ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นี้เพื่อขอบคุณพี่ maneerat_s, พี่ tawans และอีกหลายๆท่านคะ  (อ่าน 5941 ครั้ง)

Tangmo0099

• Full Member
  • People Like This 29
^^
พี่แสง...ขอบคุณสำหรับขนมอร่อยๆจากญี่ปุ่นค่าา กินหกเดือนจะหมดไหมหว่า  **25**
พี่ตะวัน... ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนขนมโปรดนู๋น่ะค่ะ นั่งกินเพลินเลย5555
เข้ามาอิจฉาความโชคดีของตัวเอง ที่ได้เจอพี่ทั้งคู่
ไม่แปลกใจเลนว่าทำไม "แสง" กับ "ตะวัน" ถึงอยู่คู่กัน  **36**
คิดถึงพี่ทั้งคู่ค่าาาา  **02**

Justforfun;)

• Hero Member
  • People Like This 208
  • ฤกษ์งาม กามดี (づ ̄ ³ ̄)づ
 **02** **02** **02** อิอิ
I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life.
(づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
^^
พี่แสง...ขอบคุณสำหรับขนมอร่อยๆจากญี่ปุ่นค่าา กินหกเดือนจะหมดไหมหว่า  **25**
พี่ตะวัน... ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนขนมโปรดนู๋น่ะค่ะ นั่งกินเพลินเลย5555
เข้ามาอิจฉาความโชคดีของตัวเอง ที่ได้เจอพี่ทั้งคู่
ไม่แปลกใจเลนว่าทำไม "แสง" กับ "ตะวัน" ถึงอยู่คู่กัน  **36**
คิดถึงพี่ทั้งคู่ค่าาาา  **02**

"นึกไม่ออก"ว่าทำไรดี
เข้ามาดันกระทู้นี้เล่นๆก็แล้วกัน เผื่อจะนึกอะไรออกบ้าง  **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

KazAe

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
^^

"นึกไม่ออก"ว่าทำไรดี
เข้ามาดันกระทู้นี้เล่นๆก็แล้วกัน เผื่อจะนึกอะไรออกบ้าง  **38**
เค้าช่วยดัน เผื่อจะนึกอารายออกบ้างงงงงง  **06** **06**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

Nuekmaiork

• People Like This 870
 **07** **07**
 **38** **38**

Tangmo0099

• Full Member
  • People Like This 29

พี่นึกไม่สบาย หายหรือยังค่ะ หายไวๆน้า  **36**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

พี่นึกไม่สบาย หายหรือยังค่ะ หายไวๆน้า  **36**

ลุงนึกอายุมากแล้ว อย่าออกมากลางแจ้งมากนักนะครับ ใส่หมวกกางร่มบ้างก็ได้
เพราะอายุขนาดนี้แล้วน่าจะแพ้ แสงตะวัน นะครับ
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nuekmaiork

• People Like This 870

ลุงนึกอายุมากแล้ว อย่าออกมากลางแจ้งมากนักนะครับ ใส่หมวกกางร่มบ้างก็ได้
เพราะอายุขนาดนี้แล้วน่าจะแพ้ แสงตะวัน นะครับ
 **38**

ครับ... พี่ตะวัน.

งานนี้ผมคง ..แพ้.. จริงๆครับ ยอมรับ...

**26** **26**