ผู้เขียน หัวข้อ: สาวหาเงินจ่ายค่าเทอมพุ่งนี้3หมื่น ตามหาพี่ๆใจดีช่วยเหลือค่ะ  (อ่าน 613 ครั้ง)

pangkot

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีค่ะ หนูชื่อแป้ง อายุ22ปี กำลังศึกษาอยู่มหาวิทยาลัยย่านบางนา-ตราดชั้นปีที่4 พักอาศัยอยู่กับพ่อแม่ค่ะ พอดีเป็นสมาชิกใหม่
หนูไม่เคยรับงานแรง   ไม่เคยเป็นเด็กเสี่ย ไม่เคยทำงานกลางคืนมาก่อนนะคะ ที่ตัดสินใจมาโพสขอความช่วยเหลือตรงนี้เพราะพุ่งนี้หนูต้องหาเงินจ่ายค่าเทอมแล้ว จำนวนเงิน30,000บาทค่ะ มีพี่ๆคนไหนใจดี พอมีกำลังทรัพย์สามารถช่วยเหลือหนูได้บ้างไหมค่ะ
จะจ้างเที่ยว no sex  ก็ได้นะคะ เพราะพุ่งนี้ต้องจ่ายค่าเทอมแล้ว
ถือว่าช่วยคนนี้ด้วยนะคะ
หากใครสนใจช่วยเงินก้อนได้3หมื่นพุ่งนี้ ติดต่อได้ที่เมลนี้ได้เลยนะคะ
Pangkot(แอท)outlook.co.th
เด๋วส่งรูป และไอดีไลน์ ไว้นัดเจอคุยรายละเอียดเพิ่มเติม ให้ค่ะ