ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ดีๆที่น่ารักๆเดี๋ยวนี้หายไปไหนหมด  (อ่าน 5771 ครั้ง)

Meangpla

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
  • หนูไม่แคร์
สวัสดีค่ะ  รู้สึกแย่จนต้องมาตัเงกระทู้อีกรอบ
คือ สองปีที่แล้ว หนูก็เป็นเด็ก เล่นเว็ป Wlg นี้นะคะ
ก็มีทั้งพี่จ้างเที่ยว พี่เข้ามาขอดูแล
พี่ๆทุกๆคน ณ  ตอนนั้น คุยดี และน่ารักมากๆ
ให้น้องส่งรูปให้ พี่ก็ส่งรูปแลกมาให้ดู โดยไม่มีข้อแม้ใดๆทั้งสิ้น คือแฟร์กันมั้ง 2 ฝ่าย
คำไหนคำนั้น   บอกจ้างเที่ยวคือจ้างเที่ยว  ไม่ใช่เจอหน้ากันแล้วมาบอกมี Sex แต่เรตจ้างเที่ยวธรรมดา จะให้นัว ให้ทำนู่นทำนี่ให้
เจอหน้ากันก็ให้ค่ารถทั้งไปและกลับ  ไม่มีงก แม้พี่บางคนเขาก็ไม่ได้รวยอะไรมาก  เขายังสุภาพบุรุษกว่าคนที่ว่าตัวเองมีเงินเยอะแยะมากมาย

เมื่อก่อนมีพี่ๆติดต่อหนูเยอะมากค่ะ
เพราะเคยลงโชว์รูปไว้ในกระทู้   แต่ตอนนี้ลบออกไปนานแล้วเพราะกลัวคนรู้จัก
 **25**หน้าตาน้อง ก็ไม่ได้ขี้เหร่นะคะ  เป็นคนที่ี สะอาด ไม่แต่งโป๊ ไม่ใช่วไตล์แว๊น สก๊อย ควงไม่อายใครอยู่แล้ว

สมัยนั้น ต้องใช้ Msn   คุยติดต่อกัน ก็มีพี่ๆหลายคนเลยนะคะ ที่เปิดกล้องคุยให้เห็นหน้า
คือดีอะ  แฟร์ทั้งสองฝ่าย
พี่ๆไม่เคยให้หนูเป็นฝ่ายนั่งรถไปหาไกลๆเลยจร้าาา
มีแต่ขับรถมาหา  เลี้ยงข้าว นั่งคุย  โอเค ไม่โอเค  เขาก็ไม่ว่าไร
เจอกันครั้งแรกก็ให้เกียรติจร้า   ไม่แตะเนื้อต้องตัวเลย
แม้พี่ๆเขาจะมีตัง แต่เขาก็ไม่เห็นว่าน้องเป็นของเล่น ที่จะสามารถทำไรก็ได้

ต่างกะตอนนี้มาก !!!!!!!
นัดเจอ ให้เราไป แล้วยังไม่ให้ตังอีกกกกกกก
ก่อนเจอกันบอกข้อตกลงอย่างนึง พอไปเจอกันก็เป็นอีกอย่างนึง
บางคนก็แอ๊บรวย  จริงๆ กะจะหาคนคุยละไม่ให้ตัง

ยิ่งพี่บางคนนี่เหมือนจะีนะ   นัดเจอกันที่ห้าง
แต่พอไปเจอกันที่ห้าง  พี่แกดันรออยู่ในรถ ไม่ยอมลงมา
ตะให้เราขึ้นรถไปคุยกันบนรถ  5555555

มีแต่วัดดวงอย่างเดียวเลยจร้าาา
รูปก็ไม่ส่งหน้าตาพี่ๆให้ดูบางเล๊ย
บอกให้เจอหน้ากันทีเดียวเลย
พี่รู้ไหมคะ   น้องๆต้องวัดดวงแค่ไหน  55555
คือถ้าส่งรูปให้ดูกันไปเลย จะได้ไม่ต้องไปเสียเวลาที่ปลายทางอะ
พี่เข้าใจป่ะ !!!   เฮ้ออออ

นี่ก็เดือดร้อนนะคะ   จนจะไปหายืมเงินมาใช้แทนแล้วเนี่ย
หาจนท้อละเนี่ยพี่   **19**

ตั้งกระทู้ว่าจ้างเที่ยว  พอเราส่งรุปให้ ก็บอก เห็นหน้าน้องละพี่อยาก มี Sex
พอเราไม่ตกลง ก็สรุป ไม่จ้างฉัน   แต่ทุกวันนี้ ก็ยังเห็นพี่แกโพสหาน้องเที่ยวๆๆๆ

เหอะๆๆๆ   บางคนก็ใช้หลาย ID  **03**     เอามาโพสเองตอบเอง เป็นหน้าม้าให้ตัวเอง 5555
คือ ทุกวันนี้ ในเวปนี่  เจอ สิบ ไอดี แต่มีเพียง 1  ตัวตนรึเปล่า?

ตอนนี้ นอย มาก   หาคนดูแล ก็มีแต่คนไม่แฟร์  มีแต่ตะกวด
เลยลองมาหาคนเที่ยว  ก็เจอพวกมีลูกเล่นอีก

ตอนนี้มีพี่ท่านใดใจดีให้ยืมเงินบ้างไหมคะ
จะค่อยๆผ่อนคืนไม่ขาดเลยจริงๆ   เป็นเด็กรักษาเครดิตค่ะ
เป็นพี่เป็นน้องกันก็ได้นะคะ   ตอนนี้ ไม่พร้อมเสียตัว   มันเบื่อมากกก

แค่นี้แหละ    **24**

-<>-

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: พี่ดีๆที่น่ารักๆเดี๋ยวนี้หายไปไหนหมด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 01:34:53 PM »
พี่ขอระบายบ้างนะครับ.
จริงๆพี่ก็อยู่ที่นี่มานาน  เห็นความเปลี่ยนแปลงเยอะมากมายเช่นกัน  เยอะจนจำวันหวานแหววครั้งก่อนไม่ได้
เมื่อก่อนน้องเดือดร้อนก็จริง แต่บางทีมันไปจบลงที่เป็นเพื่อนพีองน้องพี่  เป็นกระทู้การบ้านเฮฮาผสมมิตรภาพมากมาย
เดี๋ยวนี้  เงิน  เงิน  เงิน  ออกหน้า   โอนมาก่อน  เจอจ่ายตังค์ทันที  หรือแลกด้วยคุณภาพสินค้า  เงื่อนไขที่ไม่สมราคาเต็มไปหมด.
ไม่ผิดหรอกครับ  แค่ผลที่ตามมาก็คือ  ผู้ชายหลายคนเลือกช่องทางซื้อความสุขแบบสมเหตุผลมากกว่าจะมาทำเงินหล่นในนี้นั่นเอง  พี่หลายๆคนที่พร้อม  จึงเลือกถอยมาแค่อ่าน  และห่างไปเป็นธรรมดา

สำหรับจขกท. ทุกอย่างที่เขียน  อ่านแล้วดีมาก  สะท้อนภาพเวปได้ชัดเจนที่สุด
และมีนจะสมบูรณ์แบบที่สุด  ถ้าไม่ถูกลงท้ายด้วยประโยค  ขอยืมเงิน  แล้วใช้คืน ด้วยความจริงใจ.
คล้ายๆกระทู้ของสาวๆหลายๆคนที่ทำให้เวปนี้เปลี่ยนไปนั่นเอง55.

Stay away

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 140
Re: พี่ดีๆที่น่ารักๆเดี๋ยวนี้หายไปไหนหมด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 01:52:26 PM »
ห้าาาา มีเหตุผลทั้งสองข้างครับ อยากรู้มั้ยทำยังไงจะดีขึ้นสำหรับน้อง ผู้หญิง ลองมองดูยูสที่ verify แล้วสิ  **30** **30**
Switched off

สายชล

• Full Member
  • People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 07:18:44 PM »
อ่านแล้วลุงชาร์ลแอบสงสารเจ้าของกระทู้อยู่เหมือนกัน บอร์ดนี้มันเป็นบอร์ดเปิด คนมากหน้าหลายตา จะรับงานจากใครก็ต้องระวัง ลุงเองบางทีก็ต้องระวังเหมือนกัน เพราะกลัวจะตกหลุมรักน้องๆเอา **30** เอาไว้วันไหนลุงชาร์ลสะดวก ลุงชาร์ลจะติดต่อไปนะครับ
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 02:48:35 AM »
สู้ๆๆๆ น้าจ้ะ เข้ามาเชียร์

**36**

wlg บรรยากาศน่าจะเปลี่ยนแปลงไปจากสมัยก่อนแน่นอน. สิ่งนึงที่เปลี่ยนไปคือ สำหรับคนที่เล่นนานๆ ตั้งแต่สมัยยุคหวานแหวว ป่านนี้น่าจะแยกย้ายไปมีกิ๊กในชีวิตจริงกันหมดแล้ว (เล่นมานานก็น่าจะหาคนกิ๊กติดไม้ติดมือได้บ้าง)

แต่ก็คงเข้ามาส่องๆ หาความดราม่าหรือหากิ๊กเพิ่ม ในที่ๆ คุ้นเคยบ้าง

ส่วนเรื่องหลายยูสน่าจะเป็นทั้งญ ทั้งชายนะคะ

Meangpla

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
  • หนูไม่แคร์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 03:12:38 PM »
พี่ขอระบายบ้างนะครับ.
จริงๆพี่ก็อยู่ที่นี่มานาน  เห็นความเปลี่ยนแปลงเยอะมากมายเช่นกัน  เยอะจนจำวันหวานแหววครั้งก่อนไม่ได้
เมื่อก่อนน้องเดือดร้อนก็จริง แต่บางทีมันไปจบลงที่เป็นเพื่อนพีองน้องพี่  เป็นกระทู้การบ้านเฮฮาผสมมิตรภาพมากมาย
เดี๋ยวนี้  เงิน  เงิน  เงิน  ออกหน้า   โอนมาก่อน  เจอจ่ายตังค์ทันที  หรือแลกด้วยคุณภาพสินค้า  เงื่อนไขที่ไม่สมราคาเต็มไปหมด.
ไม่ผิดหรอกครับ  แค่ผลที่ตามมาก็คือ  ผู้ชายหลายคนเลือกช่องทางซื้อความสุขแบบสมเหตุผลมากกว่าจะมาทำเงินหล่นในนี้นั่นเอง  พี่หลายๆคนที่พร้อม  จึงเลือกถอยมาแค่อ่าน  และห่างไปเป็นธรรมดา

สำหรับจขกท. ทุกอย่างที่เขียน  อ่านแล้วดีมาก  สะท้อนภาพเวปได้ชัดเจนที่สุด
และมีนจะสมบูรณ์แบบที่สุด  ถ้าไม่ถูกลงท้ายด้วยประโยค  ขอยืมเงิน  แล้วใช้คืน ด้วยความจริงใจ.
คล้ายๆกระทู้ของสาวๆหลายๆคนที่ทำให้เวปนี้เปลี่ยนไปนั่นเอง55.

**30** เหรย ยืมละคืนจริงๆค่ะ  เพราะน้อง มีตัวตน ตามหาตัวได้ ทั้งไลน์ ทั้งเบอร์ ทั้งเฟส ที่อยู่ ตัวจริง แน่นอน  5555+

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 06:24:11 PM »
พี่ดีดี มีอยู่อีกไหม อยู่ในซอกหลืบไหนของเว็บ  **07** **07**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 07:06:23 PM »
คนดีไม่ได้ตังค์
คนได้ตังค์เจือกไม่ดี
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2014, 07:39:53 PM »

wlg บรรยากาศน่าจะเปลี่ยนแปลงไปจากสมัยก่อนแน่นอน. สิ่งนึงที่เปลี่ยนไปคือ สำหรับคนที่เล่นนานๆ ตั้งแต่สมัยยุคหวานแหวว ป่านนี้น่าจะแยกย้ายไปมีกิ๊กในชีวิตจริงกันหมดแล้ว (เล่นมานานก็น่าจะหาคนกิ๊กติดไม้ติดมือได้บ้าง)

+ like น้องถั่ว.

เมื่อวานลุงยังถามตัวเองอยู่เลย เล่นเวปมาได้ไงตั้ง 2 ปี่กว่า

วันนี้พบคำตอบจากน้อง... อ่อออ...เป็นงี้นี่เอง....

ยังจับอะไรติดไม้ติดมือไม่ได้สะที...จับหลุด..จับหลุด...อยู่นั่นแหละ..

**19** **19**

ปล.  น่อง จขกท ครับ เหนด้วยกับความเปลี่ยนไปของเวปครับ ขนาดน้องยังเปลี่ยนมาเปนยืมตังแทนเลย

**02**

raphael

• Full Member
  • People Like This 43
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 06:43:21 PM »
เคยเล่นเมื่อเป็นปีละเหมือนกันละ

น้อง ๆ เคยบอกว่าผมดีไปที่จะมาเล่นเว็บนี้ แต่ช่างมันเหอะไม่ใช่ประเด็น นี่กำลังหัดเล่นใหม่ 5555555

เงินนะครับ เงินจริง ๆ น้องหลายคน (อาจจะเป็นคนเดียวกันหลายยูสรึป่าวน้อ) รีบจัง ไม่คุยเล่นนะคะ เอาไว ๆ ได้ง่าย ๆ นะคะ

เงื่อนไขเยอะจัง ที่ตังจะเอาไว

คนที่อยากจะสกรีนความเข้ากันได้ (ไม่ใช่เฉพาะเรื่องหยั่งงั้นนะ) เค้าก็เลยไม่รู้จะหาน้องที่ยินดีจะทำความรู้จักกันสักเล็กน้อยก่อนเริ่มความสัมพันธ์ที่มีเงินเป็นตัวเร่งรึเปล่า

เพื่อความเห็นภาพง่าย ๆ
สมัครงานยังต้องมีสัมภาษณ์ บางที่สัมภาษณ์สองรอบสามรอบ ได้แล้วทำงานเป็นเดือนก่อนได้ตัง
หาพี่ ๆ ในนี้ช่วย ไม่คิดจะคุยกันสักหน่อยให้พี่ถูกชะตาอยากควักตังค์ให้ด้วยความเต็มใจบ้างเหรอคับ

รีบ ๆ ไว ๆ ไม่คุยเล่นได้ตะกวดแล้วก็มาบ่น ชาละวันชาละเดือนอย่างพี่ ๆ (ดีดี) ก็ไม่รู้จะช่วยยังไงละฮะน้องเอ้ยย
 **36** **36** **36** **36** **36** **36**
น้องหายเพราะคิดว่าคุยเล่นไม่จ้าง ดีกว่ารีบจ้างแล้วทำเงินหล่น

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 04:19:00 AM »
บางทีก็เข้าใจ ว่าทำไมกระทู้เราขายดี

พี่ดีๆ ส่วนมากต้องการแค่เพื่อนคุย เพื่อนเที่ยว เพื่อนทานข้าว ดูหนัง
ไม่ได้หากิ๊ก หรือ sex แบบจริงจัง

อารมณ์แบบ วันนี้ว่างป่ะ  ไปกินข้าวกัน อะไรแบบนั้นมากกว่า
และหากน้องคนไหนไม่คิดค่าจ้าง พี่เค้าไม่แคร์หรอก ว่ารูปน่างหน้าตาเป็นไง แค่คุยกันสนุกและสบายใจเป็นพอ

กิ๊กกัน มันอาจจะเริ่มจากตรงนี้ก็ได้ค่ะ
หากน้องไม่มีใคร พี่พร้อมดูแล และถูกใจกัน ความสัมพันธ์ก็พัฒนาขึ้นเอง
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 04:51:31 AM »
บางทีก็เข้าใจ ว่าทำไมกระทู้เราขายดี

พี่ดีๆ ส่วนมากต้องการแค่เพื่อนคุย เพื่อนเที่ยว เพื่อนทานข้าว ดูหนัง
ไม่ได้หากิ๊ก หรือ sex แบบจริงจัง

อารมณ์แบบ วันนี้ว่างป่ะ  ไปกินข้าวกัน อะไรแบบนั้นมากกว่า
และหากน้องคนไหนไม่คิดค่าจ้าง พี่เค้าไม่แคร์หรอก ว่ารูปน่างหน้าตาเป็นไง แค่คุยกันสนุกและสบายใจเป็นพอ

กิ๊กกัน มันอาจจะเริ่มจากตรงนี้ก็ได้ค่ะ
หากน้องไม่มีใคร พี่พร้อมดูแล และถูกใจกัน ความสัมพันธ์ก็พัฒนาขึ้นเอง

+1 หนูก็ตามหาลุงๆเช่นนั้น ใครจริงใจมาหนูไปให้หมด  ค่าตั๋วหนังออกเองก็บ่อย ค่ารถออกเองแทบตลอด
ช่วงไหนกระเป๋าแบนก็จะปฏิเสธ อยากไปไหนๆเป็นเพื่อนจะตาย แต่เงินต้องตุนไว้ใช้ จะบอกว่า "พี่โอนค่ารถมา" ก็โดนมองเป็นกวดอีก- -
คนเราบางเวลาก็ต้องการเพื่อนนะ โดยเฉพาะหนูที่เป็นคนอินดี้มาก บางทีก็อยากไปในที่ที่ไม่เคยไป กับใครสักคนที่เราไม่เคยรู้จัก

แน่ะ ก็คงมีพี่ๆบางท่านสงสัยว่า ทักมาแล้วไมหนูปฏิเสธ ก็เพราะคุณมีหางโผล่ออกมาไงล่ะ
เห็นหางนิดเดียวหนูก็ปฏิเสธหรือไม่ก็บ่ายเบี่ยงการพบเจอแล้ว ไม่รู้สิ เพราะงี้มั้งหนูเลยไม่เคยมีประสบการณ์อันตื่นเต้นกับกวดซะที

ไม่รู้เหมือนกัน คนไม่ซื่อ อ่านเจอว่า"เตี้ยดำ" ก็หันหน้าหนีกันหมดแล้ว 555555
ก็ไม่ได้ว่าอะไร เข้าใจว่านี่เว็บอะไร คนมาหาสาวย่อมเยอะกว่ามิตรภาพอยู่แล้ว แม่นบ่อ

ลุงๆที่มาหาเพื่อนไปจิบแฟเป็นเพื่อน ดูหนังเป็นเพื่อน เที่ยวเป็นเพื่อนแบบซื่อๆไม่มีอะไรในก่อไผ่เลยนะคะ หนูเคยเจอแค่คนเดียวจริงๆ -  -

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 03:06:44 PM »
พี่เจอเยอะเลยค่ะ 5555
พี่ที่คบกันได้แบบพี่น้องจริงๆ มีเยอะค่ะ
อยู่ที่การวางตัวของเราด้วย
user ที่ไม่ค่อยออกสื่อ เป็นของจริงเยอะค่ะ
เลยแทบไม่ค่อยเจอตะกวดเลย
ดูจากการคุยก็พอไหวแล้วล่ะ ถ้าคุยถูกคอ เจอกันจะมีเรื่องคุยเยอะ
ถ้าไลน์ เงียบๆ ไม่ค่อยคุย ก็ไม่ได้เจอค่ะ เป็นคนที่ชวนคุยไม่เก่ง ^ ^
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 04:52:58 PM »
อ๋า หนูไม่โชคดีเลยค่ะ

หนูเตี้ยดำพอจะพบคนมาแบบมิตรภาพ จดไว้จนคนล่าสุด27คน ในระยะเวลา3-4เดือนนี้ แบบตัวต่อตัวเลยไม่ใช่ร่วมมี๊ตติ้ง
แบบพีเอ็มมาชวนไปดูหนังบ้าง กินหนมบ้าง เที่ยวบ้าง หนูก็ไป  เขาบอกมาแบบเพื่อนแบบพี่กัน
แต่เจตนาในสายตาครั้งแรกที่พบหรือแค่การพูดคุยนิดหน่อย เขาไม่คิดแบบนั้น แทบทุกคนคาดหวังจะลองพบดูเผื่อพัฒนาได้

คล้ายๆ จ้างเที่ยวเผื่อจะเจอน้องที่ถูกใจ นัดพบหนูใช้เหตุผลว่าแบบมิตรภาพแต่เจตนารมณ์แฝงอีกอย่างว่าเผื่อเราถูกใจเขา
นัดเราไม่เสียหายอะไรเพราะเราไม่ต้องจ้าง แถมค่ารถออกเอง ค่ากิน ค่าหนัง ออกเองด้วยซ้ำสำหรับบางโอกาส เขาก็สบายไป
แบบนี้เองหนูถึงไม่แอดไลน์ใครง่ายๆ ไม่อยากคุยก่อนเดี๋ยวเห็นหาง อยากพบใช่ไหม นัดมาเลย
ถ้าแบบมีเจตนาปฏิเสธ ก็จะบอกเข้ามาเล่นเฉยๆไม่ได้มาหาอะไร ไม่ก็บอกไปเลยมีพี่ดูแลแล้ว

หนูโชคไม่ดีจริงๆค่ะ เจอแต่คนพูด ดี มีจุดประสงค์ แต่ก็แอบโชคดีอยู่บ้างที่ไม่เคยเจอกวดหรือคนเบี้ยวนัดเลย เหมือนกันค่ะ
ถึงประสบการณ์นัดพบของหนูจะอับแสง แต่หนูก็ยังสนุกกับการได้พบเจอคนใหม่ๆ ความคิดใหม่ๆ เช่นเดิมนะคะ
 **02** **26**

แต่ตั้งแต่เล่นมา เจอคนที่กล้าเสี่ยงโอนค่ารถให้ ในแบบเขาเสนอมาเอง อยู่1ลุง คนแบบนี้ใจป๋ามากเลยที่ทั้งรู้ว่าเตี้ยดำ ขี้เล่ห์
อาจไม่มาตามนัด อาจเป็นกวด แต่ยังเสนอยื่นมือมาช่วย (แต่เราไม่ได้ให้โอนหรอกค่ะ ช่วงนั้นมีงบเดินทางเอง)
ทุกวันนี้ยังคุยกันอยู่ เมื่อเขากล้าซื้อใจเรา เราเลยให้ใจไปเลย เขาบอกขนาดหนูยังพร้อมนัดเจอ ไม่มองว่าเขาเป็นกวด แล้วเขาจะกลัวหนูเป็นกวดทำไม
นายแมนมากอ่ะ เอาใจไปเลย **39**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 05:36:45 PM »
 **25** อันนี้ก็ตอบไม่ได้จริงๆ เพราะไม่ค่อยได้เจอใครเลย อยู่เวปนี้มาเกือบ 1 ปีแระ น่าจะเจอพี่ๆ ไม่ถึง 10 คน ถ้าไม่นับมิตติ้งกับไปเที่ยว **12**

แถมคุยก็ไม่ค่อยได้คุยกับใคร สงสัยจะแก่เกินไปเลยไม่ค่อยมีคนอยากคุยด้วย คงเป็นเพราะไม่ค่อยมีเวลาเจอใครด้วยหล่ะมั้ง  **09**

41 แต่พี่ว่า พี่ๆ น่ารักน่าจะมีอีกเยอะ อย่างที่แนนนี่ และ น้องบาบีคิว เล่ามา  **38**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2014, 05:46:33 PM »
ส่องกระจกดูทีไรก็ยังอยู่ครับ ดีจริงๆเลย  **30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ