ผู้เขียน หัวข้อ: .... ความน่ารักเสมอต้นเสมอปลายของ "ผู้ชายคนนี้ GoonerS" ....  (อ่าน 9305 ครั้ง)

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ง่ะ! โดราเอม่อนเค้าอ้ะ  **03**

งั้นไปดู Into the woods คนเดียวละ เดี๋ยวพี่ไปหลับในโรง  **34**

ปล. ถึงน้อง Indus ปล.3 เค้าเข้าใจนะ  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
น่ารักกันจุง
ทั้งผู้ชายคนนั้น กะผู้หญิงคนนี้
อิอิ 41
เขียนอีกนะครับ
รออ่าน
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Indus ♡

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 57
  • ขอบคุณ อู๊ดๆ....
**19** โอ๊ยยยยยยยยยยย !!!  **19** ไม่มีใครชวนไปดูหนัง  **21** **21**
ไปดูคนเดียวก็ได้  **30** **30** **34** ลั้นลา ลั้นลา  41 ฟิ้ววววววววว  **10**

ดูหนังๆๆๆ   **24**

ป่ะ ปาย ไป  41 ดูหนัง ดูหนัง  **36** รอ รอ  **39** **06** **02**

แหนะๆ  ไปจีบกันเชิญ pm คร้า....
แต่ถ้าตั๋วหนังมีที่นั้งสำหรับ Indus เชิญหน้าไมค์คร้า   41
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

Indus ♡

• *
น่ารักกันจุง
ทั้งผู้ชายคนนั้น กะผู้หญิงคนนี้
อิอิ 41
เขียนอีกนะครับ
รออ่าน

อยากมีโมเม้นฮาท้องแข็งด้วยกันไหมค่ะ พี่9  **30** **30**
*หมายเหตุ : อย่าลืมน๊าาา 1 มื้อๆ เค้ารอๆ  55555555
 **34** **34** **34** **34**
♡♡♡♡ ..ขอบพระคุณสำหรับความรู้..  ♡♡♡♡

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
 **36** พี่ชายคนนี้น่ารักเสมอ  41
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

Indus ♡

• *
**36** พี่ชายคนนี้น่ารักเสมอ  41
ไปน่ารักด้วยกันที่ร้านส้มตำวันไหนดีคะพี่ ple 5555
#ปล.แอบมัดมือชกเจ้ามือเลยดีไหมน๊าาา อิอิ  **34** **34**

maodiff

• Full Member
  • People Like This 40
  • โลกใบนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง
ยินดีกับ จขกท ด้วยนะครับ

ที่ได้เจอพี่ชายที่แสนดี

เขียนการบ้านได้สนุกและน่าอ่านมากครับ

+1 ไลค์ให้ครับ

**26**
- ตัวเรายังไม่ได้ดั่งใจเรา แล้วคนอื่นจะเป็นได้อย่างไร

- อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง แต่ให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ

- ความยึดถือคือความเจ็บปวด