ผู้เขียน หัวข้อ: ^w^ อยากรักนู๋ให้ได้มากกว่าทุกคนที่นู๋คบมา ^w^ แค่ได้ยินแค่นี้ก็สุขใจ  (อ่าน 4898 ครั้ง)

..StAnG..

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
  • สวัสดี..โลกสีเทา
ขอบคุณที่พี่เข้ามาในชีวิตนู๋
ขอบคุณที่คอยเติมในสิ่งขาดหาย
ขอบคุณที่คอยดูแลเอาใจใส่
ขอบคุณที่มอบความรู้สึกดีๆให้ตลอดมา
ขอบคุณที่คอยสั่งสอนและซับน้ำตา
ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่าพี่รักนู๋มากแค่ไหน

ไม่ว่าความสัมพันธ์แบบนี้จะเรียกว่าอะไร แต่นู๋ก็สุขใจทุกครั้งที่อยู่ใกล้ๆพี่

นู๋สัญญาว่านู๋จะรักให้เป็น หากวันไหนถ้าเราต้องจากกัน พี่จะอยู่ในใจนู๋ตลอดไป
=T_T= นู๋คงผิดมากใช่มั้ยที่เดินทางสายนี้...ขอบคุณ wlg. หวังว่า เราจะไม่ได้พบกันอีก =T_T=

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
ดีใจด้วยนะค่า ที่ได้รับความรุ้สึกดีๆ
ที่ผู้หญิงทุกคนต้องการ **02**

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
ผู้หญิงคงไม่ต้องการอะไรมากไปกว่า "การใส่ใจ" 41  41
ใส่ใจในทุกๆเรื่องของเทอ ก้อแค่นั้น **36**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

..StAnG..

• Newbie
  • *
 **36** จะมีซักกี่คนที่คอยถาม ตังนู๋หมดยัง ปีใหม่นี้อยากได้อะไร คิดออกแล้วบอกด้วยนะ

**02** จะมีซักกี่คนที่คอยจ้ำจี้ จ้ำไช เฝ้าคอยคิดที่จะให้นู๋มีอนาคตที่มันคง

**06** จะมีซักกี่คนที่บอกกับนู๋เสมอว่าหากเราจะเลิกกันนู๋จะต้องดีขึ้นและมั่นคงมากกว่านี้พี่ถึงจะปล่อยนู๋ไป

**39** จะมีซักกี่คนที่คอยบอกกับนู๋ว่าไม่ต้องขาวต้องสวย แต่ต้องสวยที่สมองและหัวใจ

**32** ถึงแม้เราจะไม่ค่อยมีเวลาเจอกันแต่ใช้ทุกวินาทีที่อยู่ด้วยกันคุ้มค่าที่สุด
=T_T= นู๋คงผิดมากใช่มั้ยที่เดินทางสายนี้...ขอบคุณ wlg. หวังว่า เราจะไม่ได้พบกันอีก =T_T=

~monin~

• People Like This 580
น่ารักชะมัดเลย  41
อยากตะโกนว่าอิจฉามากค่ะ
ดีใจด้วยนะค่ะ
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

EOs

• People Like This 155
เจอคนดี ก็ต้องทำตัวให้ดี ให้น่ารัก ไม่ได้ไล่นะครับ แต่อย่าเข้ามาอีกเลยใน web นี้ ทำตัวให้เป็นที่ไว้ใจของพี่เค้า   รู้ยัง  ^ ^
ไม่ต้องสวยเหมือน Pretty แค่น้องหุ่นดี หน้าตาน่ารักก็พอ

..StAnG..

• Newbie
  • *
เจอคนดี ก็ต้องทำตัวให้ดี ให้น่ารัก ไม่ได้ไล่นะครับ แต่อย่าเข้ามาอีกเลยใน web นี้ ทำตัวให้เป็นที่ไว้ใจของพี่เค้า   รู้ยัง  ^ ^

หากไม่ไว้ใจกันคบกันในฐานะอะไรคงไปไม่รอด คนที่คิดจะทรยศหลอกลวงกันอยู่สถานที่แบบไหนก็ทำได้

ที่นี่เป็นที่ ที่ทำให้เราเจอกันทำไมต้องออกไปด้วยค่ะ หากนู๋ทำให้พี่เค้าสบายใจไม่ได้ เค้าคงไม่ทำดีกับนู๋ขนาดนี้

เราให้อิสระต่อกัน  คบกันแบบใจแลกใจ ไม่เคยตกลงรายเดือน เพียงต่างฝ่ายต่างต้องรู้จักให้โดยไม่ต้องร้องขอเท่านั้น

ที่สำคัญพี่เป็นคนบอกให้เล่นเวปต่อไปเถอะเพราะนู๋ขี้เหงา =^_^=

หากนู๋จะมีแฟนและมีครอบครัวที่อบอุ่นพี่เค้าก็ยินดี เพราะมันจะทำให้นู๋มีความสุขมากขึ้น แต่คนคนนั้นต้องดูแลนู๋ให้ดีกว่าเค้า พี่เค้าขอแค่นี้

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
เดี๋ยวไปบอกให้น้องมาเขียนให้เราแบบนี้มั่งดีก่า

ยินดีด้วยนะครับน้องสตางค์

..StAnG..

• Newbie
  • *
เดี๋ยวไปบอกให้น้องมาเขียนให้เราแบบนี้มั่งดีก่า

ยินดีด้วยนะครับน้องสตางค์

**36** พี่เค้าไม่ได้บอกให้นู๋เขียนหรอกค่ะ แต่มันเป็นสิ่งที่อยากทำให้โดยไม่ต้องร้องขอหรือบังคับ  เหมือนที่พี่เค้าทำให้นู๋หลายๆเรื่อง ^^ **26**

พี่เพิ่งมาเห็นกระทู้ บอกซึ้งใจจัง ไม่คิดว่าจะเขียนกระทู้ให้ด้วย มีแซวด้วยว่าทำไมไม่เขียนตอนที่หนีเที่ยวแล้วโดนจับได้ด้วยหล่ะ  **25**

ก็พี่อ่ะพูดแบบนี้นู๋ไปไม่เป็นเลย รักนะจุ๊บๆ  **39**

lean

• Full Member
  • People Like This 34
นู่คงมีส่วนดีที่ทำให้พี่เค้าประทับใจมาก  เค้าจึงดูแลเอาใจใส่นู๋อย่างดี **04**
แต่ทำไมต้องหนีเที่ยวหล่ะ  โดนจับได้แล้วเข็ดรึป่าว **40**
ก็ขอให้รักกันนานๆนะ **38**