ผู้เขียน หัวข้อ: จ๋องมาเตือนภัย ถ้าไม่อยาก S.E.X เสื่อม  (อ่าน 2868 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: จ๋องมาเตือนภัย ถ้าไม่อยาก S.E.X เสื่อม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 05:58:55 AM »
จูขอมาเพิ่มอีกอย่างนะคะพี่จ๋อง

....บุหรี่.... **21**

อ้อ.... ใช่ค่ะ
บุหรี่ก็ไม่ดี

งั้นหนูจูต้องหาอย่างอื่นให้ลุงแทนนะคะ  41

คงยากค่ะพี่จ๋อง ลุงสูบมานานแล้ว จูได้แต่คอยปรามๆ

ให้ลุงสูบน้อยลง หนอนไม่แข็งขึ้นมามีงอนอ่ะ **20**

พี่จ๋องแนะนำ... หนูจูดู.ด.อย่างอื่นให้รู้แล้วรู้รอดไป...   **02**

พอลุงติดใจก็บอก...
ลุงไม่เลิกดู.ด... หนูจูก็ไม่ดู.ด....  **30**

แซวขำๆนะคะ อย่าถือสาพี่  **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: จ๋องมาเตือนภัย ถ้าไม่อยาก S.E.X เสื่อม
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 09:09:44 AM »
จูขอมาเพิ่มอีกอย่างนะคะพี่จ๋อง

....บุหรี่.... **21**

อ้อ.... ใช่ค่ะ
บุหรี่ก็ไม่ดี

งั้นหนูจูต้องหาอย่างอื่นให้ลุงแทนนะคะ  41

คงยากค่ะพี่จ๋อง ลุงสูบมานานแล้ว จูได้แต่คอยปรามๆ

ให้ลุงสูบน้อยลง หนอนไม่แข็งขึ้นมามีงอนอ่ะ **20**

พี่จ๋องแนะนำ... หนูจูดู.ด.อย่างอื่นให้รู้แล้วรู้รอดไป...   **02**

พอลุงติดใจก็บอก...
ลุงไม่เลิกดู.ด... หนูจูก็ไม่ดู.ด....  **30**

แซวขำๆนะคะ อย่าถือสาพี่  **25**

เห็นภาพเลยค่ะพี่จ๋อง **30** **30** **30**
In my new Version

smilezaa_teerak

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 01:05:50 AM »
เแล้วผู้หญิงอย่างรากิน ทั้งหมด ข้อ1-5 เลย จะsex เสื่อมมั้ยคะจ๋อง
Smlieza.
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
โสดอยู่รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง รู้ยัง
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
เว้นห้องใจ ว่างไว้ให้เธอ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 08:13:31 AM »
เแล้วผู้หญิงอย่างรากิน ทั้งหมด ข้อ1-5 เลย จะsex เสื่อมมั้ยคะจ๋อง

แหะๆ ไม่มีผลกับผู้หญิงค่ะ โดยปกติเรื่องความเสื่อมมักเกิดกับฝ้ายชายมากกว่า ประเภทนกเขาไม่ผงาดหัว  **25**

หญิงเรา มีปัญหาแค่ไม่มีอารมณ์ จากสภาวะแวดล้อม อาหารไม่ค่อยมีผลนะคะ

**04**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 09:43:53 AM »
ช่วงนี้เดินสายตรวจงาน ตจว ทั้งอาทิตย์ ความเครียดสะสมทั้งที่น่าจะได้ผ่อนคลายจากการเดินทางเที่ยว    สงสัยน้องจ๋องจะเตือนผิด.  พี่ดื่มทีไรคึกทุกที
แต่ถ้าวันไหนไม่ได้ดื่มพาลหมดอารมณ์.  ง่วงนอน.    แต่กาแฟนี่จริงทำให้เสื่อมได้.   เพราะเคยเจอสาวนอกวงการพาไปกินสตาร์บัค เล้นเอาง่วงอยากกลับบ้านนอนสุดขีด. ขนาดเข้าไปฉี่ในห้องน้ำยังอยากหลับเลย อนุภาพเสื่อมรุนแรงจริงๆ.   เลยชักสงสัยว่าพวกชอบไปนั่งแช่กะละมังอยู่ในสตาร์บัคนี่สงสัยเป็นพวกขันที

smilezaa_teerak

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
  • ยินดีที่ได้รู้จักมิตรภาพดีๆค่ะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 12:38:49 PM »

แหะๆ ไม่มีผลกับผู้หญิงค่ะ โดยปกติเรื่องความเสื่อมมักเกิดกับฝ้ายชายมากกว่า ประเภทนกเขาไม่ผงาดหัว  **25**

หญิงเรา มีปัญหาแค่ไม่มีอารมณ์ จากสภาวะแวดล้อม อาหารไม่ค่อยมีผลนะคะ

**04**
55555555. อะเครค่าา.  **11**
Smlieza.
อยากร้องดัง ๆ ว่าฉันยังโสดรู้ไหม
ถ้าเป็นเธอไม่ต้องหวั่นใจ ฉันรอให้มาขอเบอร์
ตอนนี้กำลังอยากเห็นคนกล้านะเออ
เว้นห้องใจ ว่างไว้ให้เธอ
ถ้าเธอโทร.มานัดเจอ โสดเสมอทุกเวลา

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 18, 2015, 01:02:17 PM »
ช่วงนี้เดินสายตรวจงาน ตจว ทั้งอาทิตย์ ความเครียดสะสมทั้งที่น่าจะได้ผ่อนคลายจากการเดินทางเที่ยว    สงสัยน้องจ๋องจะเตือนผิด.  พี่ดื่มทีไรคึกทุกที
แต่ถ้าวันไหนไม่ได้ดื่มพาลหมดอารมณ์.  ง่วงนอน.    แต่กาแฟนี่จริงทำให้เสื่อมได้.   เพราะเคยเจอสาวนอกวงการพาไปกินสตาร์บัค เล้นเอาง่วงอยากกลับบ้านนอนสุดขีด. ขนาดเข้าไปฉี่ในห้องน้ำยังอยากหลับเลย อนุภาพเสื่อมรุนแรงจริงๆ.   เลยชักสงสัยว่าพวกชอบไปนั่งแช่กะละมังอยู่ในสตาร์บัคนี่สงสัยเป็นพวกขันที

ไม่จริงง่ะ...

วันนั้นพี่ป๊อปก็ดื่ม ไม่เห็นจะคึกเลย

สงสัยจ๋องไม่ดึงอารมณ์เอง  **21**

ooวายุoo

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 07:49:51 AM »
ขอยาด จด จด จด ค้าบบ
 **04**
แค่..เงา

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 22, 2015, 08:31:14 AM »
ขอยาด จด จด จด ค้าบบ
 **04**

ยินดีค่า
จ๋องสนับสนุนสมรรถภาพที่แข็งแรงอยู่แล้ว  41