ผู้เขียน หัวข้อ: ^w^ อยากรักนู๋ให้ได้มากกว่าทุกคนที่นู๋คบมา ^w^ แค่ได้ยินแค่นี้ก็สุขใจ  (อ่าน 4852 ครั้ง)

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
 **02** แบบเค้าเรียกว่า สุขใจทั้งผู้ให้และผู้รับ **06**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
โอกาสที่จะเจอแบบนี้น้อยครับ
เมื่อเจอแล้วก็ต้องรู้จักคุณค่าและเอาใจใส่ดูแลให้ดี
เราก็เป็นตัวเรา
เขาก็เป็นตัวเขา
ตัวเราอย่างที่เราเป็นและตัวเขาอย่างที่เขาเป็นมันเข้ากันลงตัวดี
[/size][/color]

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

..StAnG..

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
  • สวัสดี..โลกสีเทา
 **36** จะไม่ได้เจอกันเกือบ 2 อาทิตย์ อยากบอกพี่ว่า นู๋คิดถึงมากๆ รักและห่วงใยมากขึ้นทุกวัน  **06**
=T_T= นู๋คงผิดมากใช่มั้ยที่เดินทางสายนี้...ขอบคุณ wlg. หวังว่า เราจะไม่ได้พบกันอีก =T_T=

..StAnG..

• Newbie
  • *
7 เดือนแล้วที่เรารู้จักกัน รัก และห่วงใยมากขึ้นทุกวัน อาจจะมีน้อยใจพี่บ้างในบ้างเรื่องแต่นู๋ก็ยังเป็นเด็กดีของพี่เสมอ

ขอบคุณที่อุตสาห์ขับรถไปทานอาหารทะเลสดๆ ขอบคุณที่คอยห่วงใยและไถ่ถามกัน ขอบคุณที่ให้กำลังใจกันทุกๆ วัน

ไม่ต้องหวง และ ห่วงนู๋นะ นู๋เป็นเด็กดีของที่รักเสมอ

=T_T= นู๋คงผิดมากใช่มั้ยที่เดินทางสายนี้...ขอบคุณ wlg. หวังว่า เราจะไม่ได้พบกันอีก =T_T=

tsukudo

• Newbie
  • *
ฟังแล้วีจังรักษาเอาไว้เท่าที่สามารถนะครับ

..StAnG..

• Newbie
  • *
ฟังแล้วีจังรักษาเอาไว้เท่าที่สามารถนะครับ

นู๋คงรักษาไว้ไม่ได้หรอกค่ะ ถ้าพี่เค้าไม่อยากรักษาไว้เหมือนกัน  **36**

Foxface

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
7 เดือนแล้วที่เรารู้จักกัน รัก และห่วงใยมากขึ้นทุกวัน อาจจะมีน้อยใจพี่บ้างในบ้างเรื่อง

น้อยใจเรื่องอะไรหว่า  **40**
บอกให้รู้บ้างน้า จะได้ไม่ทำอีก **34** **26**

..StAnG..

• Newbie
  • *
7 เดือนแล้วที่เรารู้จักกัน รัก และห่วงใยมากขึ้นทุกวัน อาจจะมีน้อยใจพี่บ้างในบ้างเรื่อง

น้อยใจเรื่องอะไรหว่า  **40**
บอกให้รู้บ้างน้า จะได้ไม่ทำอีก **34** **26**

.Jasmine

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 40
  • Sexy
กระทู้นี้น่ารักจังค่ะ ยังเหลือมั้ยนะ ผช แบบนี้  ..อยากได้41 41