ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง... ทริปส่งท้ายปี เจ้าพระยา ชิงช้า เยาวราช....  (อ่าน 7734 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
ข้าวแกงกะหรี่ กับ เป็ด ทำไมมันลอยเด้งออกมาดูน่าทานแบบนี้คะ

น้ำลายจิไหล(^○^)

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
การบ้านที่น่าอิจฉาอีกแล้ว

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้มีความสุขทุกๆ ปีนะคะ

**26**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
+1 ทริปน่าสนุกจัง

ขอบคุณที่แบ่งปันจ้า **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

slow

• People Like This 2111
เยาวราช  **19** **12** **24**

จร้า...หากมีเวลาว่างก็ไปหาของอร่อยๆทานที่นี่นะครับ ไม่ผิดหวัง

**36**

slow

ทริปสนุกจังเลยค่า ที่พี่ไปมา
อ้อมยังไม่เคยไปซักกะที่เลย
อยากนั่งชิงช้าสวรรค์ อาหารก็น่าอร่อย
แนวเลย เดินหาของทาน ชอบจริงๆ
มีโอกาศ จะขอตามรอยพี่ Slow นะค่า 41

ยินดีเลยครับน้องอ้อม ...ขึ้นรถ ลงเรือ เที่ยวไปทั่ว หาของกินอร่อยๆ

เป็นการใช้เวลาที่สนุก และมีความสุขมากครับ

ยังคงรอตามอ่านการบ้านน่ารักๆ ของน้องอ้อมตลอดนะครับ

**32**

slow

ข้าวแกงกะหรี่ กับ เป็ด ทำไมมันลอยเด้งออกมาดูน่าทานแบบนี้คะ

น้ำลายจิไหล(^○^)

เห็นน้องถั่วลงรูปอาหารในกระทู้ของเราแล้วก็อดคิดไม่ได้ว่า น้องถั่วจะจ้ำม่ำขนาดไหน

คงน่ารักน่าดู.... **36**

slow

การบ้านที่น่าอิจฉาอีกแล้ว

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้มีความสุขทุกๆ ปีนะคะ

**26**

สวัสดีปีใหม่ครับคุณ _ple_ ขอให้มีความสุขเช่นกัน

การบ้านนี้ก็เป็นการบ้านกินเที่ยวธรรมดา...แค่อยากแชร์กันสนุกๆ เพราะชอบห้องการบ้านตั้งแต่เข้ามาใหม่ๆ

พอมีโอกาสเลยอยากช่วยกันบ้าง สนุกดีครับ

**10**

slow

+1 ทริปน่าสนุกจัง

ขอบคุณที่แบ่งปันจ้า **26**

ยินดีครับน้อง IS_BarBeQ ที่ดูยังงัยก็ไม่เตี้ยดำ...ถ่อมตัวนะ

**04**

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
ยินดีครับน้อง IS_BarBeQ ที่ดูยังงัยก็ไม่เตี้ยดำ...ถ่อมตัวนะ

**04**
โอ้.....สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะคะ

คิดสิ่งใดขอให้สมซึ่งปรารถนา มั่งมีเงินทอง สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครังจ้า **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Stay away

• *
  • People Like This 140
รูปสวยครับ ผช ที่น่าอิจฉาที่สุดคนนึงใน wlg สาวเพียบบบ  **39**

ไม่หรอกครับท่าน BadboyZreturn ผมเจอแค่น้องจ้างเที่ยวที่รุ้จักกันมานานแล้วไม่กี่คน

เวลาว่างตรงกันก็จะชวนไปหาไรทานตามประสา....

เคยเจอน้องพิ้งค์ที่น่ารักของท่าน BadboyZreturn น้องยังชมว่าเป็นพี่ที่ใจดี สุภาพ เลยครับ

**26**

จุ๊ จุ๊ เดี๋ยวคนรู้หมดว่าผมไม่เกรียน ห้าาา  **34**
Switched off