ผู้เขียน หัวข้อ: .... ความน่ารักเสมอต้นเสมอปลายของ "ผู้ชายคนนี้ GoonerS" ....  (อ่าน 9298 ครั้ง)

Indus ♡

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 57
  • ขอบคุณ อู๊ดๆ....

อ้าว !!!! อิจฉา ตาร้อน ไม่มีสาวน้อยคนไหน เห็นเราเป็นเหยื่อ สักคน  41 **30** **34**

สนนะคะ ...แต่ อยาก ลอง ของ ใหม่ บ้าง !!!!!   555555555
 **30** **30** **30** **30**
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
บ๊ะ! พี่ชายเรามีสาวมาติดละ สงสัยมีเพื่อนกินข้าวทุกวันแน่ๆ **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
ก็ป๋าเก่าแล้วอ่ะ  **30** **30**

มาๆมาหาผมนี่  41 41

จิงป่ะ  41 มามา มามะ ตั๋วเครื่องบิน ส่งมาด้วย เด๊วรีบ บินลัดฟ้าไปหานะตัวเธอ ในทันใด  **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

นายหมาวัด

• *
อ้าว !!!! อิจฉา ตาร้อน ไม่มีสาวน้อยคนไหน เห็นเราเป็นเหยื่อ สักคน  41 **30** **34**

สนนะคะ ...แต่ อยาก ลอง ของ ใหม่ บ้าง !!!!!   555555555
 **30** **30** **30** **30**

สนใจ จิงๆ หรา  **36** งั้น รอ รอให้เคียวของใหม่ ให้เสดก่อน
แล้วอย่าลืมมาเคี้ยวของเก่าบ้างนะ ดุ เด็ด เผ็ด มัน และ เร่าร้อน มากมาย มากมาก
 **30** **34** 41 **39** **06** **02**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

นายหมาวัด

• *
บ๊ะ! พี่ชายเรามีสาวมาติดละ สงสัยมีเพื่อนกินข้าวทุกวันแน่ๆ **30**

เป็น ผช เล่นตัวด้วยนะ ต้องให้ สาว สาว มาหาแถวบ้าน ไม่งั้น ไม่ไป  **24**
บ่ะ !!! แมนโคตร  **30** **30**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
วันที่ 9 นะป๋า ถ้าไม่ติดอะไรจะไปแถวบ้านป๋า **36**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

slow

• People Like This 2111
ชอบทานร้านแนวจิ้มจุ่มเหมือนกันเลย ....  **36**

ยิ่งช่วงนี้อากาศเย็น เวลาไปนั่งทานยิ่งอร่อยกับอาหารและบรรยากาศดีๆ

แค่อ่านก็รุ้ว่าไปกันหลายๆคน คงสนุก เม้ากระจาย เพลินดีจัง

+1 ให้ indus และพี่ผู้น่ารักของสาวๆ ท่าน GoonerS

**26**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
....อยากกินจิ้มจุ่มอ่ะ....  **19**

ขอบคุณสำหรับการบ้านน่ารักๆ ค่ะ  **36**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

GoonerS

• Full Member
  • People Like This 105
  • Once a Gooner, Always a Gooner.
....อย่าเพิ่งหนีไปไหนน่ะ ติดกับดักแล้ว ต้องอยู่กะเค้าอีกนานนนน 5555555555   41 41 **26** **26**

เท่าที่เพ่รู้... ปีใหม่ ทั้งกับดัก ทั้งวางยา มีครบเลยนะนั่น  **08**

ชวนป๋ามารับกับดัก กับวางยา เป็นเพื่อนผมเลยนะ  **30**

ชอบทานร้านแนวจิ้มจุ่มเหมือนกันเลย ....  **36**

ยิ่งช่วงนี้อากาศเย็น เวลาไปนั่งทานยิ่งอร่อยกับอาหารและบรรยากาศดีๆ

แค่อ่านก็รุ้ว่าไปกันหลายๆคน คงสนุก เม้ากระจาย เพลินดีจัง

+1 ให้ indus และพี่ผู้น่ารักของสาวๆ ท่าน GoonerS

**26**

**26**
I love you with my heart
I love you with my soul
I know you don't believe in me
but trust me for I know...

Indus ♡

• Jr. Member
  • *
  • People Like This 57
  • ขอบคุณ อู๊ดๆ....

**26**
แล้วพี่ slow หล่ะค่ะ ไม่อยากมีการบ้านกับ Indus สักฉบับบ้างหรอคร้าาาาาาา  #Indus รออยู่ๆ   **30** **30** **30**
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡