ผู้เขียน หัวข้อ: สถานะการณ์หัวใจตอนนี้ไม่ค่อยจะดี อยากมีเพื่อนๆพี่ๆมาคุยด้วยจัง  (อ่าน 1121 ครั้ง)

Indus ♡

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 57
  • ขอบคุณ อู๊ดๆ....
ตอนนี้กำลังอกหัก ต้องแค่เพื่อนคุยพี่คุย คุยอะไรก็ได้บลาๆ ให้คำปรึกษา ให้ข้อคิด ให้มิตรภาพกันเนอะๆ  แค่มาหาคนคุยด้วยเท่านั้นจร้า เน้นน่ะจ๊ะ มิตรภาพเท่านั้น  เป็นเพื่อนคุย เพื่อนเที่ยว เพื่อนออกกำลังกายกันจร้า
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
เข้เป็นสัตว์เลื่้อยคลาน กระดูกสันหลังขนานพื้น ออกกำลังได้แต่ในแนวราบ ได้ไหมครับ

Indus ♡

• *
เข้เป็นสัตว์เลื่้อยคลาน กระดูกสันหลังขนานพื้น ออกกำลังได้แต่ในแนวราบ ได้ไหมครับ

ได้สิค่ะ
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

tutik251

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ต้องรีบ้สถานการโดบเร็วก่อนที่จะจมหายไปนะจะ

kaptan

• People Like This 1734
     สงสัยน้องคงจะชวนพี่เข้ไปสอนว่ายน้ำครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Nuekmaiork

• People Like This 870

อกหักมาแบบนี้ .... ต้อง ลุงนึก ครับ

รักษาอาการมาหลายราย หายสนิท รับรองครับ

หายยยยย.....ทุกคนครับ

ปล. ไม่เข็ดนะตรุ

Justforfun;)

• People Like This 208
  • ฤกษ์งาม กามดี (づ ̄ ³ ̄)づ

เข้ เจ๊อยากได้ลายเซ็นแบบเข้อ่าาาาาาาาาาาาาา
เอาตัวแรดมีมะ  41 41 41
อุ้พผิดประเดน ฟิ้วว **10**
I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life.
(づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ

tutik251

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
คนเราจะรู้ว่ารักและห่วงหาก็เมื่อหายไป 
สิ่งที่หายไปย่อมมีค่าเสมอไม่ว่าผู้ที่ทำหายนั้นจะเป็นหญิงหรือชาย

Indus ♡

• *
คนเราจะรู้ว่ารักและห่วงหาก็เมื่อหายไป 
สิ่งที่หายไปย่อมมีค่าเสมอไม่ว่าผู้ที่ทำหายนั้นจะเป็นหญิงหรือชาย

คนบางคน... เราหายไป เค้ายังไม่รู้สึกด้วยซ้ำ   **07**

เอ๊ะ อาจรู้สึกสิ "รู้สึกดีใจโล่งใจมั้ง"   **01** **01** **01**