ผู้เขียน หัวข้อ: ˋ▽ˊกระทู้นี้ : ขอให้กำลังใจทีมงานของเวปทุกท่าน ˋ▽ˊ  (อ่าน 1491 ครั้ง)

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
พยายามกด thank you ให้คุณ Justforfun หลายรอบแล้วไม่ได้ซักที
งั้นขอบคุณทางคอมเม้นท์ละกันค่ะ ขอบคุณ คุณแนนสุดแซ่บ

**26**  41 **39** **06** **02**

...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

lean

• Full Member
  • People Like This 34
มาขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ adminและทีมงาน ที่ช่วยเข้ามาจัดการปัญหาในช่วงเวลาที่เหมาะสม
ทำให้เวปwlg น่าอยู่มากขึ้น
เป็นการมอบของขวัญปีใหม่แก่สมาชิกซึ่งทำให้สมาชิกมีความสุขกันถ้วนหน้า
ขอบคุณมากครับ **26**

Stay away

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 140
ให้กำลังใจแอดมินนะครับ และขอบคุณน้องเปิ้ล ที่ตั้งกระทู้ดีๆให้ พวกเราได้มีส่วนร่วม ขอบคุณครับ  **36**
Switched off

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
ขอให้กำลังใจทีมงานwlg
ที่ทำให้พวกเรามีกิ๊ก นะครับ
ขอบคุณ
ขอบคุณ
ขอบคุณ 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

N-Aom^^

• Sr. Member
  • People Like This 590
มาเป็นกำลังใจให้อีกแรง
ขอให้ Admin สู้ต่อไป
เพื่อเวปที่ดีขึ้น และยิ่งดีขึ้นไปอีกนะค่า **26**