ผู้เขียน หัวข้อ: อยากปรึกษาค่ะ  (อ่าน 3976 ครั้ง)

ทูลหัวของบ่าว

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 16
  • เด็กดี
Re: อยากปรึกษาค่ะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 05:35:28 PM »
เจ้าของกระทู้ทำใจได้แล้วค่ะ  จริงๆนะจะหลงใครทั้งทีก้อโดนเค้าทิ้ง เห้อ  555 ถ้าไม่มีอะไรพอดีลองมาจูนกันไหม เผื่อจะลงตัว  **34**
น้อยคนที่จะเข้าใจเรา ไม่มีใครไม่หวังผลกับสิ่งที่เสียไป.

IS_BarBeQ

• Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 01:04:08 AM »
ดีแล้วนะคะที่ทำใจได้ เป็นกำลังใจให้นะ
และขอให้พบคนที่พอดีกับเรา และเราคือคนที่ใช่สำหรับเขาเร็วๆนะคะ

ของๆเรา ยังไงมันก็เป็นของๆเราอยู่วันยังค่ำ
ถ้าไม่ใช่ ต่อให้เราไขว่คว้าแค่ไหนก็ไม่ได้มา

และคนบางคน เขาอาจจะรู้สึกดีกับเรา แต่ไม่ได้หมายความว่าเราจะเป็นคนสำคัญของเขา
ยิ้มรับให้กับคำตอบที่ได้มา แล้วก้าวเดินต่อนะคะ วันพรุ่งนี้ยังมีเรื่องดีๆรออยู่
 **02** **06**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

ทูลหัวของบ่าว

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 16
  • เด็กดี
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 01:12:23 AM »
 **03**
ดีแล้วนะคะที่ทำใจได้ เป็นกำลังใจให้นะ
และขอให้พบคนที่พอดีกับเรา และเราคือคนที่ใช่สำหรับเขาเร็วๆนะคะ

ของๆเรา ยังไงมันก็เป็นของๆเราอยู่วันยังค่ำ
ถ้าไม่ใช่ ต่อให้เราไขว่คว้าแค่ไหนก็ไม่ได้มา

และคนบางคน เขาอาจจะรู้สึกดีกับเรา แต่ไม่ได้หมายความว่าเราจะเป็นคนสำคัญของเขา
ยิ้มรับให้กับคำตอบที่ได้มา แล้วก้าวเดินต่อนะคะ วันพรุ่งนี้ยังมีเรื่องดีๆรออยู่
 **02** **06**

ขอบคุนนะค้าาา
น้อยคนที่จะเข้าใจเรา ไม่มีใครไม่หวังผลกับสิ่งที่เสียไป.