ผู้เขียน หัวข้อ: - วันนี้ที่เสาร์ไม่แหงน :฿ -  (อ่าน 2354 ครั้ง)

sissyfabulous

• Full Member
  • People Like This 200
  • HOPE
- วันนี้ที่เสาร์ไม่แหงน :฿ -
« เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 08:59:07 PM »
ถ้าพี่มีโอกาสเข้ามาอ่าน..

อยากบอกว่า ขอบคุณมากนะคะสำหรับวันนี้ :$
ถึงจะเป็นเวลาไม่นาน แต่กลับรู้สึกอุ่นใจอย่างบอกไม่ถูก
ขอบคุณที่พามาทานอาหารอีกมื้อที่มันมีค่ามากกว่าความอร่อย
ขอบคุณที่ให้ยืมมือนิ่มๆ มาคลายหนาว ขอบคุณที่ยิ้มให้นะคะ
ขอบคุณที่ทำให้อีกหนึ่งวันธรรมดา กลายเป็นวันพิเศษ

ก็อย่างที่บอกนะ ไม่มีมุข แต่ยังไงก็มี...นะ ;P
ไว้มากันอีกนะคะ {♡}
You're a bad idea, but I like bad ideas.

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: - วันนี้ที่เสาร์ไม่แหงน :฿ -
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 09:06:47 PM »
เกือบจะตามมุกไม่ทัน... **25**

หวังว่าพี่คนนั้นคงได้เข้ามาอ่านว่าทำให้สาวคนนี้ หายเหงาได้ช่วงเวลานึง

พี่ชายอบอุ่น น้องๆก็อุ่นใจ...

+ like เลย

**26**

คุณชายรองเท้าแตะ

• People Like This 223
Re: - วันนี้ที่เสาร์ไม่แหงน :฿ -
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 10:12:11 PM »
กด thank you ให้กับการบ้านหวานๆครับ
พี่ขอเดาว่า ที่น้องคิดว่าเป็นวันพิเศษ พี่เขาก็คงรู้สึกเช่นกันครับ

และที่น้องรู้สึกดี พี่เชื่อว่าส่วนนึงคงเพราะน้องน่ารักกับเค้ามั้งครับ และพี่เค้าคงรู้สึกดีด้วยเช่นกัน

ขอให้ได้เจอกันอีกนะครับ
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 10:25:48 PM »
อะไรคือเสาร์ไม่แหงน หงะ ....

**40** **40**

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 10:34:28 PM »

ผวนคำหน่อยสิอินู๋  **30**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 10:39:07 PM »
เสาร์ไม่แหงน ...
แหงนไม่เสา ...
เหงาไม่แขน ... (เอ่าแขนมาจากไหน)

**21** **21**

ได้ละ .... "แสนไม่เหงา" .... กว่าจะได้

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 03:50:59 AM »
จับมือกัน คงไม่อุ่นเท่า ความอบอุ่นที่คนมอบให้แก่กัน

ขอบคุณที่มาแชร์กานบ้านน่ารักๆ นะคะ มีกลิ่นอายความหวานๆๆ

เค้าชอบจุง

sissyfabulous

• People Like This 200
  • HOPE
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 10:35:30 AM »
เกือบจะตามมุกไม่ทัน... **25**

หวังว่าพี่คนนั้นคงได้เข้ามาอ่านว่าทำให้สาวคนนี้ หายเหงาได้ช่วงเวลานึง

พี่ชายอบอุ่น น้องๆก็อุ่นใจ...

+ like เลย

**26**

มุขโบราณไปหรอคะ -..-
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านคร้าบบ

กด thank you ให้กับการบ้านหวานๆครับ
พี่ขอเดาว่า ที่น้องคิดว่าเป็นวันพิเศษ พี่เขาก็คงรู้สึกเช่นกันครับ

และที่น้องรู้สึกดี พี่เชื่อว่าส่วนนึงคงเพราะน้องน่ารักกับเค้ามั้งครับ และพี่เค้าคงรู้สึกดีด้วยเช่นกัน

ขอให้ได้เจอกันอีกนะครับ

หวังว่าจะเป็นอย่างนั้นนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ -/\-

ผวนคำหน่อยสิอินู๋  **30**

อิอิ ขอบคุณนะค้าาา :3

เสาร์ไม่แหงน ...
แหงนไม่เสา ...
เหงาไม่แขน ... (เอ่าแขนมาจากไหน)

**21** **21**

ได้ละ .... "แสนไม่เหงา" .... กว่าจะได้

นั่นนนน กว่าจะได้ เหงาไม่แสนเบย..

จับมือกัน คงไม่อุ่นเท่า ความอบอุ่นที่คนมอบให้แก่กัน

ขอบคุณที่มาแชร์กานบ้านน่ารักๆ นะคะ มีกลิ่นอายความหวานๆๆ

เค้าชอบจุง

ขอบคุณค่าา
รอติดตามการบ้านน่ารักๆ ของคุณ ถั่วอบไอน้ำ นะคะ <3
You're a bad idea, but I like bad ideas.