ผู้เขียน หัวข้อ: แรกเริ่ม ทำความรู้จัก /////♥ ค้างคืนเลยได้ไหม ♥  (อ่าน 7795 ครั้ง)

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: แรกเริ่ม ทำความรู้จัก /////♥ ค้างคืนเลยได้ไหม ♥
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 11:00:38 PM »
ลงชื่อว่ารอติดตาม ค้างคืน ด้วยคน
ได้สิ ได้สิ อาบน้ำปะแป้งให้หอมๆน้า **34**

ขอบคุณการที่มาส่งบ้านจร้าแหมรู้ว่าถั่วชอบของกินป่าวเนี่ย เอารูปอาหารมาลงฟินมากจนวันนี้อ้อนแฟนซื้อน้ำขิงมากิน(ร้านแถวบ้านไม่มีบัวลอยจ้ะเสียดายจัง)

ดีใจกะพี่ที่ได้ทำบุญและเดทกะน้องน่ารักๆ

การบ้านน่ารักพอๆกะเจ้าของกระทู้แน่เบย . รอติดตามการบ้านต่อไปฉบับค้างคืนอยู่นะค้า

**36**

อุ๊ย เขิลลลลลลลลลลลลลลลลล **02**
ขอบคุณที่ติดตามจ้า **06** **26**

นอกจาก เตี้ย ดำ แล้วยังมีหางด้วย

**11**

รอชม ทริปค้างคืน ที่ลาวนะครับ
หัวเราะ หัวเราะ  **03**
ขอบคุณที่ติดตามรอชมจ้า **26**

เนื่องจากหนูเตี้ยดำติดภารกิจ ทริปจึงต้องรอเริ่มอาทิตย์หน้าโน้นจ้า อย่าลืมกันน้าาาาา **38** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

..........

• People Like This 361
Re: แรกเริ่ม ทำความรู้จัก /////♥ ค้างคืนเลยได้ไหม ♥
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 04, 2015, 11:56:10 PM »
ทริปลาวมีเราไปด้วย  อิอิ 

นอนไม่หลับอ้ะ เข้ามาบอกคิดถึงแอดมิน หายใจเข้าเป็นแอดมิน หายใจออกเป็นแอดมิน 41

ถูกทู้ป้ะว๊า 555 

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 12:37:29 AM »

นอนไม่หลับอ้ะ เข้ามาบอกคิดถึงแอดมิน หายใจเข้าเป็นแอดมิน หายใจออกเป็นแอดมิน 41

ผิดละเจ้ **03**
มาละเมออัลไลดึกๆดื่นๆ ไม่ได้ไม่ได้ แอดมินต้องรับพิจารณาหนูก่อน  **11** **34**

เก็บเสื้อผ้ายัดใส่กระเป๋า แล้วความลับของเราจะถูกเปิดอกคุยกัน ณ ที่แห่งนั้น  **06**
เอ๊ะ ตกลงเจ้จะไปจริงเหรอ เดี๋ยวไปเดี๋ยวไม่ไป วุ้ยวุ้ย งง  **08**
พักผ่อนเยอะๆนะเจ้ เห็นเขาบอกว่าสาวเข้าวัยทองจะอารมณ์เปลี่ยนแปลงบ่อย มาเห็นเจ้ละ เชื่อเลย ตรงเหม็ง
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 01:20:13 AM »
รออ่านการบ้าน ค้างคืน ด้วยคน นะครับ
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 01:35:58 AM »
รออ่านการบ้าน ค้างคืน ด้วยคน นะครับ
 41

แทงยูค่ะ เอ้ย! แต้งกิ้วนะคะ **02** **39**

..........

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 01:03:00 PM »

ผิดละเจ้ **03**
มาละเมออัลไลดึกๆดื่นๆ ไม่ได้ไม่ได้ แอดมินต้องรับพิจารณาหนูก่อน  **11** **34**

เก็บเสื้อผ้ายัดใส่กระเป๋า แล้วความลับของเราจะถูกเปิดอกคุยกัน ณ ที่แห่งนั้น  **06**
เอ๊ะ ตกลงเจ้จะไปจริงเหรอ เดี๋ยวไปเดี๋ยวไม่ไป วุ้ยวุ้ย งง  **08**
พักผ่อนเยอะๆนะเจ้ เห็นเขาบอกว่าสาวเข้าวัยทองจะอารมณ์เปลี่ยนแปลงบ่อย มาเห็นเจ้ละ เชื่อเลย ตรงเหม็ง

ไปจริงๆ แต่เป็นทริปหลังน่ะ ช่วงนี้เจ้เดินสายสัมภาษณ์บรรดากิ๊ก (ออกเดท) ยังมิว่างไปไหนไกล

* ดึกๆจิเป็นช่วงเวลาแห่งการ "ละเมอ"  **11**

** คือถ้าเจ้ไม่ไปเจ้ก็จะไม่ได้รู้เรื่องว่างั้น ชิส์ ไม่รู้รึไงคุยก่าครายอยู่ "ช้างเผือก" น้ะจ้ะ อิอิ เจ้เดาเอาก็ถูกน่า

***    **25** **25** อารมณ์แปรปรวน ผู้หญิงมันเป็นกันทุกคน เป็นเรื่องธรรมชาติ 555

ปล .. ช่วงเจ้ไม่อยู่ อย่าแทะโลมแฟนเจ้(แอดมิน) ให้มาก เจ้หวง เจ้หึง **11** **11**

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 05, 2015, 03:37:51 PM »
จ้าจ้า

แหม คิวแน่นเชียวนะ แบ่งๆมาให้หนูแทะบ้าง **34**

เดาได้เดาไป อิอิ **02**

โธ่ะเจ้ ขี้หวงไปได้  **03**  รับทราบครับ ช่วงนี้กำลังจน ไม่สะดวกไปไหน ไม่นัดใครจ้า สบายใจได้ **06**

**34** **34**

GDel12345

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
  • งามไส้
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 10:23:29 PM »
ทริปนี้ ผมขอตัวน้องนะครับ
ขอโทษด้วยที่เป็นต้นเหตุให้ทริปล่ม ต้องล้มเลิก

สงสัยอะไร พีเอ็มมานะครับ แต่ไม่มีเรื่องอะไรครับ ขอให้ทุกท่านเข้าใจด้วย
=รู้ไหมว่าพี   'เกลียดแมว'  มากเลยนะ
(ทำไมอ่า มันน่ารักดีออก)
=ก็เพราะพี่  'รักหนู'  มากกว่าไง :)

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 10:26:47 PM »
ทริปนี้ ผมขอตัวน้องนะครับ
ขอโทษด้วยที่เป็นต้นเหตุให้ทริปล่ม ต้องล้มเลิก

สงสัยอะไร พีเอ็มมานะครับ แต่ไม่มีเรื่องอะไรครับ ขอให้ทุกท่านเข้าใจด้วย

ตามนั้นค่ะ
ต้องขอโทษด้วยนะคะ  **26** **26**

เดี๋ยวหาทริปอื่นมาเม้าท์มอยเน้อ  **01**

..........

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 11:15:27 PM »
ทริปคืนนี้เลยมั้ย  .. ห้องเจ้  .. เราสองคน **11** **11**