ผู้เขียน หัวข้อ: .... ความน่ารักเสมอต้นเสมอปลายของ "ผู้ชายคนนี้ GoonerS" ....  (อ่าน 9299 ครั้ง)

Indus ♡

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 57
  • ขอบคุณ อู๊ดๆ....
หลังจากได้ทำความรู้จักใน pm และ line กันมาอยู่สักพักหน่อยๆ ก็ได้เวลา.... อ่อยเหยื่อๆให้พี่คนนี้ติดกับดัก Indus ซะทีๆ  555555   **30**  **30**

ครั้งแรกของหนู... (ที่เจอกันๆ)  กิกิ
ณ ร้านส้มตำ & ปลาเผา & จิ๋มจุ่ม
คุยกันเรื่อยเปื่อยไปทั่วจักรวาล แล้วก็เข้าเรื่อง
Indus : เพ่ๆ ไปกินส้มตำกับหนูไหม ?
เหยื่อๆ : ที่ไหนอ่ะ
Indus : ร้าน !!!
เหยื่อๆ : 555 แถวไหนหล่ะ
Indus : แถวๆ XXXXX (เซนเซอร์สถานที่) ^^
เหยื่อๆ : โอเคร แล้วเจอกัน แต่พี่คงไปถึงช้าหน่อย รถติด
Indus : ได้ค่ะๆ ไม่เป็นไร เจอกัน 1 ทุ่ม
เหยื่อยๆ : ครับๆ
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

Indus ♡

• *
หลังจากได้ทำความรู้จักใน pm และ line กันมาอยู่สักพักหน่อยๆ ก็ได้เวลา.... อ่อยเหยื่อๆให้พี่คนนี้ติดกับดัก Indus ซะทีๆ  555555   **30**  **30**

ครั้งแรกของหนู... (ที่เจอกันๆ)  กิกิ
ณ ร้านส้มตำ & ปลาเผา & จิ๋มจุ่ม
คุยกันเรื่อยเปื่อยไปทั่วจักรวาล แล้วก็เข้าเรื่อง
Indus : เพ่ๆ ไปกินส้มตำกับหนูไหม ?
Indus : แถวๆ XXXXX (เซนเซอร์สถานที่) ^^
เหยื่อๆ : โอเคร แล้วเจอกัน แต่พี่คงไปถึงช้าหน่อย รถติด
Indus : ได้ค่ะๆ ไม่เป็นไร เจอกัน 1 ทุ่ม
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

Indus ♡

• *

.....ช่วงระหว่างวัน เราก็ไลน์คุยกันทักทายกันปกติ....
Indus : อยู่ไหนแล้ว ไม่ต้องรีบนะคะ หนูก็สายยย 55555
เหยื่อยๆ : ใกล้แล้วครับ กำลังจะทางด่วน
Indus : เพื่อนหนูไปด้วยน่ะ 2-3 คนอ่ะ
เหยื่อๆ : ได้ๆ ไม่มี ปห.
Indus : อค.

Indus ♡

• *

.....ช่วงระหว่างวัน เราก็ไลน์คุยกันทักทายกันปกติ....
Indus : อยู่ไหนแล้ว ไม่ต้องรีบนะคะ หนูก็สายยย 55555
เหยื่อยๆ : ใกล้แล้วครับ กำลังจะทางด่วน
Indus : เพื่อนหนูไปด้วยน่ะ 2-3 คนอ่ะ
เหยื่อๆ : ได้ๆ ไม่มี ปห.
Indus : อค.
....ตัดบทสนทนาด้วย คุยโทรศัพท์ เพื่อกระชับเวลา.... สรุป พี่แวะรับหนูระหว่างทาง แล้วไปร้านด้วยกัน กิกิ
เจอพี่ครั้งแรก >>>>>>  อื้อหืออออ ผมนี่ยืนขึ้นเลยครับ... ยืนขึ้นแล้วสวัสดีครับ  ^___^  กิกิ
....ระหว่างทางไปร้านเราก็สนทนาเรื่อยๆเปื่อยๆตามประสา สาว สาว หนุ่ม (มีเพื่อนIndusไปด้วย1โคน) เราเม้ามอยกันสนุกมาก พอไปถึงร้านเราก็เลือกๆโต๊ะ แล้วสั่งๆ กินๆ ตอนแรกนี่ก้มหน้าก้มตากันกินแบบไม่เคยพบเคยเจออาหารอิสานกันเลยทีเดียว พอเริ่มรองท้องก็มี มี มี กิ๊กของเพื่อน Indus ที่เป็นปู้ชายวัยทำงานมีอายุ กิกิ (แอบเผาๆ5555) มาร่วมวงด้วย รอไม่นานเพื่อนร่วมวงก็มาเพิ่มอีก 1 เป็น สาว สาว หนุ่ม หนุ่ม (อุ๊ยๆ 2คู่ ชูชื่นอ๊ะ.. โอ๊ยๆ ฟินๆจุงเลอ) 555555  พอสักแปปปปปป กะมี 1 สาวที่น่าร็อคมาร่วมวงอีกคน คราวนี้แหละๆ... หึ้มมม มหกรรมการเผากันก็เกิดขึ้น 3 สาว กับ 2 หนุ่ม นั่งคุยและเม้ามอยกันอย่างสนุกสนาน แต่ Indus เสียใจ ใครๆก็ทำร้าย Indus ใครๆก็เผา Indus... หื้อๆ Indus ตะเตือนไต   เรานั่งกินนั่งเม้ามอยกันอย่างออกรสออกชาติ หัวเราะเฮฮากันแบบสุดๆ จนเวลาผ่านมานานนนน ส้มตำ & ปลาเผา & จิ้มจุ่ม ก็ไม่อร่อยสู้เสียงหัวเราะพวกเราได้เลย ......หลังจากนาฬิกาตาย(หมดเวลา) เราก็แยกย้ายกันกลับบ้าน (ตอนแรกน่ะๆ นี่ถ้าไม่ติดว่าเพื่อนๆมาด้วย กะจะกระโดดจุฟแก้มพี่เค้าเป็นรางวัลแบ้ว 55555) 
#สรุป กินข้าวแบบกิ้ง(มากกว่า 2 คน เค้าเรียกแบบนี้ป่ะ) 555555  สนุกมากๆเลยค่ะ Indus ต้องขอบคุณขุ่นเพ่มากๆเลอ ที่มานั่งฟังน้องๆคุยกัน มีสาระบ้าง ไร้สาระบ้าง หัวเราะบ้าง โดนแกล้งบ้าง แต่พี่ก็นิ้มตลอดทริปจนจบ อิอิ ....อย่าเพิ่งหนีไปไหนน่ะ ติดกับดักแล้ว ต้องอยู่กะเค้าอีกนานนนน 5555555555   41 41 **26** **26**

IS_BarBeQ

• Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
เหยื่อ ท่าทางน่ากินนะคะ **34** **30**
น่ารักดีจ้า งานนี้ปลาเผาคงไม่น่าสนใจเท่าคุณindusโดนเผาแล้วล่ะ

ขอบคุณที่แชร์กันค่ะ **02**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
ขอบคุณสำหรับการบ้านสนุกๆ ค่ะ
คุณ indus ท่าทางจะน่ารักน่าแกล้ง อิอิ >//<
You're a bad idea, but I like bad ideas.

Indus ♡

• *
เหยื่อ ท่าทางน่ากินนะคะ **34** **30**
น่ารักดีจ้า งานนี้ปลาเผาคงไม่น่าสนใจเท่าคุณindusโดนเผาแล้วล่ะ

ขอบคุณที่แชร์กันค่ะ **02**
ใครๆก็ทำร้าย Indus ทั้งๆที่ Indus น่ารักจะตายยยยยยยยยยยยยยยยย มีแต่คนแกล้งเค้าาา น่าสงสารชะมัด  **07** **07** **07**

Indus ♡

• *
ขอบคุณสำหรับการบ้านสนุกๆ ค่ะ
คุณ indus ท่าทางจะน่ารักน่าแกล้ง อิอิ >//<

Indus เป็นเด็กน้อยไร้เดียงสา(สาระ)   **25** **25**  มีแต่คนจ้องจะแกล้งคร้าาา ช่วยล่วยๆ ช่วยเก๊าล่วย  **01** **01**

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
อ้าว !!!! อิจฉา ตาร้อน ไม่มีสาวน้อยคนไหน เห็นเราเป็นเหยื่อ สักคน  41 **30** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Stay away

• *
  • People Like This 140
ก็ป๋าเก่าแล้วอ่ะ  **30** **30**

มาๆมาหาผมนี่  41 41
Switched off