ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมน้องจ้างเที่ยว ตัวจริงกะรูปถึงไม่เหมือนกัน  (อ่าน 1557 ครั้ง)

nite17

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ไม่รุ้จะบรรยายความรู้สึกยังไง แต่เชื่อว่าพี่ๆหลายๆคนในนี้ต้องเคยเจอแน่นอน ส่วนตัวเพิ่งเคยรู้จักเวปนี้ไม่นาน บอกตรงๆมันเป็นอะไรที่แปลกใหม่สำหรับตัวเอง ก็เลยอยากจะลองดู   ลองมาสองเคส...บอกเลย ว่าไม่เหมือนเลย จริงๆน้องก็ไม่ได้หน้าตาแย่นะ แต่ก็ไม่ดีเหมือนในรูป   คือยังไงล่ะ เราซื้อของก็อยากได้ของที่โดนใจใช่ป่ะ ก็ไม่ได้หวังว่าจะเจอนางฟ้า แค่หวังว่าจะเจอคนที่หน้าตาเหมือนในรูปที่เราเห็น  เราคิดว่าถ้าอะไรๆมันเริ่มต้นด้วยความจริงใจ อะไรๆมันก็คงไม่แย่หรอกนะ

ปอลิง แค่ระบายนิดหน่อย

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ทำไมน้องจ้างเที่ยว ตัวจริงกะรูปถึงไม่เหมือนกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 06:26:06 PM »
จร้า..ตามนั้นครับ มีทั้งดีไม่เท่าในรูป / ดีกว่าในรูปก็มีนะครับ

เด่วนี้แอพสร้าวความมหัศจรรย์ได้มากมาย....

แต่ถ้าเจอน้องที่พูดคุยดี ก็คงรู้สึกดีทดแทนได้นะ

**32**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ทำไมน้องจ้างเที่ยว ตัวจริงกะรูปถึงไม่เหมือนกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 11:18:19 AM »
        ห่อขนมมักสวยกว่าขนมในห่อครับ เค้าจะโฆษณษย่อมต้องทำให้ีน่าซื้อ น่าสนใจ เราจึงจะควักเงินจ่าย

บางทีขนมที่ดูไม่สวยก็รสชาติดีเหมือนกันนะครับ สำหรับผมที่จ้างเที่ยวไม่เน้นหน้าตาซักเท่าไหร่ ขอแค่พอได้ก็พอใจแล้ว

อยากเจอน้องๆ ที่นิสัยดี มีความคิดในมุมบวก ไม่โลกส่วนตัวสูง เจอแล้วสบายใจกว่าครับ

มีน้องๆ ที่สวยกว่าในรูปหลายคนนะครับ ลองดูตามที่พี่ๆ เค้าเม้นกันไว้ และหากอดทนหา และพยายามไปเจอหลายๆ คน

รับรองว่าท่านจะเจอคนที่สวยจนนึกไม่ถึงว่าที่นี่สวยขนาดนี้ ถึงตอนนั้นระวังจะหลงเสน่ห์น้องๆ นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

milki_milk

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 10:51:10 AM »
5555