ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน Nudy: ตะลอนกินอินบางกอก ฉบับอากาศเย็นสบาย สูงๆ ชิลล์ๆ ช้าๆ  (อ่าน 11214 ครั้ง)

HaveAniceDay

• Hero Member
  • People Like This 34
การบ้านหนูดีนี่น่ารักตลอดเลยค่ะ **06**
อย่าดูถูกอาหารที่คนอื่นกิน
อย่าดูหมิ่นเพลงที่คนอื่นฟัง
อย่าชิงชังหนังสือที่คนอื่นอ่าน
อย่าประจานงานที่คนอื่นทำ

"เพราะคนเราชอบ..และมีทางเลือกไม่เหมือนกัน"

slow

• People Like This 2111
ขอบคุณน้อง nudy สำหรับประสบการณ์เที่ยวที่ดี แม้บางคนอาจเป็นเรื่องปกติสำหรับเรื่องราวเที่ยวในเมืองแบบนี้...

แต่สำหรับพี่ ทริปที่ nudy จัดให้ถือเป็นสิ่งแปลกใหม่ให้จดจำ เพราะในชีวิตประจำวันอยู่หลังพวงมาลัย ใช้ชีวิตบนท้องถนนซะส่วนใหญ่ (ยังกะสิบล้อ)

ใช้เวลาอยู่กับน้อง nudy ครึ่งค่อนวัน แต่เหมือนแปปเดียว... C U

nudy ก็สนุก  อิ่มมาก และก็ฮา เช่นเดียวกันค่ะ ทริปนี้nudy จะไม่ลืมเลย ต้องขอบคุณพี่มากๆ นะคะ

ฝากเพลงให้พี่ Slow นะคะ  เค้าฮิตฝากกันน่ะ

**04**

<a href="https://www.youtube.com/v/B2NhBomJPgc" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/B2NhBomJPgc</a>

จร้า....อดีตที่จดจำได้ดี

ขอบคุณครับ

nudy

• Sr. Member
  • People Like This 12
ผมก็ยังไม่เคยเจอน้องหนูดี

ดีใจพี่เข้แอบมาอ่าน;)
 **02** **02**
Matching ;)

nudy

ผมก็ยังไม่เคยเจอน้องหนูดี

ผมเลยทราบว่า จระเข้คลาน Very Slow นะครับ
น้อง NUDY คือคนที่ทำให้เวปนี้ีมาก สำหรับการจ้างเที่ยวแท้ๆ
และผมเคยเจอน้องที่ดีแบบนี้ไม่ถึง 4 คน จากประสบการณ์ 3 ปี 6 เดือนกับ 130 คนที่เจอมาที่นี่ครับ

ขอบคุณมากค่ะพี่ kaptan ดีใจหนูเข้ารอบ 4 ใน 130 คน

**02**
Matching ;)

nudy

ผมเลยทราบว่า จระเข้คลาน Very Slow นะครับ
น้อง NUDY คือคนที่ทำให้เวปนี้ีมาก สำหรับการจ้างเที่ยวแท้ๆ
และผมเคยเจอน้องที่ดีแบบนี้ไม่ถึง 4 คน จากประสบการณ์ 3 ปี 6 เดือนกับ 130 คนที่เจอมาที่นี่ครับ

อีก3 คนคือใครครับ
ท่าน"กั๋ก"ไว้ทำอะไร บอกๆกันบ้างครับ

ตัวกั๊ก ขั้นเทพ ....ใครน๊าาาาาา  กินเงียบๆ เรียบๆ แต่กินเกลี้ยง

**30** **30** **30**

ผมปล่าวกินเรียบๆ และไม่กินเกลี้ยงนะครับ
ถ้าไม่เชื่อผมเอา ดอกบัว ไปสาบานกลางแสงตะวันได้นะครับ  **30** **30** **30**

ปล.  น้อง Nudy เขามีเว้ามีโค้งไม่ได้เรียบๆน้าาาา

น่าน ขอบคุณพี่tawans ที่กล่าวถึงผมหนูค่ะ พักนี้มันไม่ค่อยเรียบ

**39**
Matching ;)

nudy

Matching ;)

nudy

การบ้านหนูดีนี่น่ารักตลอดเลยค่ะ **06**

ขอบคุณมากๆค่า k. HaveAniceDay มาส่งการบ้านมั่งนะคะ nudy รอติดตามค่ะ
Matching ;)

nudy

ขอบคุณน้อง nudy สำหรับประสบการณ์เที่ยวที่ดี แม้บางคนอาจเป็นเรื่องปกติสำหรับเรื่องราวเที่ยวในเมืองแบบนี้...

แต่สำหรับพี่ ทริปที่ nudy จัดให้ถือเป็นสิ่งแปลกใหม่ให้จดจำ เพราะในชีวิตประจำวันอยู่หลังพวงมาลัย ใช้ชีวิตบนท้องถนนซะส่วนใหญ่ (ยังกะสิบล้อ)

ใช้เวลาอยู่กับน้อง nudy ครึ่งค่อนวัน แต่เหมือนแปปเดียว... C U

nudy ก็สนุก  อิ่มมาก และก็ฮา เช่นเดียวกันค่ะ ทริปนี้nudy จะไม่ลืมเลย ต้องขอบคุณพี่มากๆ นะคะ

ฝากเพลงให้พี่ Slow นะคะ  เค้าฮิตฝากกันน่ะ

**04**

<a href="https://www.youtube.com/v/B2NhBomJPgc" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/B2NhBomJPgc</a>

จร้า....อดีตที่จดจำได้ดี

ขอบคุณครับ

นอนเยอะๆ ค่ะพี่ slow

**36**
Matching ;)

Stay away

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 140
อิจฉาพี่ slow เลย...  **21**
Switched off

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ปล.  น้อง Nudy เขามีเว้ามีโค้งไม่ได้เรียบๆน้าาาา

น่าน ขอบคุณพี่tawans ที่กล่าวถึงผมหนูค่ะ พักนี้มันไม่ค่อยเรียบ

**39**
....เออ...Nudy...ผมหนูเป็นอย่างไรนะ นึกไม่ออก ไม่เคยสังเกต ผมยาวหรือสั้น เส้นเล็กหรือใหญ่ ตรงหรือหยิก  **40**

เจอกันที่ไรใจผมก็อยู่ตรง เว้าและโค้ง ของหนูทุกทีเลย ขนาดพอดีได้สัดส่วน สีก็สวยน่าดู ดูเพลินตาเพลินใจ  **02**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ