ผู้เขียน หัวข้อ: น่ากลัวมากค่ะ  (อ่าน 3281 ครั้ง)

Meangpla

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
  • หนูไม่แคร์
น่ากลัวมากค่ะ
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 03:59:07 AM »
มีพี่คนหนึ่ง ก็ คือแบบว่า ตอนแรกเขาตั้งกระทู้หาน้องเที่ยว
พอเราแอดไลน์ไป เขาก็คุยๆแบบหงุดหงิดใส่  ละก็บอกว่า ไม่ชอบพิมพ์
อย่าเก่งแต่พิมพ์ พิมพ์อย่างเดียว เอะอะๆ ก็จะเปิดกล้องๆ
เราก็อยากจะพอมพ์คุยถามดีๆก่อน  พี่แกก็รีบจะให้เปิดแต่กล้อง
รูปก็ส่งให้ดูแล้ว  ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าแกต้องการอะไร
โทรไลน์เข้ามาก็ทำเสียงดุใส่ **03**

เราก็เลยไม่โอเค  บล๊อคไลน์ทิ้งไป
ไม่ทันไร พี่แกก็เอาไลน์อีกไอดี แอดมา
ละก็คุยลักษณะเดิม เพียงแต่เปลี่ยนชื่อ  แต่ก็ลดระดับความโหดลงมา 20% ฮ่าๆๆ
ละก็เหมือนเดิมจร้า  จะให้เปิดกล้องอย่างเดียว
พอเราเปิดกล้อง พี่แกก็ไม่แฟร์กะเราอะ   ทำเป็นเอานิ้วปิดหน้ากล้อง ละอ้างว่ากล้องพัง เปิดไม่ได้
โอ้ย  แย่ๆๆๆ ไม่ไหวๆ

ไม่จบๆ ยังไม่จบ
คราวนี้พี่แกมาลักษณะ หาน้องสาว  หลอกว่าพี่หาน้องสาว ไว้ดูแล
กินข้าวดูหนัง พาเดินห้างช๊อปปิ้ง  ไม่มีเวลาจะใช้ตัง  เลยอยากมีน้องสาวไว้คุยนานๆ

แต่คราวนี้ คุย ผ่านทางเมล์แทนล่ะค่ะ
ก็คุยดีจร้าาาา   ออกแนวพี่ชายใจดีซะละ
แต่ก็จะมีข้อความเดิมๆที่แกใช้บ่อยๆคือ   พี่ไม่ค่อยชอบพิมพ์คุย
ก็เลยอะ  ให้เบอร์ คุยผ่านโทรศัพท์ 
ก็คุยๆ  แกก็ว่าพี่อยากมีน้องสาวเฉยๆๆๆๆๆ จาพากอนข้าว ช๊อปปิ้งไรงี้
เราก็นัด  อ๊ะเจอกัน ณ ห้างแห่งหนึ่ง
เราบอกเจอห้างนี้  พี่แกก็บอกให้ไปอีกห้าง หนูก็ไปตาม
บอกว่ารอเราอยู่หน้าห้าง  เราก็ไปหาหน้าห้าง  พี่แกก็ไม่มีตัวตนแถวๆนั้นเลย
ละก็ให้เราเดินๆๆๆ โทรบอกให้เราเดินมาทางนี่ๆๆๆ ก็หาไปเหอะว่ามันอยู่ไหนกันแน่

ก็ ขี้เกียจลากยาว  สรุปคือผลสุดท้าย  มันก็คือไอ้คนที่มันคุยทำท่าหงุดหงิดๆใส่ ตอนคุยไลน์กันครั้งแรกนี่แหละจร้า
เราเลยต้องบอกว่า ไหนว่าหาน้อง พาเที่ยว  ไหงมาหาคนนัว หาคนมี Sex
ก็ต้องเอาตัวรอดไปว่ามีแฟนแล้วค่ะพี่ หนูไม่ได้ต้องการมีอะไรกะใคร
พี่แกก็ทำท่าน่าสงสาร อ้อนว่า เป็นกิ๊กกันได้ไหม  นะๆ เปนกิ๊กกะพี่ไม่ได้เลยหรอ
ละมีแฟนเราก็เปนของฟรีให้เขา  ถ้าคบกะพี่ น้องจะได้ทุกอย่าง

คือ มันไม่ใช่ประเด็นป๊ะะะะ??!
แอดไลน์มาหาตั้งสองรอบ   พอเราไม่เอาก็ เมลล์ มาทำทีว่าเปนพี่ชายหาน้องสาว
คือไหวป๊ะะะ   คือเซ็งป๊ะ   ละหน้าตาพี่แก ก็โคตรน่ากลัวอะ   ยังกะคนเอ๋อเหรอ
ใส่แว่นตาดำคุยด้วยตลอด  มีเกือบลวนลามอีก
หนูนี่ถึงกะรีบหนีเลย

ก็ระวังกันด้วบนะคะสาวๆ
ละฝากถึงพี่ๆ ที่หาน้องๆอ่าค่ะ
นัดน้องเขามาหาแล้วก็ให้เงินค่ารถที่น้องเขาอุส่ามาบ้างเหอะ
เอิ่ม  ละก็  น้องเขาส่งรูปให้ดูแล้วก็ช่วยส่งรูปพี่กลับคืนให้น้องเขาเห็นหน้าบ้าง
แฟร์ๆ หน่อยเถอะค่ะ   เพื่อความสบายใจของน้องด้วยจริงๆ

จากประสบการณ์นะคะ คือสองปีทราแล้ว ก็เคยเล่น เวป Wlg  นี่   จำได้ว่า เมื่อก่อนมีแต่พี่ๆใจดีทั้งนั้น
ให้เกียตกันแต่แรกที่เจอเลยด้วยซ้ำ   น้องส่งรูปเปิดหน้าให้พี่  พี่ก็เปิดหน้ากลับให้น้องดู  คือมันดีอะ

เด่วนี้ไม่ค่อยมีใครไว้ใจได้เลยจริงๆ  บ่นๆๆไ หงุดหงิดด  เสียเวลาจริงๆ

ใครจะมองว่าหนูเรื่องมากก็เรื่องของพวกพี่
แต่น้องผู้หญิงทุกคนก็ต่องการความแฟร์ด้วย   

หนูก็เดือดร้อนเหมือนกัน  แต่ถ้าเจอแบบนี้บ่อยๆ ก็ ไปหา้เขาเองดีกว่า 

แค่นี้แหละ   สวัสดีค่ะ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: น่ากลัวมากค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 06:59:42 AM »
ใช่ครับ ตอนนี้เวปก็เปลี่ยนไปตามสังคมคนที่เข้ามา มีความหลากหลายมากขึ้น

น้องๆ ก็ควรระวังตัวให้มากขึ้น แต่ก็ให้อยู่ในระดับที่พี่ตั้งใจจะจ้างเที่ยวจริงๆ พอรับได้

ขอบคุณน้องที่นำเรื่องมาแชร์เป็นการเตือนๆ กันไว้บ้าง...  **26**

+ like

Meangpla

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 11:01:44 AM »
ขอโทษด้วยนะคะ  อาจอ่านละงงๆ เพราะพิมพ์ผิดไปหลายคำ ด้วยความ นอย!  555
พิมพ์ไปมา กลายเป็นภาษาพม่าซะงั้น

คือหนูจะบอกว่า  หนูเดือดร้อนแค่ไหน หนูก็เลือกสิ่งที่ดีและปลอดภัย สบายใจที่สุด  แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็ยอม้คนอื่นเขาใช้ดีหว่า

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 11:16:19 AM »
เอิ่มมมมมมมมมมมมม เงิบตรง "มีแฟนเราก็เปนของฟรีให้เขา  ถ้าคบกะพี่ น้องจะได้ทุกอย่าง"

**25** **25**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 12:41:31 PM »
 **25** อืม........... คนสมัยนี้ มีแบบนี้ด้วย
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 01:10:25 PM »
=v= ชอบอีตรงนี้
"นัดน้องเขามาหาแล้วก็ให้เงินค่ารถที่น้องเขาอุส่ามาบ้างเหอะ
เอิ่ม  ละก็  น้องเขาส่งรูปให้ดูแล้วก็ช่วยส่งรูปพี่กลับคืนให้น้องเขาเห็นหน้าบ้าง
แฟร์ๆ หน่อยเถอะค่ะ   เพื่อความสบายใจของน้องด้วยจริงๆ"

พี่หลายคนชอบอ้าง พี่หน้าตาไม่ดี กลัวให้รูปน้องไปแล้วน้องจะไม่มาเจอ
เอิ่ม พี่คะ หน้าตาไม่ดีแต่ใจซื่อ มีงบมีความกรุณาอยากช่วยจ้างเที่ยว ต่อให้หน้าตาจะเชี้ยแค่ไหน ถ้าใจมันซื่อ น้องๆก็ไปด้วยค่ะ
ถ้าหน้าตาพี่น่ากลัวมาก ก็แยกย้ายกันแต่เนิ่นๆไม่เสียเวลามานัดพบแล้วจบด้วยไม่โอเคให้เสียเวลา จะดีกว่าไหม
อย่าลืมว่า คุณพี่มาจ้างเที่ยวช่วยค่าขนมนะคะ อันนี้น้องๆจ้างเที่ยวเขาแยกแยะเป็นว่า หน้าเชี้ยก็จ้างเที่ยวได้ อะเครรรรร?
รู้ว่าไปเจอคนหน้าเชี้ย ก็ยังดีกว่าต้องไปเจอใครหน้าหมู หมา กา ไก่ ยังไงก็ไม่รู้ แถมต้องเตรียมใจไปอีกเป็นกอง เผื่อเจอหน้ากวด
ไม่โอนค่ารถช่วย กลัวน้องชิ่ง โอเคพอเข้าใจเขารณรงค์กันอยู่ แต่เจอแล้วไม่ช่วยค่ารถกลับ ไอ้หน้าตัวผู้  **05**

[คห.นี้ เก็บกด] -    -

ปลอดภัยกลับมาก็ดีแล้วนะคะ ขอบคุณเรื่องราวที่แชร์ค่ะ :)
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Meangpla

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 02:41:50 PM »
=v= ชอบอีตรงนี้
"นัดน้องเขามาหาแล้วก็ให้เงินค่ารถที่น้องเขาอุส่ามาบ้างเหอะ
แฟร์ๆ หน่อยเถอะค่ะ   เพื่อความสบายใจของน้องด้วยจริงๆ"

พี่หลายคนชอบอ้าง พี่หน้าตาไม่ดี กลัวให้รูปน้องไปแล้วน้องจะไม่มาเจอ
เอิ่ม พี่คะ หน้าตาไม่ดีแต่ใจซื่อ มีงบมีความกรุณาอยากช่วยจ้างเที่ยว ต่อให้หน้าตาจะเชี้ยแค่ไหน ถ้าใจมันซื่อ น้องๆก็ไปด้วยค่ะ
ถ้าหน้าตาพี่น่ากลัวมาก ก็แยกย้ายกันแต่เนิ่นๆไม่เสียเวลามานัดพบแล้วจบด้วยไม่โอเคให้เสียเวลา จะดีกว่าไหม
อย่าลืมว่า คุณพี่มาจ้างเที่ยวช่วยค่าขนมนะคะ อันนี้น้องๆจ้างเที่ยวเขาแยกแยะเป็นว่า หน้าเชี้ยก็จ้างเที่ยวได้ อะเครรรรร?
รู้ว่าไปเจอคนหน้าเชี้ย ก็ยังดีกว่าต้องไปเจอใครหน้าหมู หมา กา ไก่ ยังไงก็ไม่รู้ แถมต้องเตรียมใจไปอีกเป็นกอง เผื่อเจอหน้ากวด
ไม่โอนค่ารถช่วย กลัวน้องชิ่ง โอเคพอเข้าใจเขารณรงค์กันอยู่ แต่เจอแล้วไม่ช่วยค่ารถกลับ ไอ้หน้าตัวผู้  **05**

[คห.นี้ เก็บกด] -    -

ปลอดภัยกลับมาก็ดีแล้วนะคะ ขอบคุณเรื่องราวที่แชร์ค่ะ :)

ใช่มากๆเลยค่ะ  คิดแบบนี้เลย   **05**

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 03:10:03 PM »
 **21** ก็ทั้งอ้วน ทั้งเตี้ย ทั้งล่ำ ทั้งดำ ทั้งถึก หน้าตาเหมือนลูกอุกากบาก สิวเต็มหน้าจัดเต็ม
ขนาดนี้ แถมตังไม่มี จน กาก  **07** ก็ต้องกลัวว่าน้องจะไม่สนใจนี่หน่า  **21** **07**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 03:15:15 PM »
**21** ก็ทั้งอ้วน ทั้งเตี้ย ทั้งล่ำ ทั้งดำ ทั้งถึก หน้าตาเหมือนลูกอุกากบาก สิวเต็มหน้าจัดเต็ม
ขนาดนี้ แถมตังไม่มี จน กาก  **07** ก็ต้องกลัวว่าน้องจะไม่สนใจนี่หน่า  **21** **07**
เธอ เธอ เขาพูดถึงเรื่องจ้างเที่ยว ถ้าจน กาก ไม่จ้าง ก็ไม่มีใครว่าอะไรเธอ
เธอ เธอ อย่าคิดมาก ถ้าเรื่อง สนใจกัน อันนั้นค่อยโอดครวญ แต่อันนี้เค้าพูดถึงจ้างเที่ยวเฟ้ย เดะชู๊ตซะเลย

โอ๋ โอ๋ ไม่ต้องร้อง มามะ เดี๋ยวเราเลี้ยงก๊วยจั๊ฟฟฟฟ
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2014, 03:41:12 PM »
เธอ เธอ เขาพูดถึงเรื่องจ้างเที่ยว ถ้าจน กาก ไม่จ้าง ก็ไม่มีใครว่าอะไรเธอ

เธอ เธอ อย่าคิดมาก ถ้าเรื่อง สนใจกัน อันนั้นค่อยโอดครวญ แต่อันนี้เค้าพูดถึงจ้างเที่ยวเฟ้ย เดะชู๊ตซะเลย

โอ๋ โอ๋ ไม่ต้องร้อง มามะ เดี๋ยวเราเลี้ยงก๊วยจั๊ฟฟฟฟ

เย้ เย้ มีสาวน้อยใจดี้ ใจดี เลี้ยงก๋วยจั๊บแล้ว เย้ เย  41  41 น่ารักที่สุด  **06** **02**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้