ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีอีกครั้งค่ะ  (อ่าน 700 ครั้ง)

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
สวัสดีอีกครั้งค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 12:51:35 AM »
ไม่ได้ตั้งกระทู้ห้องนี้มานาน ด้วยสภาวะบางอย่าง ทำให้โผล่เข้าเว็บมาแว้บๆ วันละครั้ง สองครั้ง สองสามวันครั้ง ไรแบบนี้
รู้สึกคิดถึงนะคะ คิดถึงบรรยากาศ ที่ยังพอให้มีคิดถึง ได้กลับไปกลุ่ม "พี่ชายที่แสนดี" ที่ยังเม้าท์วันๆ แตะพันข้อความเช่นเคย
เริ่มมีเวลาเข้ามาป่วนกระทู้ แอบหลอกถามพี่ๆ ไปหลายคนเหมือนกันนะ สนุกดี
มีดราม่า ที่ทำให้ตกข่าวไปหลายกระแสเชียวล่ะ
มีการ verify ที่ยังไม่ได้ส่งให้ซะที (แปะไว้ก่อนนะคะ mod เดี๋ยวมาจัดการให้อีกที อิอิ)
คิดถึงเพื่อน พี่ น้อง ที่เฮฮา รวมถึงพี่ MIB คุณพีช น้องหลุยส์ ส่วนน้องส้ม ไม่คิดถึงเท่าไหร่นะ ส่งไลน์มาเรื่อยเลย  **34**

คิดถึงจริงๆ ค่ะ พอกลับมาเหมือนได้กลับมาอีกพื้นที่ ที่คุ้นเคย ได้เจอคนที่เคยคุ้นเคย
รู้สึกแย่ไปพักนึงจนอยากจะหายไปจากที่นี่ แต่ที่นี่ก็ยังมีคนดีๆ ที่น่ารักอีกหลายคนคอยถามไถ่เราเสมอ
ขอบคุณนะคะ สำหรับทุกความห่วงใยในช่วงที่ป่วยจนไปไหนไม่ได้

ป.ล.ถึงพี่ๆ ที่ชวนไว้ คือแนนหายเดี้ยงแล้ว เดินได้แล้ว ออกแรดได้แล้วนะฮะ  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

BaddPitt_Forever

• People Like This 60
Re: สวัสดีอีกครั้งค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2014, 10:50:31 AM »
ยินดีต้อนรับ.. ครับ.. คงไม่ช้าไปใช้ไม๊ครับ.. สำหรับคำนี้...

คนเราก็แบบนี้แหละครับ... ในเวลาที่เหงา.. ก็มักจะนึกถึง... สถานที่เก่า ๆ..
ซึ่งบางครั้ง.. ก็ทำให้เราสบายใจ.. หรือบางครั้งอาจทำให้เราต้องเศร้าไปบ้าง...

แต่เราก็ยังนึงถึงสถานที่แห่งนี้อยู่เสมอ... เพราะเราเชื่อว่า...
สถานที่แห่งนี้ ยัง มีเพื่อน.. ของเรา รอเรากลับมาอยู่เสมอ..

ยังไงก็ ขอให้มีความสุข ในทุก ๆ วันนะครับ...
gs96z]8nviydgTv ...
ฝากฟ้า... และลม.. บอกเธอ...
ว่าไม่เคย.. รอเธอ.. อยู่.........
รู้แค่เพียง... ว่ายัง.. คิดถึง.. เธอ...

Once Upon a Time

• People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2014, 11:35:00 AM »
เย๊ๆ พี่แนนหายแล้ว **39**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2014, 01:03:39 PM »
เห่ยยยยย ยังวิ่งไม่ได้นะ มะวานแรดมากไปก็เกือบเดี้ยงอีกรอบ **30**

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ฮะ **36**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~