ผู้เขียน หัวข้อ: หมาเหงาTT แต่บอกใครไม่ได้  (อ่าน 1304 ครั้ง)

CmGIG

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
หมาเหงาTT แต่บอกใครไม่ได้
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 09:18:30 AM »
ที่ว่าหมาเหงา เราเหงาเองค่ะ เหงาแบบหมาๆเลยแหละ อยากมีโมเม้นมุ้งมิ้ง ฟรุ้งฟริ้งบ้างอ่ะค่ะ...แต่ก็เคยมีนะ แต่ไม่รู้จะสานต่อยังไง เพราะไอดีไลน์เราน่ะมันกระจายไปหลายที่เลย โดยเฉพาะในเว็ปนี้ so, คนที่แอดมาส่วนใหญ่ก็เป็นคนในนี้สินะ คือเราอยากบอกว่าบางครั้งเราก็เจอคนที่ถูกใจนะ แล้วเค้าก็ดีกับเรามาก ช่วงเวลาที่อยู่ด้วยกันมีความสุขมากจริงๆค่ะ แต่เราไม่รู้ว่าเค้าเอาไอดีไลน์เรามาจากไหน ถ้าเค้าเอามาจากเว็ปนี้เค้าก็อาจจะไม่คิดอะไรจริงจังกับเราหรอกสินะ **07**

แค่นี้แหละ ไม่มีอะไร เห้อออออ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: หมาเหงาTT แต่บอกใครไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 08:52:44 AM »
ไปหาแมวมาวิ่งไล่ฟัดครับ

Happy New Year  **38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

nutchako

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 7
Re: หมาเหงาTT แต่บอกใครไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 09:20:42 AM »
เข้าใจค่ะแตเราผ่านช่วงนั้นมาและลองมองไปรอบตัวเราสิ มีอะไรสนุกๆทำเยอะ เราจากคนที่เป็นคนเงียบๆตอนนี้กลายเป็นคนไฮเปอร์ไปและ ตอนนี้มีแผนตั้งเป้าในชีวิตไว้หลายอย่างเลยเพราะจะทำให้ได้ก่อนแก่. **25**