ผู้เขียน หัวข้อ: ขายไอโฟนหลุดจำนำ สภาพนางฟ้าราคาคุ้มสุดๆ  (อ่าน 609 ครั้ง)

Mookkie

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
โทรสับหลุดจำนำเยอะมาก
ส่งท้ายปีไปเลย ใช้เป็นของขวัญสำหรับคนที่คุณรัก ได้ด้วยจ้า สนใจทิ้งไลนไว้ค่ะ ทางร้านจะไห้พนักงานเเอดไปจ้า
มีบัตรประชาชน. และรีวิวการขายของทางร้านไห้ดูจ้า
ราคาย่อมเยาว์
สภาพนางฟ้า เครื่องสวยทุกเครื่อง เหมาะสำหรับสาวๆ และหนุ่มๆทุกวัยจ้า
ราคาไอโฟน4s16g=5200
ราคาไอโฟน4s32g=6500
ราคาไอโฟน5=9000
ราคาไอโฟน5เอส=13000
มีทุกสีค้ะ มีจำนวนจำกัดค่ะถูกขนาดนี้ไม่มีเเล้ว ลดล้างสต๊อกส่งท้ายปี
เหมาะเป็นของขวันไห้คนพิเศษ มีกล่อง อุปกร สายชาต หูฟัง ไห้เรียบร้อย เเถมฟรีเคสเเละฟิมติดหน้าจอจ้า
สนใจทิ้งไลนไว้ค่ะ