ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน Nudy: ตะลอนกินอินบางกอก ฉบับอากาศเย็นสบาย สูงๆ ชิลล์ๆ ช้าๆ  (อ่าน 11212 ครั้ง)

buababy

• Full Member
  • People Like This 164
  • Love suck Luck less
เป็นกระทู้ที่น่าอิจฉาจิงๆ
ดูมีความสุขและสนุกกันเต็มๆวันเลย ทั้งกินทั้งเที่ยวเล่น
อย่างที่พี่กัปตันบอกเลย คุณ nudy กับคุณ slow นี่คู่จิ้นจิงๆ ตามอ่านการบ้านมาหลายกระทู้ละ ชอบๆๆ  **39** **39**

ปล. เรื่องมุขเพลง วงดนตรีนี่ไม่ค่อยเก็ตแฮะ สงสัยจะไม่ทัน  **30**
Action = Reaction

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
โห เป็นทริปที่คงจะพุงกางกันเลยทีเดียว
น่าสนุกจังเลยค่ะ ว่าแต่ เกิดไม่ทันซ้าแล้ว วงอัลไล ตั้งแต่มะหร่ายยยยย **40**  **25**
ขอบคุณทริปฟินตาม ที่แบ่งปันนะคะ  **06**  **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

nudy

• Sr. Member
  • People Like This 12
Matching ;)

nudy

ปล.  น้อง Nudy เขามีเว้ามีโค้งไม่ได้เรียบๆน้าาาา

น่าน ขอบคุณพี่tawans ที่กล่าวถึงผมหนูค่ะ พักนี้มันไม่ค่อยเรียบ

**39**
....เออ...Nudy...ผมหนูเป็นอย่างไรนะ นึกไม่ออก ไม่เคยสังเกต ผมยาวหรือสั้น เส้นเล็กหรือใหญ่ ตรงหรือหยิก  **40**

เจอกันที่ไรใจผมก็อยู่ตรง เว้าและโค้ง ของหนูทุกทีเลย ขนาดพอดีได้สัดส่วน สีก็สวยน่าดู ดูเพลินตาเพลินใจ  **02**

nudy จะหยอดกระปุกไปยืดผมแระค่ะ **21**
Matching ;)

nudy

เป็นกระทู้ที่น่าอิจฉาจิงๆ
ดูมีความสุขและสนุกกันเต็มๆวันเลย ทั้งกินทั้งเที่ยวเล่น
อย่างที่พี่กัปตันบอกเลย คุณ nudy กับคุณ slow นี่คู่จิ้นจิงๆ ตามอ่านการบ้านมาหลายกระทู้ละ ชอบๆๆ  **39** **39**

ปล. เรื่องมุขเพลง วงดนตรีนี่ไม่ค่อยเก็ตแฮะ สงสัยจะไม่ทัน  **30**

ขอบคุณมากค่ะ คุณ buababy มาส่งการบ้านมั่งจิคะ
Matching ;)

nudy

โห เป็นทริปที่คงจะพุงกางกันเลยทีเดียว
น่าสนุกจังเลยค่ะ ว่าแต่ เกิดไม่ทันซ้าแล้ว วงอัลไล ตั้งแต่มะหร่ายยยยย **40**  **25**
ขอบคุณทริปฟินตาม ที่แบ่งปันนะคะ  **06**  **26**

ขอบคุณเช่นกันค่า

**26** **26** **26**
Matching ;)

ลุงแก่ แห่ระเบิด

• Full Member
  • People Like This 71
อ่านแล้วฟินๆๆๆๆ

**26** **26** **26**