ผู้เขียน หัวข้อ: แม้เราจะไม่ใช่คนมีศีลธรรม แต่ก็ควรมีจรรยาบรรณกันบ้าง  (อ่าน 14349 ครั้ง)

PieceOfMe

• Hero Member
  • People Like This 273
  • your father died !!!
ผมขอถามเพิ่มสักนิดนะครับ

1. น้องผู้หญิง ที่คุณ kawins ไปเล่าให้ฟัง นำเรื่องไปเล่าให้คุณ crocodile ฟังต่อ นี่ถือว่าเป็นการกระทำที่ไม่เหมาะสม ใช่หรือไม่ครับ

2. คุณ crocodile ต้องการสิ่งใดจากกระทู้นี้ ใช่การยอมรับผิด และการไปขอโทษน้องผู้หญิงคนนั้น จากคุณ kawins ใช่หรือไม่ครับ

3. คุณ crocodile มาโพสประจานคุณ kawins แบบนี้ เหมาะสมหรือไม่ครับ (ทำไมไม่ pm ส่วนตัวไป หรือถ้า pm ไปแล้วขออภัยนะครับ ข้ามข้อนี้ไปได้เลยครับ)

ปล. คุณ kawins นั่นผิดอยู่แล้วครับ ผมขออนุญาติไม่พูดถึง
ปล2. ถ้าให้ผมเดา ผมทายว่า น้องผู้หญิงที่คุณ kawins ไปขอดูแล คงเป็นน้องที่คุณ crocodile สนิทด้วย ไม่มากก็น้อยครับ

ไขปริศนาอาชญกรรมในห้องปิดตายได้เก่งมาก โคนันคุง

5555 +like ให้ลุง NYX
เข้ามา... "เฉพาะกิจ"

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

lalalala

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
ขำหวะ ปิดกระทู้ตัวเองแล้วก็เอายูสอวตารมาดันทู้

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ขำหวะ ปิดกระทู้ตัวเองแล้วก็เอายูสอวตารมาดันทู้

อย่าหาเรื่องมั่วซั่ว สมัครยูสใหม่มาอาละวาด กระทู้ = 1 ไม่แน่จริง ผมไม่เอาอวตานมาดันกระทู้ ไร้สาระว่ะ

อวตานผมมีไว้จีบสาวๆ เพราะชื่อเข้ มันโหดเกินไปแล้ว

Once Upon a Time

• People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!

ยูสอวตารเข้เอาไว้จีบสาวลงไปกินในน้ำเฉยๆ กระทู้แบบนี้ ไม่จำเป็นต้องดันหรอก ต่อมเผือกมันมีทุกคน ช่วยๆกันดันได้ **11**

หนุ่มๆในนี้มียูสอวตารเอาไว้จีบสาวเยอะแยะจะตาย
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

PieceOfMe

โชว์ยูสอวตารโง่ๆตัวเองออกมาจนได้ ไอ้หมู ค ว า ย

ลูกศิษย์ อิเจี้ยบ เลียบด่วน...

Once Upon a Time

• People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!

โชว์ยูสอวตารโง่ๆตัวเองออกมาจนได้ ไอ้หมู ค ว า ย

อ้าวที่แท้ยูสนี้ก็อวตารของหมูกวินหรอคะพี่พีช **40**
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

PieceOfMe

อ้าวที่แท้ยูสนี้ก็อวตารของหมูกวินหรอคะพี่พีช **40**

จะเป็นค ว า ย เอ้ย ค ร้ า ยย ถ้าไม่ใช่มันอ่ะน้องหลุยส์

ต่อหน้าสร้างภาพเป็นคนดี มาดแมน แต่แอบแค้น 555

ถถถถถถถ ไอ้ หมู ค ว า ย กลับไปกกเมียในไลน์ต่อเหอะไป

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ใจเย็นก่อนค่า อาจจะใช่ หรือไม่ใช่ก็ได้ อย่าเพิ่งฟันธงเลย ระวังจะเงิบกัน - -"
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
โอย ผมจบตั้งนานแล้ว รบกวน admin ช่วยเช็คทีว่า lalala ยูสจาก ip ใคร ทำไมมันยาวได้เนี่ย กลายเป็นผมซวยอีก

เอาให้ดี check ip ประจานให้หมดเลยได้มั้ยว่า ip ไหนยูสไรบ้าง อยู่เฉยๆยังซวยต่อเนื่อง

meninblack

• Full Member
  • People Like This 20
ว่าแต่ระหว่าง การเล่าให้เพื่อนสนิทฟัง กับ เอาไปนินทาในกลุ่มไลน์. แบบไหนไร้จรรยาบรรณมากกว่ากัน