ผู้เขียน หัวข้อ: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member  (อ่าน 10645 ครั้ง)

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
Re: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 08:07:15 AM »

การบ้านดีๆ ตะลอนเที่ยว กินพุงแตก

ชอบมากครับ...หนุกดีจัง...(อยากเที่ยวกะ Hero Member มั่งอ่ะ)

**04** **04**

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
Re: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 10:14:53 AM »

การบ้านดีๆ ตะลอนเที่ยว กินพุงแตก

ชอบมากครับ...หนุกดีจัง...(อยากเที่ยวกะ Hero Member มั่งอ่ะ)

เที่ยวกะตัวเองไปก่อนละกันนะ ...Hero member...  **34**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

..StAnG..

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
  • สวัสดี..โลกสีเทา
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 10:53:07 AM »
 **34** กระทู้นี้ Hero เยอะจัง เข้ามาฟินนนนนนนนนนนนนนนนน กับบรรยากาศ  41
=T_T= นู๋คงผิดมากใช่มั้ยที่เดินทางสายนี้...ขอบคุณ wlg. หวังว่า เราจะไม่ได้พบกันอีก =T_T=

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 02:40:26 PM »
ว๊าว ไปเที่ยวกันได้นั่งเรือด้วย น่ารักจัง อาหารก็น่ากินฝุดฝุด
อ๊ะเอ๋ เอ๋ หนูเตี้ยดำอยู่ติดเอเชียทีคนี่เอง ชิงช้าสวรรค์ไม่เคยขึ้นเลย เห็นเขาบอกว่าวิวด้านบนสวยมากๆ จริงใช่เปล่า **06**
การบ้านคุณ จขกท.เมาดิบ เอ้ย เมาดีฟ  ท่านน่ารักมากเลยค่ะ

น่าอิจฉาจังเลย มีเพื่อนเที่ยวต้องมีความสุขและสนุกมากแน่ๆ  ขอบคุณที่แบ่งปัน +1 ครับ  **38**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 08:02:20 PM »
อยากไปบ้างจุงเบย ชอบเรื่องที่พี่เขียนทุกเรื่องเลยอ่ะ
สนุกสนาน อิ่มอร่อย ครบสูตร
**30**

กด + ไลน์ไปเบยจ้า

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 08:10:31 PM »
การบ้านน่าลอกตลอดๆ
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

PlEaselOOkaTMe

• Full Member
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 08:36:06 PM »
บรรยากาศน่าไป แต่ว่ายน้ำไม่เป็น
ขอแค่น้องน่ารัก หุ่นดี ขาวหรือดำ คงไม่ใช่ประเด็น

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 08:50:37 PM »

มามา มามะ มาลอกการบ้านกัน  **02** **06** **39**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 12:44:37 AM »
**26** ขอบคุณ คุณ maodiff ที่พาไปเปิดหูเปิดตาค่ะ
**36** เป็นทริป เช้าไป เย็นกลับ ที่ประทับใจมาก ครบทุกรสชาด จริงๆ
**32** ขอบคุณโลกออนไลน์ ที่ทำให้คนแปลกหน้า มารู้จักกัน
 41 สนิทสนม ทำความรู้จักกันผ่านตัวอักษร จนกลายมาเป็นสิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า "มิตรภาพ"
 **26** **26** **26**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 01:57:34 AM »
การบ้านเพลิดเพลินดีครับ เที่ยวกันเช้ายันเย็น คงเป็นเวลาแห่งความสุขจริงๆ

+1 Like ครับ..   **04**

ขอบคุณที่ติดตามครับ แล้วมาส่งการบ้านให้ติดตามอีกนะครับ คุณ ordinary_man

**26**

ก็ลองชวน คุณ tawan ไปดูนะครับ ลุง  **30**

**34** กระทู้นี้ Hero เยอะจัง เข้ามาฟินนนนนนนนนนนนนนนนน กับบรรยากาศ  41

ใช่ครับ hero เยอะ ครึกครื่นๆ  **30**

ว๊าว ไปเที่ยวกันได้นั่งเรือด้วย น่ารักจัง อาหารก็น่ากินฝุดฝุด
อ๊ะเอ๋ เอ๋ หนูเตี้ยดำอยู่ติดเอเชียทีคนี่เอง ชิงช้าสวรรค์ไม่เคยขึ้นเลย เห็นเขาบอกว่าวิวด้านบนสวยมากๆ จริงใช่เปล่า **06**
การบ้านคุณ จขกท.เมาดิบ เอ้ย เมาดีฟ  ท่านน่ารักมากเลยค่ะ

น่าอิจฉาจังเลย มีเพื่อนเที่ยวต้องมีความสุขและสนุกมากแน่ๆ  ขอบคุณที่แบ่งปัน +1 ครับ  **38**

ขอบคุณ คุณ is_barbeq ที่เข้ามาติดตามนะค้าบบบบ
ชิงช้า ถ้าไม่กลัวความสูงก็คงต้องลองไปดูครับ สวยดีครับ  **04**
ยังไงมาส่งการบ้านให้อ่านบ้างนะครับ ขอบคุณครับ  **26**

อยากไปบ้างจุงเบย ชอบเรื่องที่พี่เขียนทุกเรื่องเลยอ่ะ
สนุกสนาน อิ่มอร่อย ครบสูตร
**30**

กด + ไลน์ไปเบยจ้า

ขอบคุณที่ติดตามครับ  **26**
น้องอ้อมก็มาส่งการบ้านให้ชมมั่งนะครับ  **02**

ขอบคุณที่ติดตามนะครับ นู๋๋เฟิร์น  **26**
ยังไง มาส่งการบ้าน ให้ได้ติดตามบ้างนะครับ

บรรยากาศน่าไป แต่ว่ายน้ำไม่เป็น

ไม่ต้องกลัวครับ เค้ามีร่มชูชีพให้ด้วยครับ  **04**

มามา มามะ มาลอกการบ้านกัน  **02** **06** **39**

นั่นป๋า มาจีบน้องผ่านกระทู้ผมเลยเหรอคับ เดี๋ยวๆ ผมฟ้องแฟนป๋าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา นะ  **30**

**26** ขอบคุณ คุณ maodiff ที่พาไปเปิดหูเปิดตาค่ะ
**36** เป็นทริป เช้าไป เย็นกลับ ที่ประทับใจมาก ครบทุกรสชาด จริงๆ
**32** ขอบคุณโลกออนไลน์ ที่ทำให้คนแปลกหน้า มารู้จักกัน
 41 สนิทสนม ทำความรู้จักกันผ่านตัวอักษร จนกลายมาเป็นสิ่งเล็กๆ ที่เรียกว่า "มิตรภาพ"
 **26** **26** **26**

เช่นกันครับ ต้องขอบคุณ คุณ _ple_ ที่ไปด้วยกันครับ
ขอบคุณจริงๆครับ
ไว้มีเวลา ค่อยไปกันอีกครับ อาจจะชวนเพื่อนในบอร์ดไปด้วยก็ได้ครับ  **04**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด