ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทาง... ทริปส่งท้ายปี เจ้าพระยา ชิงช้า เยาวราช....  (อ่าน 7750 ครั้ง)

Stay away

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 140
เอิ่ม พอพูดถึงน้องก็นึกขึ้นได้ ผมจำไม่เคยลืมเลยฮะ...เดินเข้าเซเว่น เป็นประตูแบบดึง ผมด้วยความเคยชินที่ทำอะไรคนเดียว มานานเปิดประตูได้ก็รีบ ลอดเข้าไปในร้าน ลืมไปว่ามีสาวสวยเดินตามหลังมา....ผลคือประตูหนีบน้องสิฮะ  **07** **07** แต่น้องก็น่ารัก บอกไม่เป็นไรๆ ....ผมนี่สำนึกผิด จนถึงปัจจุบัน.... **21** **21**
Switched off

KazAe

• *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
เอิ่ม พอพูดถึงน้องก็นึกขึ้นได้ ผมจำไม่เคยลืมเลยฮะ...เดินเข้าเซเว่น เป็นประตูแบบดึง ผมด้วยความเคยชินที่ทำอะไรคนเดียว มานานเปิดประตูได้ก็รีบ ลอดเข้าไปในร้าน ลืมไปว่ามีสาวสวยเดินตามหลังมา....ผลคือประตูหนีบน้องสิฮะ  **07** **07** แต่น้องก็น่ารัก บอกไม่เป็นไรๆ ....ผมนี่สำนึกผิด จนถึงปัจจุบัน.... **21** **21**

ห้าาาา เรียกร้องค่าศัลยกรรม ด่วน!!
ถึงขึ้นเสียโฉมเลยนะคะ แบบนี้อ่ะ  **12** **12**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

slow

• People Like This 2111

5555 ขนาดมากับสาวสวย ยังทำลืมน้องได้...

แต่หลังจากประตูหนีบ น้องก็คงไม่มีวันลืมท่านแน่ๆ

**30**

Stay away

• *
ความประทับใจแรก ที่ยากจะลืมเลือน  **07** **07**

slow

ยินดีครับน้อง IS_BarBeQ ที่ดูยังงัยก็ไม่เตี้ยดำ...ถ่อมตัวนะ

**04**
โอ้.....สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะคะ

คิดสิ่งใดขอให้สมซึ่งปรารถนา มั่งมีเงินทอง สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครังจ้า **26**

สวัสดีปีใหม่ครับ น้อง  IS_BarBeQ ... พรอันใดที่ส่งมา ขอให้ย้อนกลับไปเช่นกัน

แถมให้น้อง  IS_BarBeQ สวยขึ้น น่ารักขึ้นนะครับ

**26**

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022

สวัสดีปีใหม่ครับ น้อง  IS_BarBeQ ... พรอันใดที่ส่งมา ขอให้ย้อนกลับไปเช่นกัน

แถมให้น้อง  IS_BarBeQ สวยขึ้น น่ารักขึ้นนะครับ

**26**
สาธุ  ครับๆขอบคุณครับ
 เอ๋อๆไปบ้าง ขออย่าถือสาเลยนะขอรับ
 **26**  **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

slow

admin มี functionใหม่ๆมาให้ทั้งที ขออนุญาติ กด thank you ทุกท่านที่มาเม้นท์นะครับ

**26**

คุณชญา

• Full Member
  • People Like This 13
ทริปนี้น่าสนุกมากเลยค่ะ เห็นแล้วหิวสุดพลัง

เป็นคนกลัวความสูงนะคะ แต่จะตามรอยชิงช้าดู อยากรู้ว่าจะแกว่งรึเปล่า คริคริ

**30**
!!!ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า...ชอบคนบ้าเชิญป้ายนี้!!!

Stay away

• *
ทริปนี้น่าสนุกมากเลยค่ะ เห็นแล้วหิวสุดพลัง

เป็นคนกลัวความสูงนะคะ แต่จะตามรอยชิงช้าดู อยากรู้ว่าจะแกว่งรึเปล่า คริคริ

**30**

บ้า มาก มั้ย?  **30**

บ้ามากกลัวคุยกันไม่รู้เรื่อง บ้าเจอบ้า  **34**

slow

**30**

ทริปนี้ทั้งของกิน ทั้งบรรยากาศรอบข้างดีมากครับ  ... เพลิดเพลินกับการเดินหาของทาน

เวลาเปลี่ยนสถานที่ก็ไม่ต้องขับรถไปเอง สะดวกดีครับ

เรื่องความสูง ตอนแรกก็คิดว่าสบายๆ แต่พอขึ้นไปจริงๆ ก็น่ากลัวใช้ได้เลย

**25**