ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน Nudy: ตะลอนกินอินบางกอก ฉบับอากาศเย็นสบาย สูงๆ ชิลล์ๆ ช้าๆ  (อ่าน 11293 ครั้ง)

nudy

• Sr. Member
  • People Like This 12
รู้สึกอินในบรรยายกาศไปตามตัวอักษรเลยค่ะ   เป็นทริปที่น่าประทับใจมาก
ขอบคุณพี่หนูดี พี่สโลว์ ที่มาเล่าสู่กันฟัง 
ที่สำคัญ ของกินเยอะมาก  จนน้องหิวเลยอ่าาาาา
 41

ถ้ามีคนอ่านการบ้านแล้วหิวnudy ก็ดีใจแล้วค่า

อยากแชร์ความน่ากินของอาหาร 
 **26** **26** **26**
Matching ;)

nudy

ลุงชาร์ลไม่ได้เจอนานแล้ว อยากเจอที่สุดแระ **36**

ขอบคุณลุงชาร์ลที่ยังรอ nudy น๊าคะ น่ารักจุง ตอนนี้ลุงชาร์ลยังหล่อเหมือนพี่ณเดชน์ป่าวค๊าา
 **02**
Matching ;)

nudy

ผมอยากไปเที่ยวกับน้อง Nudy บ้าง  41

ขอบคุณค่าคุณพี่ BadboyZreturn

**26**
Matching ;)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ผมก็ยังไม่เคยเจอน้องหนูดี

kaptan

• People Like This 1734

ผมเลยทราบว่า จระเข้คลาน Very Slow นะครับ
น้อง NUDY คือคนที่ทำให้เวปนี้ีมาก สำหรับการจ้างเที่ยวแท้ๆ
และผมเคยเจอน้องที่ดีแบบนี้ไม่ถึง 4 คน จากประสบการณ์ 3 ปี 6 เดือนกับ 130 คนที่เจอมาที่นี่ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ผมเลยทราบว่า จระเข้คลาน Very Slow นะครับ
น้อง NUDY คือคนที่ทำให้เวปนี้ีมาก สำหรับการจ้างเที่ยวแท้ๆ
และผมเคยเจอน้องที่ดีแบบนี้ไม่ถึง 4 คน จากประสบการณ์ 3 ปี 6 เดือนกับ 130 คนที่เจอมาที่นี่ครับ

อีก3 คนคือใครครับ
ท่าน"กั๋ก"ไว้ทำอะไร บอกๆกันบ้างครับ
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nuekmaiork

• People Like This 870

ท่าน"กั๋ก"ไว้ทำอะไร บอกๆกันบ้างครับ

ตัวกั๊ก ขั้นเทพ ....ใครน๊าาาาาา  กินเงียบๆ เรียบๆ แต่กินเกลี้ยง

**30** **30** **30**

kaptan

• People Like This 1734
      พี่ตาวัน ผมเจอใครก็พาไปให้พี่ๆ เห็นหมดทุกคนแหละ ไม่กั๊กแน่นอน.....

ลุงนึกครับ ขอบคุณที่ตอบแทนผมเรื่อง ชายเสื้อกั๊กตัวจริง....

จำน้องที่ไปสภากาแฟคนนึงได้ไหมครับ ที่ผมกลับก่อนแล้วมีใครน้า....ไปส่งน้องน่ะ

ส่วนอีก 2 คน คนนึงเลิกรับงานไปแล้ว ส่วนอีกคนนึง ไม่ได้กั๊ก แต่น้องไม่รับงาน.....กะคนอื่นค้าบ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ตัวกั๊ก ขั้นเทพ ....ใครน๊าาาาาา  กินเงียบๆ เรียบๆ แต่กินเกลี้ยง

**30** **30** **30**

ผมปล่าวกินเรียบๆ และไม่กินเกลี้ยงนะครับ
ถ้าไม่เชื่อผมเอา ดอกบัว ไปสาบานกลางแสงตะวันได้นะครับ  **30** **30** **30**

ปล.  น้อง Nudy เขามีเว้ามีโค้งไม่ได้เรียบๆน้าาาา

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Stay away

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 140
โค้งด้วยยยย **01** **01**
Switched off