ผู้เขียน หัวข้อ: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member  (อ่าน 10650 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 05:59:21 AM »
การบ้านรูปสวยมากมายค่ะ เยี่ยมเลย

**36**

slow

• People Like This 2111
Re: กิน เที่ยวชิวๆ พร้อมมิตรภาพดีๆ กับ Hero member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 06:16:02 AM »
การบ้านตะลอนเที่ยว ตะลอนชิมของท่าน maodiff กับ คุณ _ple_

ตั้งแต่เช้าจนเย็นคงทั้งสนุก ทั้งอิ่มอร่อย...ได้ใช้เวลาสร้างมิตรภาพด้วยกันแบบนี้ น่ารักดีครับ

+ Like ให้ทั้งท่าน maodiff และ คุณ _ple_ เลย

**26**

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 08:09:53 PM »
**36** อยากไปบ้างอ่าาาาาาา   ฟินแทนเหงคนไปเที่ยวกัน  ดีสุดตรงกินพุงแตก  อิอิ
เก๊าาาาา อยากก ฟิน บ้าง จุง น่าร๊ากกกจุงการบ้านนี้  ไปไหนมะได้เนื่องจากคงพาไปมิถูก.......   **40**
ใครก็ได้พาน้องไปบ้างจิ  อิอิ....

ไว้ว่างๆตรงกัน คงจะได้ไปกันบ้างนะครับ ชิวๆ แต่ผมก็ไปไหนไม่ค่อยถูกเหมือนกัน  **25** **30**

พูดจริง หนูเตี้ยดำอ่ะเด็กบ้านนอกนะ อยู่กับงานวัดมาตั้งแต่สมัยกระโน้น รุ่นหนัง ขาย ยา นั่นแหล่ะ นั่นแหละ 
แต่ว่ายังไม่เคยขึ้นชิงช้าสวรรค์ ความสูงไม่กลัว กลัวอึดอัด (ลิงเข้ากรง)  **19**

และก็ แฮะๆ สงสัยคุณจขกท. จะได้รอเก้อแล้วล่ะค่ะ เพราะหนูบาร์บีคิวคงไม่มีการบ้านส่งให้ได้อ่าน   **08**
ก็หนูเตี้ยดำชอบเที่ยว(ไกลๆ ) ไม่มีใครกล้าไปด้วย ความเสี่ยงจะโดนหนูเตี้ยดำกระทำชำเลา สูง  **34**

ไม่รบกวนคุณจขกท.แล้วล่ะ ว่าแล้วก็ขอจรจากไป หาที่ปล่อยอารมณ์เฮิร์ทดีกว่า  **30**

คุณ is_barbeq น่าจะลองไปขึ้นชิงช้าดูนะครับสักครั้งนึง ว่าแต่ไปเที่ยวไกลๆคนเดียว ไม่เหงาเหรอครับ ไว้ว่างๆ ผมไปเป็นเพื่อนไหม๊ครับ แต่พาผมไปเที่ยวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  **02**

ขอบคุณที่มาแบ่งปันเรื่องราวดีๆค่ะ
ช่างเป็นทริปที่แสนอ่านแล้วคล้อยตาม รู้สึกว่าชวนอยากไปสัมผัสบรรยากาศที่นั่นค่ะ
พี่สาวคนสวยก็น่ารัก  เก็บภาพได้ร้อยรูปแน่ๆเลย อิอิ
พี่ชายคนหล่อ  ก็คงไม่ขับรถหลงทาง ชิมิ

ขอบคุณที่ติดตามครับ น้อง ปปน  **26**

บรรยากาศดีเยี่ยมทีเดียวครับ ไว้ว่างๆต้องลองไปดูนะครับ  **06**

**10**
ท่าน maodiff
justforfunอยากไปล่องเรือมั่ง  41 41 41

คุณ justforfun มีเวลาว่างจาก ตับ 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 ละเหรอครับ  **34**

**36** ถ้าอย่างนั้นพาสาวสวยคนนั้นมาเที่ยวด้วยกันสิค่ะ เที่ยวหลายๆคนสนุกดี  41

ถ้าเป็นจริงได้ คงสนุกและเป็นวันที่มีความสุขมากทีเดียวครับ **39**

มาโต้ตอบกันอยู่หลายโพสต์ ยังไงถ้าคนขาดเรียกผมด้วยนะครับ หรือไม่ก็ถ้าไปแล้ว มาส่งการบ้านให้ชมบ้างนะครับ ทั้งสองคน

**26**

การบ้านรูปสวยมากมายค่ะ เยี่ยมเลย

**36**

ขอบคุณ คุณถั่วอบไอน้ำ ที่ติดตามนะครับ

**26**

การบ้านตะลอนเที่ยว ตะลอนชิมของท่าน maodiff กับ คุณ _ple_

ตั้งแต่เช้าจนเย็นคงทั้งสนุก ทั้งอิ่มอร่อย...ได้ใช้เวลาสร้างมิตรภาพด้วยกันแบบนี้ น่ารักดีครับ

+ Like ให้ทั้งท่าน maodiff และ คุณ _ple_ เลย

**26**

ขอบคุณที่ติดตามครับ ท่านพี่ slow  **26**

ลองชวนเพื่อนๆไปดูบ้างครับ เพื่อนๆนิสัยดีเยอะครับในบอร์ดนี้

ยังไง รอชมการบ้านของท่าน อีกนะครับ  **34**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2014, 11:45:28 PM »
คุณ is_barbeq น่าจะลองไปขึ้นชิงช้าดูนะครับสักครั้งนึง ว่าแต่ไปเที่ยวไกลๆคนเดียว ไม่เหงาเหรอครับ ไว้ว่างๆ ผมไปเป็นเพื่อนไหม๊ครับ แต่พาผมไปเที่ยวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  **02**
โอ๊ยโย๋วววววว หนูเตี้ยดำคงไม่กล้าเดินกับคุณจขกท.นะคะ
เห็นสาวๆกล่าวขาน ท่านต้องหล่อเหลามากๆ  กลัวจะทำท่านอายคนอื่นเสียเปล่าๆ
อย่ากระนั้นเลย ขอบคุณที่กรุณาค่ะ
เที่ยวคนเดียวก็สนุกดี ถึงจะเหงา แต่ก็ทำให้รู้ว่า เราเข้มแข็งแค่ไหน ขอบคุณสำหรับทุกอย่างค่ะ:)
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2014, 09:13:12 AM »

**36** ถ้าอย่างนั้นพาสาวสวยคนนั้นมาเที่ยวด้วยกันสิค่ะ เที่ยวหลายๆคนสนุกดี  41

ถ้าเป็นจริงได้ คงสนุกและเป็นวันที่มีความสุขมากทีเดียวครับ **39**

มาโต้ตอบกันอยู่หลายโพสต์ ยังไงถ้าคนขาดเรียกผมด้วยนะครับ หรือไม่ก็ถ้าไปแล้ว มาส่งการบ้านให้ชมบ้างนะครับ ทั้งสองคน

**26**

งั้นเรามาจัดทริปกันดีกว่า คุณ maodiff , BluETanK , _ple_ , แล้วก็สาวสวยของ คุณ BluETanK

น่าจะสนุกดี  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Ismb

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
    • https://photos.google.com/share/AF1QipOzlDusSSslybhQfh_O-Plqz0s26KOWrDpK6vWJLyALFm8Tf6uup4s-fF_p_bO2kA/photo/AF1QipNcwVTmF9kC2pfzQZoEXkiAzmT8nXC1d2961O_p?key=RUJBYk9udkZKY3B5WmVhZXBhS2QtcHBwdlQzN3JR
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2016, 06:55:10 PM »
อยากมีพาไปแบบนี้บ้างง่ะ อิจฉา5555 **34**