ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจเล็ก ๆ กับน้องสาวคนนึง ....  (อ่าน 3170 ครั้ง)

chaopraya

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ความประทับใจเล็ก ๆ กับน้องสาวคนนึง ....
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 02:29:04 PM »
ดีใจด้วยนะครับ สำหรับความประทับใจ ผมว่าการที่คนๆหนึ่งเต็มใจที่จะให้
และอีกคนๆหนึ่งก็ตั้งใจที่จะรับ จะไปด้วยกันได้ ถ้าไม่มีความโลภหรือไม่พอดี
ความพอใจทั้งสองฝ่ายจะทำให้โลกน่าอยู่ขึ้นครับ 41
ขงเบ้ง กล่าวไว้ว่า..............
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
Re: ความประทับใจเล็ก ๆ กับน้องสาวคนนึง ....
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 12:29:53 AM »
อยากมีการบ้าน กับ จขกท บ้างจังเลย  **36** 41 สนใจเปลี่ยนจาก สาวๆ มาเป็น
คนชรา วัยเดียวกันไหมครับ  **30** **34** **39** **06** **02**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้