ผู้เขียน หัวข้อ: หนูมีคำถาม กระทู้ ยาวๆ ลำดับเรื่องราวเป็นวันๆ  (อ่าน 8804 ครั้ง)

longdi99

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: หนูมีคำถาม กระทู้ ยาวๆ ลำดับเรื่องราวเป็นวันๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 04:39:15 AM »
PM ไปถามแอดมิน = อาจได้คำตอบว่าโดนแจ้งลบด้วยเหตุผลอะไร
กระทู้หาย = เริ่มสร้างตั้งใหม่
ถูกลบ = ไม่สามารถลบได้ในทันทีต้องผ่านการแจ้งเตือน กว่ากระทู้จะถูกลบ กระทู้ก็อยู่ได้เป็นวัน
ตั้งกระทู้ใหม่ = เรื่อยๆ อัพเดรท ถ้าใครมันจะตามลบได้ตลอดก็ให้มันรู้ไป
ตั้งกระทู้ = ตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด ถูกห้อง ถูกจุดประสงค์

เราเองกระทู้หายอยู่เหมือนกัน แต่ก็ไม่เป็นไร ก็ดี มีคนลบประวัติให้  **26**  **26**

เป็นกำลังใจให้นะ

พี่ว่าน้องไม่ได้ผิดอะไรหรอกครับ
แบบนี้นะ ที่กระทู้การบ้านบิน เพราะมันมีปีก เอ้ยไม่ใช่
อาจเพราะการบ้านฉบับนั้นๆมันโจ้งแจ้งเกินไปละเปล่า

ถ้าไม่ผิด ใช่กระทู้18+ นั่นป๊ะ อ้อ น้องบอกยังไม่ได้อ่านใช่ไหมครับ
จำไม่ได้แล้วสิว่าน้องอยู่ในกระทู้การบ้านไหน
-เล่าสู่กันฟัง กับประสบการใน 1 เดือนที่ผ่านมา 18+
-หรืออีกกระทู้ที่ตามมาหลังจากที่คลาดกับน้องบางแสน

กระทู้แรกนี่มีสามคนมั้ง ก็ประมาณ แยกชมแต่ละคน งานดี ทำอะไรได้บ้าง
รูปร่างโอเค มีบอกฟิตมาก ฯลฯ ให้ค่าขนมไป ฯลฯ
กระทู้สองนี่มีแนะนำ

เอาตามความคิดเห็นส่วนตัวพี่นะ ก็สมควรบินหลายเปอร์เซ็นต์อยู่นะ
เว็บWelovegig หาคนเลี้ยง หาคนดูแล หาเพื่อน หากิ๊ก หาแฟน จ้างเที่ยว
แม้เรา ผม คุณ หรือทุกคน รู้ว่าเรื่องรับงาน ขาย อ่ะมันมีเห็นๆ
แต่ให้เป็นเรื่องที่แชร์เฉพาะคนดีกว่าไหม อย่าให้เป็นสาธารณะเลย

โอเคว่าน้องให้พี่เขาเขียน ซึ่งก็เป็นสิทธิ์ของพี่คนที่จ้างน้องที่เขาจะเขียนแชร์อย่างไรก็ได้
อนึ่งเป็นการโฆษณะว่า น้องรับงานน้า ดีน้า แต่การเขียนออกมาเป็นแนวแชร์ประสบการณ์
อย่างที่พี่เขาเขียนนั้น อาจตรงเกินไปหน่อย ผมเข้าใจตรงนี้นะ และทุกคนที่ได้อ่านก็เข้าใจ

สำหรับกระทู้เก่าที่น้องลงเพื่อรับงาน ไหนๆก็จะมาลบแล้วลงหาใหม่อยู่แล้ว ก็ดีมีคนลบให้
น้องก็ลงใหม่แล้วมองข้ามไปเถอะ เรื่องอดีตหรืออะไรที่มันมากวนใจ ก็อย่าไปคิดระแวงกับมัน
เพราะมันอาจไม่ใช่อย่างที่คิดก็ได้ หรือไหนๆมันก็เกิดขึ้นแล้ว และมันจะเกิดซำ้อีกเมื่อไหร่ก็ได้ถ้าน้องยังทำงานแบบนี้
จะไม่ให้คนที่จ้องทำร้ายเราเจอเรา ย่อมเป็นไปไม่ได้ ถ้าต้องส่งการบ้านในที่แจ้ง
ถ้าใครยังจ้องจะทำร้าย สิ่งที่น้องทำได้ก็คือเข้มแข็งไว้และสู้กับมันให้มากกว่าเดิม
เพราะไม่รู้ใช่ไหมว่าใครจะมาดีมาร้าย และคนที่ร้ายจะสงสารหรือปล่อยเราไปได้หรือยัง

เรื่องการบ้าน ถ้าไม่อยากให้หาย ผมว่าหลิ่วตาตามคนเก่าคนแก่ แล้วสักบรรทัดเขียนให้รู้ว่าน้องรับงานแบบนี้
พี่ที่เขียนส่งแง่มๆประตูเปิดนิดหน่อยเกี่ยวกับรับงานฯลฯ พอให้คนอื่นสนใจตาม ผมว่าน่าจะได้ไฟเขียวนะครับ

ความคิดเห็นส่วนตัวน้า โกรธเคืองอะไร ผิดตรงไหนก็ขอโทษน้า

อันนีคือ คุยกะหนูป่ะ ถ้าใช้นะ

หนูไม่ได้ห่วงเรื่องการบ้านหาย ไม่มีความดีความชอบ มันไม่ใช่ประเด็น
แต่คือ มันไปพร้อมกันโน๊ะ มันโดนเก็บเหมือนที่เคย
หนูมีสิทธิ์ที่จะสงสัยนิ ว่ามันมาจากสาเหตุเดียวกันไหม

เรื่องโดนลบเพราะเนื้อหามันแรง 18+
#การบ้าน
คือได้อ่านล่ะ การบ้าน เพราะพี่ท่านแคปไว้ อ่านล่ะแอบเจ็บใจรู้สึกเหมือนโดนแซะมาเบาๆ
ซึ่งเนื้อหาสุดแสนจะนิ่มนวล 18+ นี่...แทบไม่ได้เฉียด
และ บอกแล้ว ว่า แค่ยืนยันว่าเป็น ญ แท้  มีตัวตน รับงานจริง ไม่ได้ขอความดีความชอบเลย ย้ำค่ะ มิได้ขอ อันไหนขอหนูก็ยอมรับตรง
แล้วเข้าใจที่ว่าคือ ? อ้าวมันแปลว่า การบ้านมาแบบโดนบีบหรอ หู๊ย.... อย่างบีบเลยแหล่ะ

แล้วถ้าอันของการบ้านหนูแรง กระทู้อื่นแรงกว่ามากมาย 

ที่พี่ยกตัวอย่างมา คือ หมายถึงของหนู คงไม่ใช่

ส่วนเนื้อหาที่ลงรับงาน แรงไป ค่ะ หนูจำเป็นต้องหาค่าห้อง ค่าหน่วยกิต ค่าสารพัดเด็กดีงั่นดิ 

ถ้ามันจะหาย อะไรยังไง ควรแจ้งกันหน่อยป่ะ รึยังไงถ้ามีคนแจ้งลบ บอกเป็นพวกหลอกลวงเค้าก็ลบ โดยไม่ถามจขกทหน่อยหรอ

ถ้าไม่มีเหตุ ที่หนูควรระแวง หนูจะพร่ำเพื่อทำบ้าบออะไร สองครั้งที่ผ่านมา เค้าทำได้ หนูควรระแวงป่ะ ว่าจะมีอีก

เดือนก่อนทักมา ขอโทษเรื่องที่เคยเกิดขึ้น จ้ะ ผ่านไปเป็นปีๆ เพิ่งจะมารู้สึก
คนเคยเที่ยวยังไงก็วนเวียนเรื่อย เหมือนคนเคยทำจริงไหม หยุดไปจำเป็นก็มาใหม่
ที่สำคัญ รู้จักกันทางSL จะมาโกรธที่หนูรับงาน ทั้งที่ตัวเอวก็เที่ยวตลอด
เค้าก็คิดได้

โว๊ะ โว__น้ำเน่ามากๆ

อย่าเอาเรื่องอดีตมากวนใจ อตีตที่ว่า คือเอาอะไรๆ ไปให้ที่บ้านดู คร้า ที่บ้านภาคภูมิใจเป็นอย่างมาก ลูกฉันเอามันส์สุดๆ เห้ย... เกินไปนะ
ถ้าจะรามไปขนาดนั้ย อายุไม่ใช่น้อยๆ เค้าควรคิดได้ป่ะ เค้าเองก็เป็นพ่อคนนิหว่า 
ถ้าเค้าไม่เคยทำอะไรอย่างว่า นะ หนูจะำม่มาเสียเวล่ำเวลา จิ้มๆๆๆๆร่ายยาวเพื่อเตือนเค้าหรอก ว่าเค้าทำอะไรลงไปบ้าง
ครั้งที่แล้วก็เพราะไม่คิดไงว่าจะไปพูดอีก สรุป พูดครับ ไร้สำนึก ที่สุด

ใครจะอยากให้ครอบครัวรับรู้หึ ผญ. ที่ในนี้รับงาน ครอบครัวรู้งั้นสิ
แล้วพี่ๆที่เค้าดูแลน้องหลายๆคน เค้าไม่เห็นจะต้องไปแจ้งให้ทางบ้านน้องทราบเลยว่าน้องเอามันมาก__

ไม่เคืองไรหรอก แต่พอเข้าใจถ้าจะแย้งโน่นนี่นั่น
ใครจะเชื่อล่ะ ว่ามันจะมีคนเลือกใช้วิธีบ้าๆแบบนี้  พอเกินจุดที่สบายใจ ใครมันจะอยากคุย ?

GDel12345

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
  • งามไส้
Re: หนูมีคำถาม กระทู้ ยาวๆ ลำดับเรื่องราวเป็นวันๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 05:03:15 AM »
PM ไปถามแอดมิน = อาจได้คำตอบว่าโดนแจ้งลบด้วยเหตุผลอะไร
กระทู้หาย = เริ่มสร้างตั้งใหม่
ถูกลบ = ไม่สามารถลบได้ในทันทีต้องผ่านการแจ้งเตือน กว่ากระทู้จะถูกลบ กระทู้ก็อยู่ได้เป็นวัน
ตั้งกระทู้ใหม่ = เรื่อยๆ อัพเดรท ถ้าใครมันจะตามลบได้ตลอดก็ให้มันรู้ไป
ตั้งกระทู้ = ตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด ถูกห้อง ถูกจุดประสงค์

เราเองกระทู้หายอยู่เหมือนกัน แต่ก็ไม่เป็นไร ก็ดี มีคนลบประวัติให้  **26**  **26**

เป็นกำลังใจให้นะ

พี่ว่าน้องไม่ได้ผิดอะไรหรอกครับ
แบบนี้นะ ที่กระทู้การบ้านบิน เพราะมันมีปีก เอ้ยไม่ใช่
อาจเพราะการบ้านฉบับนั้นๆมันโจ้งแจ้งเกินไปละเปล่า

ถ้าไม่ผิด ใช่กระทู้18+ นั่นป๊ะ อ้อ น้องบอกยังไม่ได้อ่านใช่ไหมครับ
จำไม่ได้แล้วสิว่าน้องอยู่ในกระทู้การบ้านไหน
-เล่าสู่กันฟัง กับประสบการใน 1 เดือนที่ผ่านมา 18+
-หรืออีกกระทู้ที่ตามมาหลังจากที่คลาดกับน้องบางแสน

กระทู้แรกนี่มีสามคนมั้ง ก็ประมาณ แยกชมแต่ละคน งานดี ทำอะไรได้บ้าง
รูปร่างโอเค มีบอกฟิตมาก ฯลฯ ให้ค่าขนมไป ฯลฯ
กระทู้สองนี่มีแนะนำ

เอาตามความคิดเห็นส่วนตัวพี่นะ ก็สมควรบินหลายเปอร์เซ็นต์อยู่นะ
เว็บWelovegig หาคนเลี้ยง หาคนดูแล หาเพื่อน หากิ๊ก หาแฟน จ้างเที่ยว
แม้เรา ผม คุณ หรือทุกคน รู้ว่าเรื่องรับงาน ขาย อ่ะมันมีเห็นๆ
แต่ให้เป็นเรื่องที่แชร์เฉพาะคนดีกว่าไหม อย่าให้เป็นสาธารณะเลย

โอเคว่าน้องให้พี่เขาเขียน ซึ่งก็เป็นสิทธิ์ของพี่คนที่จ้างน้องที่เขาจะเขียนแชร์อย่างไรก็ได้
อนึ่งเป็นการโฆษณะว่า น้องรับงานน้า ดีน้า แต่การเขียนออกมาเป็นแนวแชร์ประสบการณ์
อย่างที่พี่เขาเขียนนั้น อาจตรงเกินไปหน่อย ผมเข้าใจตรงนี้นะ และทุกคนที่ได้อ่านก็เข้าใจ

สำหรับกระทู้เก่าที่น้องลงเพื่อรับงาน ไหนๆก็จะมาลบแล้วลงหาใหม่อยู่แล้ว ก็ดีมีคนลบให้
น้องก็ลงใหม่แล้วมองข้ามไปเถอะ เรื่องอดีตหรืออะไรที่มันมากวนใจ ก็อย่าไปคิดระแวงกับมัน
เพราะมันอาจไม่ใช่อย่างที่คิดก็ได้ หรือไหนๆมันก็เกิดขึ้นแล้ว และมันจะเกิดซำ้อีกเมื่อไหร่ก็ได้ถ้าน้องยังทำงานแบบนี้
จะไม่ให้คนที่จ้องทำร้ายเราเจอเรา ย่อมเป็นไปไม่ได้ ถ้าต้องส่งการบ้านในที่แจ้ง
ถ้าใครยังจ้องจะทำร้าย สิ่งที่น้องทำได้ก็คือเข้มแข็งไว้และสู้กับมันให้มากกว่าเดิม
เพราะไม่รู้ใช่ไหมว่าใครจะมาดีมาร้าย และคนที่ร้ายจะสงสารหรือปล่อยเราไปได้หรือยัง

เรื่องการบ้าน ถ้าไม่อยากให้หาย ผมว่าหลิ่วตาตามคนเก่าคนแก่ แล้วสักบรรทัดเขียนให้รู้ว่าน้องรับงานแบบนี้
พี่ที่เขียนส่งแง่มๆประตูเปิดนิดหน่อยเกี่ยวกับรับงานฯลฯ พอให้คนอื่นสนใจตาม ผมว่าน่าจะได้ไฟเขียวนะครับ

ความคิดเห็นส่วนตัวน้า โกรธเคืองอะไร ผิดตรงไหนก็ขอโทษน้า

อันนีคือ คุยกะหนูป่ะ ถ้าใช้นะ

หนูไม่ได้ห่วงเรื่องการบ้านหาย ไม่มีความดีความชอบ มันไม่ใช่ประเด็น
แต่คือ มันไปพร้อมกันโน๊ะ มันโดนเก็บเหมือนที่เคย
หนูมีสิทธิ์ที่จะสงสัยนิ ว่ามันมาจากสาเหตุเดียวกันไหม

เรื่องโดนลบเพราะเนื้อหามันแรง 18+
#การบ้าน
คือได้อ่านล่ะ การบ้าน เพราะพี่ท่านแคปไว้ อ่านล่ะแอบเจ็บใจรู้สึกเหมือนโดนแซะมาเบาๆ
ซึ่งเนื้อหาสุดแสนจะนิ่มนวล 18+ นี่...แทบไม่ได้เฉียด
และ บอกแล้ว ว่า แค่ยืนยันว่าเป็น ญ แท้  มีตัวตน รับงานจริง ไม่ได้ขอความดีความชอบเลย ย้ำค่ะ มิได้ขอ อันไหนขอหนูก็ยอมรับตรง
แล้วเข้าใจที่ว่าคือ ? อ้าวมันแปลว่า การบ้านมาแบบโดนบีบหรอ หู๊ย.... อย่างบีบเลยแหล่ะ

แล้วถ้าอันของการบ้านหนูแรง กระทู้อื่นแรงกว่ามากมาย 

ที่พี่ยกตัวอย่างมา คือ หมายถึงของหนู คงไม่ใช่

ส่วนเนื้อหาที่ลงรับงาน แรงไป ค่ะ หนูจำเป็นต้องหาค่าห้อง ค่าหน่วยกิต ค่าสารพัดเด็กดีงั่นดิ 

ถ้ามันจะหาย อะไรยังไง ควรแจ้งกันหน่อยป่ะ รึยังไงถ้ามีคนแจ้งลบ บอกเป็นพวกหลอกลวงเค้าก็ลบ โดยไม่ถามจขกทหน่อยหรอ

ถ้าไม่มีเหตุ ที่หนูควรระแวง หนูจะพร่ำเพื่อทำบ้าบออะไร สองครั้งที่ผ่านมา เค้าทำได้ หนูควรระแวงป่ะ ว่าจะมีอีก

เดือนก่อนทักมา ขอโทษเรื่องที่เคยเกิดขึ้น จ้ะ ผ่านไปเป็นปีๆ เพิ่งจะมารู้สึก
คนเคยเที่ยวยังไงก็วนเวียนเรื่อย เหมือนคนเคยทำจริงไหม หยุดไปจำเป็นก็มาใหม่
ที่สำคัญ รู้จักกันทางSL จะมาโกรธที่หนูรับงาน ทั้งที่ตัวเอวก็เที่ยวตลอด
เค้าก็คิดได้

โว๊ะ โว__น้ำเน่ามากๆ

อย่าเอาเรื่องอดีตมากวนใจ อตีตที่ว่า คือเอาอะไรๆ ไปให้ที่บ้านดู คร้า ที่บ้านภาคภูมิใจเป็นอย่างมาก ลูกฉันเอามันส์สุดๆ เห้ย... เกินไปนะ
ถ้าจะรามไปขนาดนั้ย อายุไม่ใช่น้อยๆ เค้าควรคิดได้ป่ะ เค้าเองก็เป็นพ่อคนนิหว่า 
ถ้าเค้าไม่เคยทำอะไรอย่างว่า นะ หนูจะำม่มาเสียเวล่ำเวลา จิ้มๆๆๆๆร่ายยาวเพื่อเตือนเค้าหรอก ว่าเค้าทำอะไรลงไปบ้าง
ครั้งที่แล้วก็เพราะไม่คิดไงว่าจะไปพูดอีก สรุป พูดครับ ไร้สำนึก ที่สุด

ใครจะอยากให้ครอบครัวรับรู้หึ ผญ. ที่ในนี้รับงาน ครอบครัวรู้งั้นสิ
แล้วพี่ๆที่เค้าดูแลน้องหลายๆคน เค้าไม่เห็นจะต้องไปแจ้งให้ทางบ้านน้องทราบเลยว่าน้องเอามันมาก__

ไม่เคืองไรหรอก แต่พอเข้าใจถ้าจะแย้งโน่นนี่นั่น
ใครจะเชื่อล่ะ ว่ามันจะมีคนเลือกใช้วิธีบ้าๆแบบนี้  พอเกินจุดที่สบายใจ ใครมันจะอยากคุย ?
=รู้ไหมว่าพี   'เกลียดแมว'  มากเลยนะ
(ทำไมอ่า มันน่ารักดีออก)
=ก็เพราะพี่  'รักหนู'  มากกว่าไง :)

GDel12345

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
  • งามไส้
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 06:05:47 AM »
ตกลง ผมผิดอ่ะ ไม่น่ามาโพสตอบแต่แรกใช่มะ

เอ้า ขอแก้ตัวนิดนึงนะ ผมชอบแถจนสีข้างถลอก

ที่ร่ายมาเพราะอยากรู้เหตุผลที่โดนลบ อันนี้ผมเก็จแต่แรกละนะ
18+ นี่ไม่แรงหรอกครับ วันใสกิ๊กเลยนะ แรงต้อง25+ 
และน้องพิมพ์ว่า (อ้าวการบ้าน ก็มี ซึ่งยังไม่ได้เข้าไปอ่าน เลยกะว่าจะอ่าน )
ผมก็เลยเกิ้นๆว่ากระทู้ที่พี่เขาเขียนน่ะแนวไหน  ทีหลังก็บอกดิว่าได้อ่านแล้ว พี่ก็อปไว้ให้อ่านละ
ผมก็คงแสดงเจตนารมณ์ไม่ชัดว่า กระทู้มันอาจไม่เหมาะสมเลยโดนลบ

และนี่อะไร ผมเข้าใจ ใครๆก็เข้าใจว่าต้องการหาเงิน และคุณรับงานแรง ไม่มีใครว่าคุณหรอกครับ
และยังไม่ได้บอกว่าน้องขอความดีความชอบ (การบ้านมาแบบโดนบีบหรอ หู๊ย....) เหรอ???????
(หนูเลยไลน์ไป ขอให้พี่เค้าช่วยลงการบ้านให้หน่อยว่า หนูมีตัวตน หนูรับงานจริงๆ)
ผมคงตาลาย อ่านไปก็ประมวลผลไปด้วย เลยแสดงความคิดเห็นว่า [โอเคว่าน้องให้พี่เขาเขียน ซึ่งก็เป็นสิทธิ์ของพี่คนที่
จ้างน้องที่เขาจะเขียนแชร์อย่างไรก็ได้ อนึ่งเป็นการโฆษณะว่า น้องรับงานน้า ดีน้า แต่การเขียนออกมา
เป็นแนวแชร์ประสบการณ์ อย่างที่พี่เขาเขียนนั้น อาจตรงเกินไปหน่อย ผมเข้าใจตรงนี้นะ และทุกคนที่ได้อ่านก็เข้าใจ]

มีไรอีก ลำบากอ่ะจอโทรศัพท์เล็ก ต้องใต่ไปดูคอมเม้นท์เดิมอีก -*-

(แล้วถ้าอันของการบ้านหนูแรง กระทู้อื่นแรงกว่ามากมาย ) ว๊าววววว กระทู้น้องอาจมาแปลกมั้งครับ น่าลอกเกินไปมั้ง
ของคนอื่นเขาจ้างเที่ยว เรื่องงานแรงบนเตียงคนอื่นเขาเป็นโมเม้นท์ส่วนตัวนะ หรือผมพลาดของดีไปเหรอ ชี้แนะผมด้วยครับ

ต่อมา ผมไม่ได้ห้ามคุณ แค่แนะนำครับ ผมก็ว่าผมชัดเจนแล้วนะ
อ้อ มีอะไรที่มันโหดร้ายน้ำเน่ากว่าเรื่องของน้องอีกเยอะครับ

ผมเคืองน้องตรงว่าผมไปแย้งน้องนี่ล่ะ
(อธิบายให้หนูเข้าใจที หนูทำผิดกฏอะไรหรือป่าว) และผมคงผิดที่ไปแย้งว่า[พี่ว่าน้องไม่ได้ผิดอะไรหรอกครับ]

กระทู้น้องอ่ะ PMหรือMailถามแอดมินไป หรือยัง จะได้รู้เหตุผลไง
ส่วนเรื่อง คนที่มันเอาเรื่อง เอาน้องมันส์มากไปบอกครอบครัว คนแบบนี้ ถ้ามันเก่า กับมันใหม่ ยังเล่นเว็บอยู่ มันคงอ่านหรอก?

เย้ เย้ ไม่ต้องนั่งอ่านเป็นนานละนะ

ที่น้องร่ายมาเพราะอยากรู้เหตุผลที่กระทู้โดนลบพร้อมกัน คือกระทู้การบ้านกับกระทู้โพสรับงานของน้อง
(ถ้ามันจะหาย อะไรยังไง ควรแจ้งกันหน่อยป่ะ รึยังไงถ้ามีคนแจ้งลบ บอกเป็นพวกหลอกลวงเค้าก็ลบ โดยไม่ถามจขกทหน่อยหรอ)
อันนี้ผมสนับสนุน คงรอแอดมินพิจารณา ว่าคราวหน้าจะลบอะไรต้องมาแจ้งจขกท.ก่อนไหม

สติมา ปัญญาเกิด      อารมณ์มา หายนะเกิด

=รู้ไหมว่าพี   'เกลียดแมว'  มากเลยนะ
(ทำไมอ่า มันน่ารักดีออก)
=ก็เพราะพี่  'รักหนู'  มากกว่าไง :)

Stay away

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 140
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 06:11:36 AM »
ปวดหัว **08**

ยาวเกิ๊น  **07**
Switched off

น้องเป็ด

• People Like This 214
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 07:55:48 AM »
เห็นตั้งแต่เมื่อคืนแค่ ยาวไป ขี้เกียจอ่าน  **30** **30**

วันนี้เลยเข้ามาอ่านคอมเม้นท์
โอเคสรุปพอเข้าใจล้ะ   **25** **25**

Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

Stay away

• *
  • People Like This 140
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 07:57:26 AM »
เห็นตั้งแต่เมื่อคืนแค่ ยาวไป ขี้เกียจอ่าน  **30** **30**

โอเคสรุปพอเข้าใจล้ะ   **25** **25**

นานะ ขอสรุปหน่อย  41
Switched off

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 08:16:50 AM »

นานะ ขอสรุปหน่อย  41

ต้องกระซิบใกล้ ๆ หู  **34**
ชู่วววววววววววววววว พ่นลมใส่ทีนึง
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 09:05:33 AM »
ก่อนเข้าเวปมาได้อ่านมั้ยค่ะ ได้กดยอมรับหรือป่าว เปิ้ลว่าถ้าผิดกฎแบบเห็นได้ชัด admin ลบก็ไม่ใช่เรื่องแปลก คงไม่จำเป็นต้องบอก จขกท. ด้วยมั้ง

กระทู้การบ้าน 18+ ผิดเต็มๆ แล้วก็เห็นพี่หลายคนที่มาคอมเม้นท์เห็นว่าสมควรลบด้วย

คงตอบได้ สั้นๆ เท่านี้จริงๆ  **38**

หากน้องจะถามว่ากระทู้อื่นรับงานมีเยอะแยะทำไมไม่ลบ พี่ขอตอบแทนว่ามันคงไม่โจ่งแจ้งเท่ากระทู้นั้นค่ะ

ส่วนน้องจะหาวิธียื่นยันตัวเองจริงๆ ในการรับงาน พี่ว่าหาทางอื่นดีกว่าค่ะ

แต่กระทู้นี้คงเป็นการยืนยันตัวตนน้องได้เหมือนกัน ลองคิดอีกด้านนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2014, 09:48:35 AM โดย _ple_ »
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

น้องเป็ด

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 09:44:28 AM »
ก่อนเข้าเวปมาได้อ่านมั้ยค่ะ ได้กดยอมรับหรือป่าว เปิ้ลว่าถ้าผิดกฎแบบเห็นได้ชัด admin ลบก็ไม่ใช่เรื่องแปลก คงไม่จำเป็นต้องบอก จขกท. ด้วยมั้ง

กระทู้การบ้าน 18+ ผิดเต็มๆ แล้วก็เห็นพี่หลายคนที่มาคอมเม้นท์เห็นว่าสมควรลบด้วย

คงตอบได้ สั้นๆ เท่านี้จริงๆ  **38**

หากน้องจะถามว่ากระทู้อื่นรับงานมีเยอะแยะทำไมไม่รับ พี่ขอตอบแทนว่ามันคงไม่โจ่งแจ้งเท่ากระทู้นั้นค่ะ

ส่วนน้องจะหาวิธียื่นยันตัวเองจริงๆ ในการรับงาน พี่ว่าหาทางอื่นดีกว่าค่ะ

แต่กระทู้นี้คงเป็นการยืนยันตัวตนน้องได้เหมือนกัน ลงคิดอีกด้านนะ

เห็นด้วยกับพี่เปิ้ลค่ะ
เเต่ ก็ถ้าจะยืนยันตัวเอง ตอนนี้เวปก็มีให้เวอรีฟาย เพื่อยืนยันว่าตัวเองมีจริงแล้ว
จขกท ก็ลองยืนยันดูนะคะ เป็นอีกทางหนึ่ง  **04**

ปล. ไปบอกเค้าแต่เรายังไม่เวอรีฟาย กำกำ  **26**

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 02:27:43 PM »
+1 คุณGDel12345 และคุณ _ple_ ค่ะ
 **26**  **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย