ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งแรกกับน้องอ้อม สาวน้อยอารมณ์ดี  (อ่าน 3648 ครั้ง)

samour

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ผมเป็นคนหนึ่งที่เล่นเวปนี้มานานแล้ว มีจ้างน้องเที่ยวปีหนึ่งก็ไม่บ่อยมากเท่าไร 555
เพราะผมอยู่ ตจว จะเข้ากรุงเทพฯ ไม่ค่อยบ่อย เรื่องเขียนการบ้านไม่เคยคิดเลยครับ
ตั้งใจจะหาน้องเป็นเพื่อนกินข้าวดูหนัง เลยไล่ลองอ่านน้องที่ post จนมาสะดุดกับน้องคนหนึ่ง เธอ post การบ้านที่พี่ๆเขียนให้เธอหลายอัน นั่งอ่านไปก็ทำให้อยากรู้จักเธอมากขึ้น
เธอคนนี้คือ nongaom  ผมรู้สึก HAPPY มากครับที่ได้เจอกับ น้องอ้อมตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอ เธอแต่งตัวในชุดแซกน่ารัก ี ไม่โป๊แต่แอบเซ็กซี่ และขาน้องอ้อมสวยมาก ใส่ถุงน่องยิ่งสวยเข้าไปใหญ่ สำหรับผมนะคร้าบบบบ น้องอ้อมเป็นคนคุยน่ารัก สดใส เทคแคร์ตลอดเวลา ผมไม่เหงาเลยครับ แต่รู้สึกเพลินที่มีน้องอ้อม มาเดินข้างๆ และอีกอย่างน้องอ้อม เป็นคนที่ตามใจมาก อยากทานอารายพี่เลือก อยากดูอารายพี่บอกมา จัดให้ แบบชิว ชิว เวลาเต็มที่จริงๆ
 **39** **39** **39**

ผมจะซื้ออาราย ก็พาเดินไปหา ห้างนี้ไม่มี ไปอีกห้าง เดินทุกชั้น นั่งรอนานแค่ไหน ไม่มีบ่นยิ้มตลอดเวลา บอกอีกว่า “รอได้ พี่ไม่ต้องรีบนะค่า  ตามสบายเลย” จนผมต้องเป็นฝ่ายเกรงใจน้องแทนขึ้นรถแท็กซี่ รถเมล์ รถไฟฟ้า กินข้าวร้านข้างทาง ได้หมด เอากับเธอซิ 555 ผมชอบนะ
น้องอัอมมีความเป็นตัวเองสูงมาก แบบว่าจริงใจดีครับ ไม่เฟค ไม่แอ๊บ ไม่แบ๊วธรรมชาติ กันเองมากๆทำให้ผมสบายใจ เหมือนมีน้องสาว มีเพือน มีแฟน ที่เข้าใจ และ รู้ใจเราดี มาเคียงข้าง คอยหยอกเย้าเราตลอดเวลา
แต่...น้องอ้อมเป็นคนที่ซุ่มซามมากครับ เดินนี้ต้องคอยประคอยเลย เด่วไปชนนั้นชนนี้ ผมว่าเทอโก๊ะดี ต๊องนิสสสเหมือนนางเอกเกาหลีที่บ้านเราชอบดูเลย ทางที่ดี จับมือน้องไว้ตลอดเลยครับ ไม่งั้นน้องอ้อมอาจหายได้ เพราะเธอจะหลงทาง 555.... เวลาผมอยู่กับน้องอ้อม ผมรู้สึกเหมือนย้อนวัยไปสมัยวัยรุ่น วัยเรียน ที่ชีวิตมีแต่ความสนุก
ไม่มีเรื่องซีเรียส ไม่ต้องชอบอารายมากมาย ขอบคุณนะจ้า น้องอ้อม ที่น่ารักกกกกกกก

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: การบ้านครั้งแรกกับน้องอ้อม สาวน้อยอารมณ์ดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:14:45 PM »
อ่านการบ้านน้องอ้อมกี่ฉบับ ก็มีแต่บอกว่าน้องน่ารัก ดูจริงใจ

พี่ จขกท. คงมีความสุขที่ได้คุย ทานข้าวกับน้อง

รอการบ้านครั้งหน้านะครับ .. + like เลย

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
Re: การบ้านครั้งแรกกับน้องอ้อม สาวน้อยอารมณ์ดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 11:38:00 PM »
ขอบคุณที่มาแบ่งปันการบ้านกันครับ

หวังว่า จขกท คงจะมีความสุขนะครับ

+ไลค์ ให้เช่นกันครับ แล้วมาเขียนอีกนะครับบบบบบบบ
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 10:33:47 AM »
     ดีใจด้วยกับความสุขในแบบจ้างเที่ยวครับ ไปกับคนที่น่ารักถูกใจมันก็ดีอย่างนี้นี่เอง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Once Upon a Time

• People Like This 23
  • ปุ่มไลค์อยู่ตรงนี้ กดได้ ไม่กัด!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 12:54:50 PM »
สำนวนคุ้นๆ
แม้แต่ลายเซ็นต์ก็แจ้งให้ลบ!

จัดไปๆ รีบมาเผายูสนี้ทิ้งซะทีเถอะแอดมินจ๋าาา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 01:06:38 PM »
สำนวนเหมือนการบ้านฉบับก่อนๆหรา

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 03:52:30 AM »
อ่านแล้วก็ฟินตาม เจอคนถูกใจ แบบนี้ คงมีความสุขฝุดๆ  41
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

สายชล

• Full Member
  • People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 01:46:13 PM »
อ่านแล้วก็ฟินตาม เจอคนถูกใจ แบบนี้ คงมีความสุขฝุดๆ  41

ไปออกเดทที่ไหนกันดี น้องน้ำผึ้งแสนหวาน  **02**
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

batman19851

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 03:32:18 PM »
มีกระทู้น้องอ้อมไหมครับ
ผมจะติดต่อน้องเค้าได้ที่ไหนครับ
ขอบคุณครับ