ผู้เขียน หัวข้อ: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member  (อ่าน 10661 ครั้ง)

jajajung

• Full Member
  • People Like This 3
  • ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกคนนะค่ะ เราจ๊ะจ๋า มาเป็นเพื่อนกันนะค่ะ.
Re: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 03:43:02 AM »
เห็นมีแต่นัดสาวสาว ไม่อยากนัด ชายหนุ่มแห่งวงการที่แร๊ดดดดดดด แรดที่สุดในเวปบ้างหรอฮะ
ลงการบ้านด้วยนะ รับรอง สามีข๋า ฟินฝุด ฝุด สาวๆ จะตามกิ๊ดดดดดดด กิ๊ดดดดด กันเป็นแถวๆ
รออยู่นะ สามีในอานาคต จุ๊ฟ จุ๊ฟ  **06** **02** **02** **39** **36**

ไอย่ะ.....เอาสะอารมณ์ฉีกเลยนะพี่ สุดยอดดดด
" When it comes to friendship, there's no middle ground and There is only one freedom of any importance, freedom of the mind"

jajajung

• ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ทุกคนนะค่ะ เราจ๊ะจ๋า มาเป็นเพื่อนกันนะค่ะ.
Re: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 03:47:02 AM »
 **36** อยากไปบ้างอ่าาาาาาา   ฟินแทนเหงคนไปเที่ยวกัน  ดีสุดตรงกินพุงแตก  อิอิ
เก๊าาาาา อยากก ฟิน บ้าง จุง น่าร๊ากกกจุงการบ้านนี้  ไปไหนมะได้เนื่องจากคงพาไปมิถูก.......   **40**
ใครก็ได้พาน้องไปบ้างจิ  อิอิ....
" When it comes to friendship, there's no middle ground and There is only one freedom of any importance, freedom of the mind"

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 07:37:58 AM »
พูดจริง หนูเตี้ยดำอ่ะเด็กบ้านนอกนะ อยู่กับงานวัดมาตั้งแต่สมัยกระโน้น รุ่นหนัง ขาย ยา นั่นแหล่ะ นั่นแหละ 
แต่ว่ายังไม่เคยขึ้นชิงช้าสวรรค์ ความสูงไม่กลัว กลัวอึดอัด (ลิงเข้ากรง)  **19**

และก็ แฮะๆ สงสัยคุณจขกท. จะได้รอเก้อแล้วล่ะค่ะ เพราะหนูบาร์บีคิวคงไม่มีการบ้านส่งให้ได้อ่าน   **08**
ก็หนูเตี้ยดำชอบเที่ยว(ไกลๆ ) ไม่มีใครกล้าไปด้วย ความเสี่ยงจะโดนหนูเตี้ยดำกระทำชำเลา สูง  **34**

ไม่รบกวนคุณจขกท.แล้วล่ะ ว่าแล้วก็ขอจรจากไป หาที่ปล่อยอารมณ์เฮิร์ทดีกว่า  **30**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 04:43:44 PM »
เห็นมีแต่นัดสาวสาว ไม่อยากนัด ชายหนุ่มแห่งวงการที่แร๊ดดดดดดด แรดที่สุดในเวปบ้างหรอฮะ
ลงการบ้านด้วยนะ รับรอง สามีข๋า ฟินฝุด ฝุด สาวๆ จะตามกิ๊ดดดดดดด กิ๊ดดดดด กันเป็นแถวๆ
รออยู่นะ สามีในอานาคต จุ๊ฟ จุ๊ฟ  **06** **02** **02** **39** **36**

ไอย่ะ.....เอาสะอารมณ์ฉีกเลยนะพี่ สุดยอดดดด

แหม่ๆ ก็น้องจ๊ะจ๋าไม่สนใจอาแปะแก่ๆ อาแปะก็เลยต้องหันมาหาหนุ่มๆ แทนอ่ะจิ  **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Sphynx

• *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 09:28:02 PM »
ขอบคุณที่มาแบ่งปันเรื่องราวดีๆค่ะ
ช่างเป็นทริปที่แสนอ่านแล้วคล้อยตาม รู้สึกว่าชวนอยากไปสัมผัสบรรยากาศที่นั่นค่ะ
พี่สาวคนสวยก็น่ารัก  เก็บภาพได้ร้อยรูปแน่ๆเลย อิอิ
พี่ชายคนหล่อ  ก็คงไม่ขับรถหลงทาง ชิมิ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

jajajung

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 12:47:07 AM »

แหม่ๆ ก็น้องจ๊ะจ๋าไม่สนใจอาแปะแก่ๆ อาแปะก็เลยต้องหันมาหาหนุ่มๆ แทนอ่ะจิ  **30** **34**

แหม่ตัดพ้อน้องขนาดนั้นเลยเรอค้ะ  น้องออกจาสนใจพี่ชายสุดน่ารักอ่าา  แต่คนไข้ต้องมาก่อนสินะ  สักวันเราจะไปเที่ยวกานนะอิอิ

Justforfun;)

• People Like This 208
  • ฤกษ์งาม กามดี (づ ̄ ³ ̄)づ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 09:40:41 AM »
 **10**
ท่าน maodiff
justforfunอยากไปล่องเรือมั่ง  41 41 41
I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life.
(づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 12:52:35 PM »
เพิ่งมาเห็นว่าคุณ B hero member คือคุณ_ple_นักเล่านิทานนี่เอง
ช่วงนี้ไม่มีนิทานเพราะแอบหนีไปเที่ยวกะหนุ่มๆ
ระวังแฟนๆ(นิทาน)น้อยใจน๊าาา

**25** ช่วงงานการรุมเร้า เลยไม่มีเวลามานั่งอ่านนิทานเลยค่ะ ส่วนแฟนนิทานคงไม่มีหรอกมั้ง รอ คุณ BluETanK หรือคนอื่น เค้าเล่าบ้างดีกว่า **34** เผื่อจะได้มุมมองใหม่เพิ่มขึ้น    41 คุณ BluETank อย่าลืมมาส่งการบ้าน บ้างนะคะ   **21** สำหรับเปิ้ลคงอีกนาน กว่าจะมีคนหลงมาชวนอีก  **30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

_ple_

• คุยกันมะ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 07:28:44 PM »
ต้องขอโทษด้วย  การบ้านที่มีคงส่งไม่ได้ครับ นอกจากคุณ_ple_จะมาช่วยสร้างการบ้านใหม่
เห็นมั๊ยครับ  ไม่ต้องรอนานก็มีคนมาชวนอีกแล้ว 

**02** อัยยะ เล่นชวนออกสื่อขนาดนี้จะ ปฏิเสธได้ไง  **34**

**25** ว่าแต่สาวๆ คุณ BluETanK เค้าจะงอลเอานะ มาชวนเปิ้ลแบบนี้  **34**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

_ple_

• คุยกันมะ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 11:00:53 PM »

ผมเชื่อคนง่าย คุณ_ple_คงไม่หลอกให้ดีใจเก้อนะครับ

สาวของผมเค้าไม่งอลแน่ถ้ารู้ว่าเป็นคุณ_ple_

**36** ถ้าอย่างนั้นพาสาวสวยคนนั้นมาเที่ยวด้วยกันสิค่ะ เที่ยวหลายๆคนสนุกดี  41