ผู้เขียน หัวข้อ: Admin ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  (อ่าน 787 ครั้ง)

Tz012

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
คือโดนเอา email ไปใช้ค่ะ แล้วเค้าเอามาสมัครเว็บนี้แล้วโพสกระทู้ กระทู้ที่โพสมันปีกว่าแล้ว อยู่ๆเจอกระทู้อยู่บน Google search เลยไปคุยกับผู้นำ email ไปใช้มา เค้าขอขอโทษ และยอมรับผิด บอกว่าแค่ลองโพสเล่นๆ ไม่ได้หาคนเลี้ยงดูจริงๆ และไม่เคยติดต่อกับใคร เลยอยากจะขอความกรุณา ช่วยลบ Account และ กระทู้ให้ด้วยค่ะ

ขอความกรุณาจากใจจริง เดือดร้อนมากค่ะ ครอบครัวรู้เรื่อง ทำให้ทะเลาะกันใหญ่โตมาก ที่บ้านแนะนำให้ไปแจ้งความแต่ไม่รู้จะเอาผิดที่ใคร

ขอความกรุณาด้วยนะคะ ตอนนีไม่รู้จะทำยังไงแล้ว