ผู้เขียน หัวข้อ: ไสนี้ว่างเม้า  (อ่าน 11507 ครั้ง)

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
Re: ไสนี้ว่างเม้า
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 06:24:03 AM »
การบ้านน่ารักจัง แต่หนูหึงนะเนี่ย  อยากไปเที่ยวด้วยจัง(อีกครั้ง)
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

คุณชายรองเท้าแตะ

• Full Member
  • People Like This 223
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:31:21 AM »
หวาน **06**
น่ารักดีจัง การเปิดใจเพื่อจะรับใครสักคนเข้ามา มันไม่ได้ยากอะไรเลย
หากพร้อมแล้ว ก็ขอให้เรื่องราวต่อจากนี้ ดี และ เป็นคำตอบที่ดีที่สุดนะคะ
เป็นกำลังใจและเชียร์นะ ไฟทิง สู้
 **06**

เห็นลายเซ็นต์หนูเตี้ยดำแล้วแทบไม่กล้าเล่นด้วยเลยจร้า

ลายเซ็นต์เหรอ ไม่เกี่ยวกับคุณชายฯหรอก พี่ไม่เคยฟังความใครข้างเดียว และมีวิจารณญาณมากพอ โตโตกันละนะ รู้เปล่า **04**
ถ้ายังไม่มั่นใจ งั้น...............

นะจ๊ะ อยอกเล่นได้เหมือนเดิม บอกสาวๆด้วยล่ะ ว่าไม่มีอะไรนะ หนุเตี้ยดำบริสุทธิ์ใจ คิคิ **34** **34**

ดูลายมือเป็นเปล่า ครั้งก่อนคุณWut012 ดูแล้วไม่ยอมบอก  ในเว็บนี้มีใครดูเป็นอีกเปล่าน้าาาาาาา **21**
เคยมีอาจารย์ท่านหนึ่งมองดูแล้วถามว่า "กลัวไหม ถ้ากลัวก็จะไม่ดูไม่บอก" ตอนนั้นใจไม่ดี เลยไม่ถามต่อ แต่ตอนนี้ อยากรู้แล้วล่ะ **07**

บริสุทธิ์ใจเหมือนกัน
ว่าแต่ รูปนี้มายังไงนี่ 55555
ขอบคุณครับ

ส่วนเรื่องวง ไม่ถนัดนะ แต่ถ้าดูใจพอได้
นอกจากพี่ wut012 น่าจะมีอีกคนนะครับ เอ่ เดี๋ยวนึกก่อนนะ
เรียน‬วิชาการ มันอาจจะเหนื่อย
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:32:57 AM »
โห คุณพี่ชาย หวานเกินหน้าเกินตา
แต่ไม่เป็นไร ขอสวีตเยอะๆ หนูชอบเสพความหวานของชาวบ้าน  41

555 จริงๆไม่หวานเท่าไหร่หรอก
ที่เห็นหวานๆนี่ มโนเอาครับ^^
เเต่ถ้าเรียนรู้กันเรื่อยๆ...มันอาจจะ>รัก

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:35:37 AM »
การบ้านน่ารักจัง แต่หนูหึงนะเนี่ย  อยากไปเที่ยวด้วยจัง(อีกครั้ง)

แหม ใครจะรู้ครับ ว่าระดับน้อง ปปนค จะมีคิวว่างให้พี่ด้วย^^

Sphynx

• *
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:44:27 AM »

แหม ใครจะรู้ครับ ว่าระดับน้อง ปปนค จะมีคิวว่างให้พี่ด้วย^^

กล้าชวนก็กล้าว่างไปดูหนัง55  **30**(ขออนุญาตผู้ปกครองแล้วค่ะ)
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 08:59:10 AM »

กล้าชวนก็กล้าว่างไปดูหนัง55  **30**(ขออนุญาตผู้ปกครองแล้วค่ะ)

มีผู้ปกครองด้วย ไม่ชวนดีกว่า
เดี๋ยวจะมีกรณี ไม่บริสุทธิ์ใจเปล่าๆเนอะ

Sphynx

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 09:10:42 AM »
 **30** **30** **30**
ชวนหนุ่มคนอื่นก็ได้ อิอิ

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 12:11:05 PM »
เอ้า เค้าก็พิมพ์ผิดอ่ะแหล่ะ คุณWat  **20**
แค่นี้แหล่ะ เริ่มเล่นยาวๆ มีคนเข้าใจผิดแล้วด้วยแฮะๆ ถามกันเข้ามา

เอิ่ม ขอตอบในคห.นี้นะคะ หนูเตี้ยดำกับคุณชายฯ มีมีเบื้องหลังกันนะคะ มีแต่เบื้องหน้าเกรียนเล่นเท่าที่เห็น **25**

รู้สึกเสี่ยวสันวาบ **03**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

IS_BarBeQ

• *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 12:13:22 PM »
เอ้า เค้าก็พิมพ์ผิดอ่ะแหล่ะ คุณWat  **20**
แค่นี้แหล่ะ เริ่มเล่นยาวๆ มีคนเข้าใจผิดแล้วด้วยแฮะๆ ถามกันเข้ามา

เอิ่ม ขอตอบในคห.นี้นะคะ หนูเตี้ยดำกับคุณชายฯ มีมีเบื้องหลังกันนะคะ มีแต่เบื้องหน้าเกรียนเล่นเท่าที่เห็น **25**

หนักกว่าเดิม ตรงที่ชอบพิพม์ผิดนี่แหล่ะ  **09**

ไม่มีเบื้องหลังกันนะคะ มีแต่เบื้องหน้าเกรียนเล่นเท่าที่เห็น

อูยยยยย จะรอดไหมนี่

ด้วยสัตย์จริงทุกประการค่ะ
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:35:15 PM »

หนักกว่าเดิม ตรงที่ชอบพิพม์ผิดนี่แหล่ะ  **09**

ไม่มีเบื้องหลังกันนะคะ มีแต่เบื้องหน้าเกรียนเล่นเท่าที่เห็น

อูยยยยย จะรอดไหมนี่

ด้วยสัตย์จริงทุกประการค่ะ

มีคนไปถามน้องบาร์บีคิวด้วยแฮะ
 **40**
ต้องตั้งโต๊ะแถลงข่าวมั๊ย 5555
แต่ของพี่ พี่ไม่เป็นไรนะจ๊ะ ขำๆ