ผู้เขียน หัวข้อ: หนึ่งวันเพลินๆ ที่มีความสุขของผม กับ nongaom  (อ่าน 2874 ครั้ง)

sunami

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
    สวัดดีคับทุกคน เป็นคนใหม่ที่เข้าเวปนี้มาไม่นาน แต่ก็หาข้อมูลมาเยอะพอสมควร โดยอ่านจากกระทู้ต่างๆ
ด้วยความที่อยากจ้างน้องเที่ยวซักคน เพราะยังไม่เคยจ้างใครเลย ก็ไปสะดุดเจอ น้องอ้อม ว่าเป็นคนนิสัยดี สนุก เฮฮา
ผมเลยว่าคงจะดี เราจะได้ไม่เกร็งในการเที่ยวครั้งแรก อีกอย่างน้องอ้อมคุยเก่ง ส่วนผมคุยไม่เก่ง มันน่าจะทำให้ผมรีแล็กซ์ แบบชิวว์ๆๆ
เลยติดต่อ PM ไปหาน้อง ได้คุยกันในไลน์ ก็รู้สึกน้องคุยดี เฮฮา ขนาดคุยทางไลน์ยังมันส์ เจอตัวจริงผมว่าคงสนุก
ไปรับน้องตอนบ่าย เพื่อเดินทางไปเมกา บางนากัน  ระหว่างทางตั้งแต่ขึ้นรถ จนถึงเมกา เราคุยกันตลอด น้องคุยเก่งจิงครับ ไม่มีช่วงเหงากันเลย
ทำให้ผมผ่อนคลายมาก  น้องสามารถสร้างบรรยากาศให้มันผ่อนคลายได้ และทำให้ผมหายเขิ้ลเป็นตัวเองได้ในเวลาไม่นาน
ผมว่ามันดีมากเลยนะ ผมก็ไม่ค่อยเดินเมกา เท่าไร แต่น้องอ้อมท่าทางจะเจ้าถิ่นเพราะผมอ่านการบ้าน ว่ามาบ่อย หวังจะพึ่งเธอ แต่ไม่ใช่เลยครับ
น้องเดินหลงทิศหลงทางมาก 555 ผมว่าน้องโก๊ะดีนะ ตลกด้วย น้องออ้มบอกไม่ใช่ทางที่เคยมา พาไปไม่ถูก และแล้วก็เป็นผมนี้แหละครับ
ที่พาน้องไปจนถึงโรงหนังได้ ระหว่างทาง จูงมือกันตลอด ไม่ได้ห่างกันเลยครับ อิอิ มาดูรอบหนัง น้องถามอยากดูเรื่องอะไร บอกไอฟาย
น้องบอกดีจังเลย อยากดูเรื่องนี้พอดี ซื้อบัตร ป๊อบคอร์นพร้อม นั่งคุยกันระหว่างรอหนังเข้า แหมคุยกันเพลินมาก เกือบเข้าโรงหนังไม่ทัน
ระหว่างหนังฉายมีความสุขมากครับ จับมือดูหนังทั้งเรื่อง หนังก็ตลก ส่วนผมก็รู้สึกโรแมนติก ไม่ขาดความอบอุ่นเลยยยยยยยย
ดูหนังเสร็จผ่านร้านชุดเสื้อผ้าน่ารักของผู้หญิง น้องอ้อม บอกขอแวะดูหน่อย แต่พี่ไม่ต้องซื้อให้นะค่า เด่วซื้อเอง รู้สึกดีครับ ที่น้องเป็นคนแบบนี้
ไม่ฉวยโอกาส น้องบอกมาช่วยเลือกหน่อยก็ช่วยกันเลือกครับ ได้ชุดน่ารักมา 2 ชุด น้องก็ไปลอง แต่พอออกมา น้องเปลี่ยนชุดใหม่ออกมาเลย สุดยอดอ่ะ ผมชอบเลย 555 น้องบอกดีไหม เหมือนได้มาเที่ยวกัน 2 วัน แล้วก็เดินไปหาอาหารทานกัน ร้านตำตำ ครับ อร่อยมากแต่ผมทานได้นิดเดียว เพราะว่าท้องไม่ดี แต่อาหารที่สั่งมาน้องจัดเกลี้ยงเลยครับ ดีนะนี้ที่มากับน้องอ้อม น้องเป็นคนที่ทานอาหารแล้วผมรู้สึกว่าอร่อยดีครับ เธอมีความสุขมาก ทำให้ผมมีความสุขไปด้วย ทานเสร็จแล้วอยากอยู่ต่อ แต่อาการผมไม่ค่อยดีครับ ตั้งแต่มาแล้ว รู้สึกเหมือนอาหารเป็นพิษจากอาหารที่ทานเมื่อวานอยากจะอาเจียนตลอดเวลา เลยบอกน้องอ้อมไป และพาไปส่งที่คอนโด
    สรุป การเที่ยวครั้งแรกกับน้องอ้อม ผมสนุกครับ รู้สึกดีมาก  น้องน่ารัก นิสัยดี คุยเก่งและเป็นกันเองมาก อีกอย่างความโก๊ะของน้องอ้อม ทำให้ผมไม่เบื่อเลยครับ
    ปล.พี่ยังติดของหวานน้องอ้อมอยู่นะจ้า ไปเที่ยวกันครั้งหน้า พี่จัดของหวานชุดใหญ่ให้เลยจ้า รับทราบนะครับ คุณหนู ผมตั้งฉายาใหม่ให้น้องอ้อมครับ เพราะชุดที่เธอใส่น่ารักมากกก

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: หนึ่งวันเพลินๆ ที่มีความสุขของผม กับ nongaom
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 10:33:26 PM »
น้องอ้อมน่ารักแบบนี้ พี่จ้างเที่ยวท่านอื่นๆ คงต่อคิวจ้างกันเป็นแถว

ท่าน sunami จ้างเที่ยวครั้งแรกก็ประทับใจในการจ้าง ประทับใจน้อง ... คงช่วยให้แนวการจ้างเที่ยวมีพี่จ้างดีๆ เพิ่มขึ้น

+1 ให้ท่าน sunami นะครับ กลับมาส่งการบ้านดีๆอีกนะครับ

**26**

Justforfun;)

• People Like This 208
  • ฤกษ์งาม กามดี (づ ̄ ³ ̄)づ
Re: หนึ่งวันเพลินๆ ที่มีความสุขของผม กับ nongaom
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 02:19:00 PM »
 **32** **32** **32**
มาออนเซนคอนฟวยให้อีกเสียงว่านางคึกมว้าก คุยจนลิงหลับไปทั้งฝุง ตื่นมาแดรกกล้วย จนหลับไปอีกตื่น นางยังเม้าสไม่หยุด  **30** **30** **30**
แปะๆชื่นชมนางค่า ลิโพเรียกเพ่  **22**
I love being married. It's so great to find that one special person you want to annoy for the rest of your life.
(づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ      (づ ̄ ³ ̄)づ

sunami

• Newbie
  • *
  • People Like This 28
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 03:05:22 PM »
**32** **32** **32**
มาออนเซนคอนฟวยให้อีกเสียงว่านางคึกมว้าก คุยจนลิงหลับไปทั้งฝุง ตื่นมาแดรกกล้วย จนหลับไปอีกตื่น นางยังเม้าสไม่หยุด  **30** **30** **30**
แปะๆชื่นชมนางค่า ลิโพเรียกเพ่  **22**

จริงเลยครับน้องคุยเก่งสุดๆ ใครอยู่ด้วยไม่มีเบื่อ

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 05:57:23 PM »
การบ้านน่ารักจังเลยค่ะ เอารูปของกินมาลงเผื่อกันบ้าง

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 07:57:18 PM »
แค่นี้ก็หวานแล้ว  **39** **39**
+1 ขอบคุณที่แบ่งปันจ้า
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

คุณชญา

• Full Member
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 01:20:53 PM »
อิจฉาตาร้อนผ่าวๆ
!!!ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า...ชอบคนบ้าเชิญป้ายนี้!!!

ลุงแก่ แห่ระเบิด

• People Like This 71
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:20:44 PM »
แอบมาเสพย์กระทู้การบ้านน้องอ้อม

maodiff

• People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 10:32:54 PM »
น้องอ้อม ยังคุยเก่ง และ กินเก่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกก เหมือนเดิม

+1 ไลค์ให้นะครับ จขกท

**26**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด