ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง... ทริปส่งท้ายปี เจ้าพระยา ชิงช้า เยาวราช....  (อ่าน 7709 ครั้ง)

คุณชญา

• Full Member
  • People Like This 13
ทริปนี้น่าสนุกมากเลยค่ะ เห็นแล้วหิวสุดพลัง

เป็นคนกลัวความสูงนะคะ แต่จะตามรอยชิงช้าดู อยากรู้ว่าจะแกว่งรึเปล่า คริคริ

**30**

บ้า มาก มั้ย?  **30**

บ้ามากกลัวคุยกันไม่รู้เรื่อง บ้าเจอบ้า  **34**

ลองดูจะรู้ว่าบ้าไม่บ้าค่ะ แต่สวย จบนะ

5555555

(เก๊าล้อเล่งน๊าาา)
!!!ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า...ชอบคนบ้าเชิญป้ายนี้!!!

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
          การบ้านท่าน Slow น่าอิจฉาทุกรอบ ดีใจแทนน้องๆ ครับที่มีพี่ที่น่ารัก
อบอุ่น สุภาพและใจดีมาจ้างเที่ยวแบบนี้ อ่านกระทู้นี้อิ่มแทนเลย ทานกันท้างงงง..วันจริงๆ
สงสัยต้องหาการบ้านมาส่งบ้างแล้ว อยากโดนอิจฉามั่งจัง...
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

slow

• People Like This 2111
          การบ้านท่าน Slow น่าอิจฉาทุกรอบ ดีใจแทนน้องๆ ครับที่มีพี่ที่น่ารัก
อบอุ่น สุภาพและใจดีมาจ้างเที่ยวแบบนี้ อ่านกระทู้นี้อิ่มแทนเลย ทานกันท้างงงง..วันจริงๆ
สงสัยต้องหาการบ้านมาส่งบ้างแล้ว อยากโดนอิจฉามั่งจัง...

อย่าอิจฉาผมเลยครับพี่ ... สาวๆที่ผมรู้จักก็มาจากพี่ kaptan แนะนำทั้งนั้น

นั่งคิด ถ้าพี่ส่งการบ้านจริงๆ ห้องนี้จะคึกคักมาก น่าจะมีสัก ร้อยการบ้านได้ 555

การบ้านนี้ก็เกิดจากความหิวอ่ะครับพี่ พี่ก็ทราบว่าน้องทานเก่งแค่ไหน แต่ไม่รุ้ทำไมน้องยังหุ่นดีอยู่ได้

**11**

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
ยังคงเป็นการบ้านมาตรฐานที่ดีเยี่ยมนะครับ ท่านพี่ slow

เห็นชื่อตั้งกระทู้การบ้าน นี่ฟินก่อนละครับ ยังไม่ต้องอ่าน  **02**

+1 ไลค์ให้ไปเลยครับ

**26**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด

slow

• People Like This 2111
ยังคงเป็นการบ้านมาตรฐานที่ดีเยี่ยมนะครับ ท่านพี่ slow

เห็นชื่อตั้งกระทู้การบ้าน นี่ฟินก่อนละครับ ยังไม่ต้องอ่าน  **02**

+1 ไลค์ให้ไปเลยครับ

**26**

แค่แวะมาเยี่ยมชมก็ขอบคุณครับ มีอะไรจะได้มาแชร์กัน

**32**