่ดี ยังไงมันก็ตามสันดานน่ะ

ผชเก็บหางไม่เนียนแล้วยังอยากกล้าดี ทำไมนะ เวลาดีด้วยกลับเจอคนไม่ดี แปลกดีนะ ผญคนไหนเจอแบบนี้ก็ปล่อย ปลงกันหมดเนอะ เราเชื่อว่าถ้ามีครั้งแรกต้องมีครั้งต่อๆไป เราเลยออกมาก่อนดีกว่า ยอมรับนะว่าเจ็บใจ แต่ทำไงได้ มันตัวของเขาใจของเขา เราบังคับใครให้ทำดีให้รักเราได้ นอกจากเขาอยากจะรักเอง